Author Topic: toyota corona rt 130 ปี 79  (Read 2724 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline lociri

• Member
  • Last Login:September 14, 2015, 12:54:57 pm
toyota corona rt 130 ปี 79
« on: August 01, 2007, 10:19:32 am »
toyota rt 130 ปี 79
1 เร่งเครื่องไม่ขึ้นตอนออกตัวรอบต้นเเละช่วงปลายไม่ค่อยไหลเหมือนเก่าคับ
2 หัวเทียนเพิ่งเปลื่ยนใหม่ไม่ถึงสัปดาคับมันปอดบ่อยๆคับ ngk no.6 คับ
3 ผมลองปรับไฟสูงขึ้นมันก้อพุ่งดีทั้งต้นเเละปลายคับแต่เครื่องมันเร่งรอบเกินไปมันเสียงดังเกินนะคับเปลืองน้ำมันมากๆเลยคับ
4 ตอนนี้ไม่มีปัญญาเเล้วคับไปที่ร้านซ่อมก้อจะให้เปลื่ยนนั่นเปลื่ยนนี่ตลอดเลยคับกัวเสียตังเเล้วมันไม่จบนะคับ ผมไม่ค่อยมีงบซ่อมเยอะๆนะคับ
5 แถวรามอินทรามีร้านเเบบหัวไม่เเบะบ้างมั้ยละคับ
6 ผมงบซ่อมไม่เยอะนะคับถ้าชุดใหญ่ผมคงต้องกู้เงินมาจัดซ่อมนะคับ
7 ปล. ผมเเค่มะนุดเงินเดือนนะคับ
8 ขอขอบคุนๆทุกๆคำตอบที่มีให้นะคับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments