Author Topic: มีพี่ๆในนี้เล่น MORIS บ้างไหมอ่ะคับ  (Read 2581 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline mini

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:April 16, 2010, 06:55:40 pm
พอดีมีญาติขับไอ้เราก็อยากได้แต่ไม่รู้ว่าเขาซื้อขายกันเท่าไรอ่ะคับมีรูปให้ดูไหมอ่ะคับ รู่นที่ด้านหลังเปิดเหมือนประตูบ้านอ่ะคับ
แล้วมีอีกคัน Toyota Corola ตัวเก่าอ่ะคับของญาติกะจะเอามาทำวันนี้เลยถ่ายรูปมาให้พี่ๆช่วยคิดหน่อยอ่ะคับว่าต้องทำอีกเท่าไรอ่ะคับ
LOVE MIDSHIP RUNABOUT

• Member
  • Last Login:April 16, 2010, 06:55:40 pm
สภาพนี้ปล่อยมันไว้หรือว่าเอามาบูรณะดีอ่ะคับ เครื่องยังใช้ได้อยู่แต่มีผุหนักเหมือนกันอ่ะคับไม่มีใครขับเอาจอดเฉยๆปู่ผมไม่ขายด้วย

Offline Loong-Sawasdee

• "ความพึงพอใจคือความสุข"
  • Member
  • Last Login:July 31, 2018, 08:48:55 am
เพื่อนลุงไปพบ sprinter (ke 15) เข้า อารมณ์ที่ชอบและติดใจเลยคว้ามา 1 หมื่น บัดนี้ปาเข้าไป 8 หมื่นแล้วยังไม่จบ และยังวิ่งได้ไม่ดีเลย
สมัยก่อนรุ่นลุงเขาเรียกว่า "ถมไม่เต็ม" เป็นวลีฮิต พอมาภายหลังพบคนจะขายแถว ๆ ไม่เกินสี่หมื่น ถอยไม่ได้เสียแล้ว จะบูรณะคันเก่าสู้ซื้อที่เขาทำแล้วมาซ่อมเพิ่มจะดีกว่าเริ่มต้นใหม่ จะเจ็บตัวน้อยกว่า อย่างในนี้มีอยู่คัน 32,000 น่าสน .....ต่อรองน่าจะได้อีก
  แต่ทั้งนี้ไม่รวมคันที่หายาก หรือคันที่ไม่ธรรมดา นะครับ (อันนี้ยกเว้น)

Offline donutjovi

• Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
แต่ผมว่าถ้าคุณปู่เค้าไม่ขาย ก้อทำมันซักหน่อยก้อได้ครับ
ทำสีเนียน ๆ ใส่กระจกแก้ม ใส่โลโก้ครบ เปลี่ยนคอนโซลถ้ามันเก่า
หุ้มเบาะถ้าขาด แต่ควรหุ้มให้เหมือนเดิมมากที่สุด
ทำเครื่องแบบพอวิ่งได้ ช่วงล่างบูรณะใหม่ แต่ไม่ต้องแพงมาก
แค่นี้ก้อโก้ไม่อายใครแล้วครับ

แต่ก้ออย่างที่ลุงสวัสดีว่าแหละครับ ตอนแรกก้อคิดแค่นี้
แต่พอทำไปทำมาก้ออยากได้ดีกว่าที่คิดอีกนิด
จนสุดท้ายก้อถมไม่เต็ม ระวังด้วยละกันครับ

แค่ที่ผมบอกไป อุจาระหมู อุจาระหมา ก้อน่าจะต้องมีซัก 4 - 5 หมื่นเป็นอย่างต่ำ

• Member
ว้า อย่างนี้ไม่เอาดีกว่า ก่อนหน้านี้คับพ่อผมบอกว่ามีคนมาติดต่อลุงบอกว่าอยากได้เอาไปเล่นหนังผมก็งงบอกว่าทำไมต้องเอาคันนี้ด้วยเพราะว่ามันเน่านะไม่เห็นจะสวยเลย พ่อผมบอกว่ามันมาขอซื้อไประเบิดในฉากหนัง ลุงผมเลยเซ็งไม่ขาย...เลยจอดมันไว้อย่างนี้อ่ะคับ แล้วคันนนี้มัน หายากหรือว่าพิเศษไหมอ่ะคับพี่ๆ w^w

Offline nong26june

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
 :-!
ke 30 ครับ..
คงมีคุณค่าทางจิตใจ..น่ะครับ
ถ้าเป็นตัวเงิน..คงไม่กี่มากน้อย
 w:)
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

Offline asw

• Classiccar lover
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:January 16, 2020, 12:13:40 am
    • trade2car ซื้อขายรถบ้านมือสอง....ฟรี
ก็แล้วแต่ความผูกพันกับรถครับ ถ้าใจรักรถคันนี้จริงๆ อยากเห็นมันมีชีวิตอีกครั้ง...จงทำครับ Just do it

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments