Author Topic: สำหรับทุกคนที่ รักในหลวง  (Read 1687 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline babysaloon

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:March 22, 2018, 02:16:04 am
 &v&

นานแคไหนแล้ว...ที่เราไม่ได้เห็นพ่อยิ้มแบบนี้

อยากมอบภาพนี้ให้ทุกคนครับ...เพราะเชื่อว่าเพื่อนๆพี่ๆทุกท่าน
ก็เฝ้าติดตามพระอาการประชวรของพระองค์ท่านอยู่ตลอด...
ร่วมส่งพลังใจให้พระองค์ท่าน หายจากพระอาการประชวรโดยเร็วกันนะครับ

เดิมที...ภาพนี้ น้าเอ๋อ แห่ง Isra studio  ช่างภาพชั้นครู 

มอบให้มาครับ...พี่เค้าทำเป็นการ์ดปีใหม่
แจกให้ลูกค้าในช่วงยุคฟองสบู่แตก...เพื่อเป็นกำลังใจ

ช่วยกันส่งแรงใจ ให้พ่อของเรา ยิ้มได้แบบนี้อีก ในเร็ววันนะครับ
« Last Edit: October 27, 2007, 10:50:49 pm by babysaloon »
แต่งรถแล้ว...ที่เหลือก็ ???

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments