Author Topic: ขอข้อมูลเกี่ยวกับ subaru st 1400 ด้วยครับ  (Read 1675 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pee

• Member
  • Last Login:August 02, 2007, 03:13:08 pm
พอดีไปเจอเจ้าคันนี้จอดขายอยู่ รู้สึกชอบ แต่ไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับ subaru เท่าไหร่ จึงอยากขอคำแนะนำครับ เป็น subaru st 1400 ตามรูปข้างล่าง (เครื่องเดิม ภายในไม่เดิม มีเปลี่ยนบ้าง) เจ้าของเสนอขายที่ 40,000.- ครับ ใครพอมีข้อมูลช่วยแนะทีนะครับ ราคาเหมาะสมหรือเปล่า เรื่องอะไหล่หายากและแพงมั๊ย และการใช้งานเป็นอย่างไร ขอข้อมูลเพือประกอบการตัดสินใจด้วยครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments