Author Topic: รบกวนหาคนใจดีรับลูกแมวไปเลี้ยงครับ  (Read 1720 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline OKUMI RT

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
เผอิญมีแมวชอบมาคลอดลูกที่บริษัทผมซึ่งแม่มันชอบคาบลูกไปที่บ้านป้าผมข้างๆบริษัทเพราะบางทีจะมีสุนัขจรจัดแวะเข้ามากัดลูกมัน
คราวนี้คุณป้าผมแกไม่ชอบแมวครับ แกจะให้แม่บ้านเอาไปปล่อย จะไว้ที่บริษัทผมเดี๋ยวแม่มันก็พากลับไปบ้านป้าอีก แถมมีพี่ครอกที่แล้วของมันเป็นตัวผู้ครองถิ่นอยู่ด้วย

มีใครใจดีรับเลี้ยงลูกแมวบ้างครับ จริงๆมี 4 ตัวนะครับ อีกตัวสีดำลืมถ่ายรูปมาให้ดูครับ น้องแมวอยู่ซอยทองหล่อ 5 นะครับ โทรหาผมได้ 086-0000-676 ครับ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

Offline ny_eak

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:October 02, 2020, 08:43:47 pm
ลูกแมวน่ารักมากครับ :smitten: :smitten: :smitten:

ขอให้มีผู้ใจบุญรับไปดูแลเร็วนะเจ้าแมวน้อย w^w

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments