Author Topic: สอบถามเรื่องถังน้ำมัน W108 ครับ  (Read 1354 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline chakarin777

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:June 05, 2018, 09:24:38 pm
ถังน้ำมันของผมถูกดัดแปลงโดยการปิดท่อที่ออกจากถังตัวล่าง (ถ้าตามรูปแล้วคือท่อหมายเลข 2) แล้วย้ายท่อตัวนั้ไปต่อกับน๊อตใต้ท้องถัง เหมือนน๊อตถ่ายน้ำมันครับ
ผมมองดูแล้วหวาดเสียวเพราะสายน้ำมันมันห้อยลงมามากกลัววิ่งไปแล้วจะโดนอะไรเกี่ยวขาดเลยอยากย้ายกลับ เลยอยากถามเพื่อนๆ พี่ๆว่า ไอ้ท่อเบอร์ 1 และ เบอร์ 2 คือท่ออะไรบ้าง ด้านในมีกลไกหรือระบบอะไรหรือไม่ครับ คิดว่าถ้าไม่มีอะไรก็จะถอดถังไปตัดต่อท่อที่โดนปิดไปใหม่ครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments