Author Topic: พี่ๆน้องๆพบเจอบ้านบางกอกแห่งนี้กันได้อย่างไร  (Read 158995 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Offline Maximus Hippopotemus

• Classic Car Enthusiast
  • Verified Member
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:March 14, 2024, 04:45:16 pm
    • MY FACEBOOK
ของผมเจอจากลิงค์ที่ลิงค์มาจากเวบที่เกี่ยวกับรถคลาสสิคที่ตายแล้ว(นิ่งสนิท)แห่งหนึ่ง แล้วผมก็ได้ไล่อ่านตั้งแต่กระทู้แรกสุดจนถึงกระทู้ล่าสุดของตอนนั้น และก็เริ่มจะติดใจบ้านนี้ครับ เพราะที่ผมได้อ่านมานั้นผมพบแต่ความรู้ล้วนๆครับแล้วก็มีความเป็นกันเองมากๆที่สำคัญมันไม่นิ่งง่ะ บ้านนี้เป็นบอร์ดรถคลาสสิคที่มีชีวิต ;D หลังจากนั้นมาผมเลยฝังตัวอยู่ ณ บ้านแห่งนี้ตลอดมา และจะฝังตัวอยู่ที่บ้านนี้ตลอดไปครับ 
พอเห็นรถรุ่นโน้นก็ชอบรุ่นนี้ก็ชอบรุ่นนั้นก็ชอบ ชอบไปหมดเลยนะ ยอมรับครับว่าชอบไปหมดก็เพราะผมชอบรถคลาสสิคไงครับ

1951 FIAT 1100E
1957 CHEVROLET BEL AIR TOWNSMAN
1963 MB W110 190
1968 MB W108 280S
1970 VW T2 DELUXE
1973 BMW 2002
1985 CHEVROLET SUBURBAN SILVERADO K20
1985 MB W123 300TD
1988 BMW 318i 2dr. M42
1989 CITROEN BX 19 GTi
1991 JAGUAR XJR 4.0
1991 MB R129 500SL

www.facebook.com/maxcud39

Offline Yesterday2morrow

• Collect moments not things.
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:March 03, 2024, 11:28:07 pm
ของผมโดยบังเอิญครับ รู้สึกว่าตอนนั้นกำลังหาข้อมูล 02 อยู่ web ที่ชอบเข้าบ่อยๆก็ forbmwlover เล่นไปเล่นมาแล้วจึงหลงมาบ้านนี้ได้งัยไม่รู้ ไม่มีทางออกเสียด้วย ::)
1952 Opel Olympia
1954 Opel Kapitan
1956 Opel Olympia rekord
1962 bmw 700 ls
1966 bmw 2000 C Automatic
1995 bmw E36 compact
2014 subaru xv
xxxxxxxx  happiness.

Offline thaidub

• dub dub ba dee dub
  • Member
  • Last Login:December 25, 2019, 08:58:03 am
    • my fleet
ท่านขุนชวนไปงานรวมมิตรครั้งที่ 2 ที่ลานพระรูปครับ
[img width= height=]http://www.damnlol.com/pics/597/422dd996a42a0a5f7e4b2a3a28d689ef.gif[/img]
THE RETRO WATERCOOLED VW REGISTRY http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=21593.0
MY FLEET BUILD THREAD http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=3592.420

Offline เอ้อ

• Member
  • Last Login:December 28, 2010, 06:32:56 pm
อ่านเจอเขาพูดถึงในเวปหนึ่งครับ ผมซึ่งยังมองๆหารถคลาสสิคสำหรับคนเริ่มเล่นก็เลยดอดเข้ามาขอแจมหาความรู้บ้าง...ไม่ผิดหวังครับ

Offline OKUMI RT

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
ผมเข้ามาเพราะไอ้คนข้างบนนี่มันมาบอกผมว่ามีข่าวเรื่องกรุใหญ่แตกแถวๆอ่อนนุช ให้มาดูในนี้ครับ เลยไล่อ่านกระทู้อยู่วันนึง  อารมณ์มันเลยขึ้น เลยลืมๆเรื่องแข่งรถลงมาคิดเรื่องรถคลาสสิคมากขึ้น

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

Jufe Berlina

• Guest
 :'(น้องต่อมือระเบิดหลอกมาครับ :'(
หลงเลยเหมือนกัน  ;D

Offline kidspeed

• Member
  • Last Login:June 03, 2022, 09:21:33 pm
  เมื่อก่อน บ้า mustang มาก เลยหาข้อมูลไปเรื่อย (ซื้อยังไม่ได้ ขอสะสมรูปก็ยังดี)เริ่มแรกเดิมที ก็จากเวปต่างประเทศก่อน แต่อ่านไม่ออกเลย  หลังๆนึกคึก ลองหาดูประกาศขายตาม กูเกิ้ลไทย ปรากฏ ว่ามีจริงๆครับ ตามลิ้งไปเรื่อย จนเจอ เวปรถอเมริกัน คิดว่าน่าจะตรงตัวข้อมูล mustang น่าจะมีไม่มากก็น้อย
     ตอนนั้นก็เริ่มเจอบ้านนี้แล้ว ลองเข้ามาอ่านดู เริ่มรู้สึกว่าที่นี่มีอะไรมากกว่า บางเรื่องที่ๆอื่น ไม่สามารถคุยได้ ที่นี่ก็บอกกันตรงๆว่าคุยไม่ได้ ไม่ต้องให้หวังลมๆว่าจะมีคนมาตอบรึเปล่า สำหรับคนคนที่ไม่รู้อะไรเกี่ยวกับเรื่องรถคลาสสิค เลยอย่างผม ถือว่านี่  คือ "น้ำใจ" ที่หาที่อื่นไม่ได้ แต่ว่าตอนนั้นเรายังอยู่ที่บ้านโน้นอยู่ ก็เลยได้แค่ เที่ยวๆดูตามประสา เวลาผ่านไปบ้านกับแตกไปดื้อๆ เล่นเอาเหวอ ไม่มีทีอยู่แล้ว    ตอนนั้นคิดดูสักพักว่าจะเลิกหาข้อมูลรถ แล้วตั้งหน้าตั้งตาทำงาน ซื้อรถให้ได้ก่อนแล้วค่อยว่ากัน  แต่ยังไงแล้ว ก็ยังตัดขาดกับ รถคลาสสิค ไม่ได้สักที แอบดูบ้านนี้คุยอยอกล้อเป็นพี่เป็นน้องน่าอิจฉา เมื่อก่อนเราเคยเข้าไปดูแค่ว่ารถอะไรเป็นอะไร แต่เดี๋ยวนี้รู้สึกว่าไม่ไช่แล้ว สิ่งที่ต้องการ มันมากกว่านั้น    และอยู่ที่นี่   เลยตัดสินใจอย่างหน้าชื่นตาบาน ว่าตั้งแต่นี้ต่อไปจะขออยู่บ้านนี้ด้วยคน..  :D

Offline TeeTarga

• มีปากสักแต่ว่าพูด..จะต่างจาก..ลมผ่านตูดที่ตรงไหน
  • Global Moderator
  • Member
  • Last Login:August 04, 2023, 05:02:50 am
อยากทำเว็ปเกี่ยวกับคน ชอบขี่น้องกบ (911) เลยไปหา พท.ฟรี
ไปจ๊ะเอ๋ กับ bkkcc ทุกอย่างเลยลงตัวครับ ;D
อย่ามีเพียงหัว..เอาไว้คั้นหู..หรือ..เอาไว้แค่ผมขึ้น
เพื่อนที่ดีที่สุดของคุณ อาจจะไม่ใช่เพื่อนที่ดีขอผมก็ได้

Offline ท่านขุน

• Member
  • Last Login:November 25, 2022, 11:52:45 am
คุณหมอ Integrale ชักจูงมาปล่อยไว้ครับ  แล้วก็ติดแหง่บเลย

BlackJag

• Guest
มีเพื่อนแนะนำมาครับ
เคยไปดูๆ web อื่นที่เกี่ยวกับ classic car  มาแต่ไม่  work
มาลงตัวที่นี่ละครับ :)

Offline อาจารย์ปรุย

• Member
  • Last Login:September 10, 2016, 09:05:06 am
มีพี่ที่บอร์ดนู้น แนะนำมาอีกทีครับ คือคุณ Dinky

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
Search หา Web เพื่อหาซื้อ Alfa และหากลุ่มคนเล่นรถเพื่อหาข้อมูลในประเทศครับ :)
« Last Edit: November 21, 2005, 09:54:35 am by OouVintage »

Offline MR.Runabout

• Member
  • Last Login:June 26, 2022, 10:53:42 pm
ผมเจอมาจากใน Pantown อ่ะครับ ยุคแรกๆของบางกอกคลาสสิคคาร์เลย ;D
LIM-Catalogue
ขายของที่ระลึกทุกอย่าง - http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=613381

LIM-Catalogue เชิญเยี่ยมชม กด Like ได้ครับ - http://www.facebook.com/LIM.Catalogue

Offline domekpgc10

• Nobody Perfect
  • Member
  • Last Login:February 14, 2023, 12:13:56 pm
ตอนแรกผมชอบรถคลาสสิกญี่ปุ่นและ2002  และอื่นๆอีกหลายรุ่นก็เลยไปเดินเล่นที่ซีคอนงานโชรถคลาสสิก
บังเอิญเดินไปเจอบ้านที่อบอุ่นหลังนี้ผมเจอคุณ AKE ก่อนและเพื่อนอีกหลายคนแต่จำบ่อได้
คุณเอกให้คำแนะนำที่ดี น่ารักมาก...สุดท้ายเหมือนคุณโตได้ก็ได้หอบผ้ามาอยู่ และได้มีเพื่อนๆที่น่ารักอีกเพียบครับ :D
HAKOHSUKA SKYLINE GTR

Offline FeeL_DiFFeReNT

• --- Classic Fiat Lover ---
  • Member
  • Last Login:June 30, 2009, 08:59:51 pm
search มาจาก Googleเลยครับ พอดีกะลังเริ่มต้น ศึกษารถคลาสสิค แล้วก็กะลงัหาซื้อรถเฟียตครับ

starla

• Guest
น้องต่อแนะนำมาครับ
และก็มาติดตามพี่เสียอา หลังจาก บอร์ด italian loverนิ่งไป

แต่ที่บ้านนี่ทำให้เริ่มศึกษาเกี่ยวกับรถ และ รถเก่ามากขึ้น
ทำให้ชอบรถclassic มากเลยครับ
โดยเฉพาะfiat กะ alfa
ตอนนี้เลยทำให้เริ่มเก็บเงินไว้สำหรับสนองตัณหาแล้ว

ผมเองก็ไม่ได้สนิทสนมกับใครในบ้านนี้เป็นพิเศษ
และรถที่มีก็ไม่ได้คลาสสิค อะไร เลย (แต่คลาสิคสำหรับผมนะ :-*)
แต่ได้เคยไปมีทติ้งมา2ครั้ง และ อ่านเว็ปมาตลอดปีกว่าๆ
ก็สัมผัสได้เลยว่าที่นี้ ต้องใช้คำว่า บ้านบางกอก จริงๆนะครับ
และคำว่า เจ้าบ้าน ก็เหมาะสมมากเลย
รวมถึง ความ รวมมิตร ของบ้านนี้ด้วย

ยังไงผมก็ขอเอาใจช่วยให้บ้านบางกอกของพวกเรากลับมาครึกครื้น และ อบอุ่น รวมมิตร ในเร็ววันนี้นะครับ

Offline nong26june

• Member
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
 :D..
เดินไปซื้อกล้วยแขกหน้าปากซอย..
คนขายใจดีแถม กล้วย..
และให้ลิ้งค์มาเล่น..ฮิตขนาด..
 ;D
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

Offline เจ้าบ้านบางกอกฯ

• If you love classic cars, you are my friend.
  • Administrator
  • Member
  • Last Login:August 06, 2023, 02:03:15 pm
    • Bangkok Classiccar
ขอบคุณแม๊กที่ตั้งกระทู้ "พี่ๆน้องๆพบเจอบ้านบางกอกแห่งนี้กันได้อย่างไร"

พี่ว่ามันช่วยทำให้เราระลึกถึงเรื่องดี ๆ ที่เคยทำกิจกรรมร่วมกันมา
พี่ว่าบอร์ดเรามันมากกว่าบอร์ด เหมือนเพื่อนบ้านหรือรูมเมท ที่เคยคุย
เคยแซวกัน เคยเที่ยว แม้กระทั่งเคยกินน้ำมังสะวิรัติจนแก้มแดงด้วยกัน
เราเจอหน้ากันทุกวัน ไม่ว่าเวลาไหน เอา Internet สื่อกลางสมัยใหม่
(ในปัจจุบันปี 2548 ยังถือว่าทันสมัยอยู่ อีกสักสิบปีคงว่าเป็นของโบราณแล้ว)
เป็นตัวกลาง

วันนี้เป็นโอกาสอันดีพี่เลยว่าจะตอบกระทู้แม็กสักหน่อยในฐานะเจ้าบ้านบางกอกฯ

คือเรื่องมันอยู่ว่าผมก็คนหนึ่งที่มาหลงเสน่ห์ของรถคลาสสิค โดยการชักชวน (ต้องเรียกเลยว่า
ล่อหลอกให้หลง) ของคุณ Spiderman ซึ่งเป็นเพื่อนที่เรียนด้วยกันมาตั้งแต่สมัยชั้นประถม
รายนั้นชอบรถคลาสสิคมาแต่สมัยจีบสาวเป็นใหม่ ๆ ผมมันอยู่ไม่ค่อยสุกมีงานอดิเรกหลายอย่าง
เดิมทีชอบถ่ายรูป และชอบกล้องเป็นชีวิตจิตใจ  เรื่องรถคลาสสิคสำหรับผมต้องเรียกว่ามือใหม่
เพราะเพิ่งมาจริงจังแค่สี่ห้าปี

พอชอบรถคลาสสิคสมัยนี้ก็หนีไม่พ้นก็ต้องใช้ Internet เพื่อหาข้อมูลรถต่างๆเพื่อให้ได้
ความรู้เกี่ยวกับรถที่เรารักเราชอบให้มากที่สุด เพื่อนหลายคนก็คงจะเป็นแบบผม คือชอบไปหมด
ขอให้เป็นรถเก่า ๆ รถโบราณ หรือรถคลาสสิคละ ต้องสนใจและเสาะแสวงหาความรู้ ดูรูป save
Website ดี ๆ เก็บไว้ แล้วก็แวะเข้าไปเยี่ยมเยียนอย่างไม่เคยขาด Ebay ก็เป็นอีกที่ที่เปิดเครื่อง
ต้องเปิด Ebay ควบไปด้วย ก็เลยทำให้ผมเสาะแสวงหาเวปไซด์ดี ๆ ในบ้านเรา แรก ๆ ต้องยอมรับ
ว่ามีดีๆ หลายเวป ไม่ว่าจะเป็นรถโฟล์ค รถอัลฟา รถบีเอ็ม หรือรถเบนซ์ เป็นต้น

อ่านไปอ่านมาก็คันอยากจะจะทำเวปที่มีเรื่องรถคลาสสิคหลากหลาย เอาข้อมูลมาแลกเปลี่ยนกัน
ไม่ว่าเรื่องอะไหล่เรื่องอู่ หรือแม้กระทั้งรูปรถสวย ๆ ในเมืองไทยมาอวดโฉมกัน พอดีช่วงนั้นในเวป
พันทิพย์ก็เปิดให้สมาชิกเปิดใช้เวปไซด์ได้ฟรี ผมเลยลองเปิดใช้เวปใช้ชื่อว่า "บางกอกคลาสสิคคาร์"
โดยมีความตั้งใจให้ที่นี้ เป็นลานบ้านกว้าง ๆ ที่กลุ่มเพื่อนๆ คนรักรถคลาสสิคแบบ "เข้าเส้น" แวะเวียนเข้ามาคุยกัน

นับแต่วันนั้นมาจนวันนี้จวบเป็นระยะเวลาหนึ่งปีหกเดือน มีเพื่อน ๆ เข้ามาเยี่ยมเยียนบ้านบางกอกแห่งนี้กันมากมาย
เรายังมีพบปะกันจริงเพื่อนที่รุ้จักจากเวปบ้านบางกอกจริง ๆ 3 ท่านแรกที่ผมพบหลังจากเปิดเวปได้ 1 เดือน
ก็คือคุณแผน คุณเฟื่องและคุณกบ kero จากนั้นก็มีการ Meeting พบปะกันนอกรอบ และอย่างเป็นทางการ
ที่เราเรียกว่า "วันรวมมิตรบางกอกคลาสสิคคาร์" คำว่า "รวมมิตร" คนแรกที่เรียกก็ไม่ใช่ใคร "คุณเสียอา"
ของเรานั่นเอง มันช่างถุกใจ โดนใจอย่างบอกไม่ถุก

เวลาผ่านไปไม่นาน แต่เราเหมือนคบกันมานานมาก ๆ เพราะเราคุยกันแทบทุกวัน
เจอกันทุกวันในเวป เหมือนเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้องกันจริงๆ ที่คุ้นกันมานาน
ในที่สุดเวปนี้ก็เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตของผมไปแล้ว ผมบอกเพื่อน ๆ ว่าไม่เปิดเวปแล้วนอนไม่หลับ
และผมมั่นใจว่าเพื่อน ๆ หลายคนก็มีความรุ้สึกไม่ต่างจากผมไปสักเท่าไหร่

ผมรุ้สึกภาคภุมิใจทุกครั้งที่ได้เริ่มเวปไซด์นี้ อย่างน้อยบ้าน "บางกอกคลาสสิคคาร์" ก็ถือเป็นสิ่งที่ดี ๆ เล็กๆ
เราเรียกตัวเองว่า "บ้านบางกอกฯ" ที่นี้เรามีแต่มิตร (คำคุณเสียอาว่าเรา "รวมมิตร")
ไม่ว่าใครจะมีรถคลาสสิค หรือไม่มี ขอให้มีใจ ... รัก ... อย่างเดียวพอ

ดังเช่น Bangkok Classiccar Motto ที่เรามีร่วมกันว่า "If you love classiccars, you are my friend."
If you love classiccars, you're my friend

1950 Riley RMA
‘55 MB 190SL / 1968 W112 Coupe /W108 280SE /W116 450SEL
‘57 MGA
‘68 AR 105 Gt Junior / Giulietta’77
‘82 RR Corniche

MB W180/111/110/108/114
AR Giulia Super/Spider
BMW E30 (2)
Jag XJ S1
Porsche 924 /911E
VW Golf MKI Cabrio/Thing

www.facebook.com/groups/bangkokclassiccar

Offline Parman_Kan

• "..... เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย ....."
  • Member
  • Last Login:November 06, 2023, 09:13:51 am
ตามหาข้อมูล โอเปิล คาปิตัน หาไปเรื่อยเปื่อย หลงมาติดแหงะ อยู่บ้านนี้ ชอบ ชอบ ... แม้จะไม่ค่อยมีโอเปิล กะ ซูบารุ ที่ผมมี ก็ไม่เป็นไร ยังไงบ้านนี้ก็มีความรู้ และน่าอยู่เสมอ  ;D  แล้วพวกที่เล่นโอเปิล กะ ซูบารุ เค้าอยู่บ้านไหนกันหว่า เจอแต่ยุคใหม่ทั้งนั้นเลย   :'( ว้า...เหงา พวกที่เหมือนกันแทบไม่มี แต่ยังดีที่ยังมีพวกที่ใจเดียวกัน อยู่มากมาย ขอบคุณบ้านบางกอกครับ... เก่ง ปาร์แมน กาญจนบุรี
......" Stay True......Take Core ".. ...

classical

• Guest
นั่นดิ เจอได้ไง ลืมไปแล้ว
แต่ตอนนี้ จำเวปนี้ได้ ไม่ลืมแล้ว

Dinky

• Guest

::)  คงจะเป็นใครซักคน ไปโพสต์เรื่องราคารถ Fiat 1100 ที่มันโอเวอร์แอคทีฟในเว็ป thaiscooter น่ะครับ ...  ผมก็เลยตามมาอ่านที่นี่...  8)

Offline โกตี๋

• สามล้อเท่านั้น ที่เป็นตัวเรา มาจากไหนก็ภูมิใจว่าเป็นบ้านเรา
  • Member
  • Last Login:February 25, 2012, 01:34:59 am
เจอจาก นสพ ที่พี่เจ้าบ้านลง นสพ ครับ
ทำความดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว จะดีจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

Offline p_race

• Member
  • Last Login:December 26, 2020, 08:56:19 am
มีเพื่อนแนะนำให้เข้ามาดู web link ที่นี่  แล้วหลังจากนั้นหลายๆคนคงจะเจอเหมือนกับผมคือ  ไปแอบดูกระทู้เก่าๆที่
คุณลุงเสียอาตอบได้แบบ  โหด  >:( มัน  :o ฮา  ;D   อยากรู้จักคนแบบนี้จัง เลยคิดว่าเข้ามาเป็นสมาชิกแล้วอาจมีโอกาสได้เจอตัวเป็นๆ  แต่น่าเสียดาย  ลุงแกหายไปไหนแล้วไม่รู้ ???

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
อ่านเสียอา Beginคงทราบครับ :)

Bang=บรรณ    kok =เกษมทรัพย์   ;D

ผมเด็กประจำ บ้านเพื่อนก็บ้านผม
 ;)

เพื่อนกันน้อยกว่านี้ได้ยังไง
;D

ถ้าใครรู้ว่าผมกับคุณSpiderman คุลกคลีกันมาสมัยลานนานแค่ไหนคงฮาไม่น้อย

วันนี้เจ้าบ้านเชิญมาผมก็ยินดี แต่ก็งงๆว่าหลากรถแบบนี้จะรับยังไง

แต่เมื่อใช้ "เสียอา"Versionก็ทำให้ทุกอย่างกลมเกลียวกันด้วยดี

ผมจำภาพเจ้าMaxฮิบโปมารวมมิตรครั้งแรก เจ้าMaxจับไมค์ตัวสั่น ปากสั่น...

เจ้าต่อจะรีบไปCastโฆษณา เจ้าบอมท้าว่าใครอายุน้อยกว่านี้

เจอผู้ใหญ่ คุณลุงโกศล พี่ปรีชา เพื่อนเก่าท่านขุน ตาเอก ฯลฯ

ครอบครัวตัวจอที่น่ารักพี่เสถียร โจ้ จั๊ก น้องเตียง ฯลฯ

แผนและน้องแต๊กคู่สมรสในเดือนหน้าที่ให้สถานที่ดีๆมาตลอด

มีอะไรมากมายทีผมเล่าไม่หมด

อีกไม่นาน เราจะมีข่าวดีกว่านี้ครับ :D

« Last Edit: December 18, 2005, 03:36:31 am by เสียอา »

Offline Maximus Hippopotemus

• Classic Car Enthusiast
  • Member
  • Last Login:March 14, 2024, 04:45:16 pm
    • MY FACEBOOK
แล้วท่านอื่นๆเจอบ้านนี้ได้อย่างไรครับ ยังรอฟังอยู่ครับ :)
พอเห็นรถรุ่นโน้นก็ชอบรุ่นนี้ก็ชอบรุ่นนั้นก็ชอบ ชอบไปหมดเลยนะ ยอมรับครับว่าชอบไปหมดก็เพราะผมชอบรถคลาสสิคไงครับ

1951 FIAT 1100E
1957 CHEVROLET BEL AIR TOWNSMAN
1963 MB W110 190
1968 MB W108 280S
1970 VW T2 DELUXE
1973 BMW 2002
1985 CHEVROLET SUBURBAN SILVERADO K20
1985 MB W123 300TD
1988 BMW 318i 2dr. M42
1989 CITROEN BX 19 GTi
1991 JAGUAR XJR 4.0
1991 MB R129 500SL

www.facebook.com/maxcud39

Tags: retro w123 

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments