Author Topic: ปรึกษาเรื่องลำโพง Computer + รถยนต์ ครับ  (Read 1935 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Hot Hot Heat

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:August 18, 2008, 10:22:37 am
คือตอนนี้ผมใช้ลำโพงคอมเล็ก ต่อสายแปลงปลั้กจากเสียบไบ้นเป็น 12 โวลต์ แล้วต่อสายจากแบตมาเสียบ (เห็นช่างเค้าบอกอย่างงั้นนะครับ ???) แล้วอีกด้าน ก็เสียบในเครื่อง mp3 พกพา ........... แต่เมื่อวันก่อนผมไป เห็นมาคันนึงเป็นโฮลเด้นเก่าๆ ใส่ลำโพงคอมพิวเตอร์แบบ ประมาณมีตู้ซับตัวนึง ลำโพงเล็กอีกห้า 5.1 ประมาณนั้น ผมคิดว่าเค้าองไม่ได้ติด อินเวิตเตอร์แบบรถตู้นะ  ที่อยากถามคือจะแปลงไปยังไงอ่ะครับให้มันต่อตรงได้เหมือนไอ้ตัวเล็กที่ใช้อยู่อยากได้ตัวใหญ่บ้าง เพราะลำโพงไฟบ้านกับรถ ไฟมันบ่ได๊กันเน้อ  :o< วอนพี่ๆช่วยทีครับบบบบบบบบบบบบ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments