Author Topic: ★★★ "งานรวมมิตร บ้านบางกอกฯ ครั้งที่ 11" Bangkok Underground 20/8/2011 ★★★  (Read 227296 times)

0 Members and 4 Guests are viewing this topic.

Offline เจ้าบ้านบางกอกฯ

• If you love classic cars, you are my friend.
  • Administrator
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:August 06, 2023, 02:03:15 pm
    • Bangkok Classiccar
งานวันรวมมิตรบ้านบางกอกฯ กลับมาแล้วววววคร้าบบบบบ

ขอเชิญชวนชาวบ้านบางกอกคลาสสิคคาร์ร่วมงานวันรวมมิตรในธีมงาน Bangkok Underground
ในวันเสาร์ที่ 20 สิงหาคม 2554 ตั้งแต่เวลา 16:00 น. เป็นต้นไป สถานที่จัดงานที่ห้างพร้อม
(จัสโก้รัชดาเก่า) แนว Tokyo Drift .... Bangkok Underground  รถวมพลคนรักรถคลาสสิค
พบกันแบบง่าย ๆ ไสตล์บ้านบางกอกฯ พร้อมร่วมรับประทานอาหารสังสรรค์ การแสดงรถของกลุ่มรถต่าง ๆ

งานรวมมิตรครั้งนี้จะนับเป็นวันรวมมิตรบ้านบางกอกฯ ครั้งที่ 11 และ "ฉลองครบรอบเจ็ด
ขวบของบ้านบางกอกฯ" ที่พวกเราคนรักรถอยู่รวมกันที่นี่ทุกวันอย่างถ้อยทีถ้อยอาศัย
แบ่งปันความรู้ หลายคนได้เพื่อนสนิทคอเดียวกันก็ที่นี่ บางคนคุยกันแทบทุกเรื่องวันละ
หลาย ๆ เวลา จนบางทีภรรยาที่บ้านมีงอนมีสงสัยว่าเวปเหลือง ๆ นี่มีมนต์อะไร ทำไมเปิดกัน
ทุกวี่ทุกวัน อ่านไปยิ้มไป หัวเราะไป บ้างก็ตื่นเต้น ร้องเฮ้ย หรือโอ้โห อ้าหากันก็มี

ผมขอพูดและขอขอบพระคุณเพื่อน ๆ ทุกท่านในฐานะคนรักรถคลาสสิคคนหนึ่ง
แค่ที่เป็นคนเปิดเวปนี้ขึ้นเมื่อ 7 ปีก่อน และมีความฝันอยากให้คนรักรถคลาสสิค
คนคอเดียวกันแบบพวกเรารักกัน มีใจเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่กัน ไปไหนไปด้วยกัน คุยกัน
ขับรถไปเที่ยวกันสนุกสนานตามประสาคนบ้ารถเก่า ๆ ที่พึงจะทำกัน 
งานวันรวมมิตรบางกอกคลาสสิคคาร์ครั้งที่ 11 นี้ทีมงานตั้งใจจัดให้เป็นประเพณีต่อเนื่องมา
ครั้งนี้เราต้องการเพื่อให้เพื่อน ๆ ทุก ๆ ท่านสามารถมาร่วมกิจกรรมได้ครบทุก ๆ ท่าน
พบปะพูดคุยทำความรู้จักันอย่างเต็มที่ไม่ว่าเพื่อน ๆ สมาชิกบ้านบางกอกใหม่หรือเก่า
ห้าปีที่ผ่านมาบ้านบางกอกเราก้าวไปทุกก้าวย่างอย่างเป็นมิตรและมั่นคง เราขอตั้งปณิธานรณรงค์
ให้เพื่อน ๆ ที่ต้องการเล่นรถคลาสสิคกันอย่างสนุก ถ้อยทีถ้อยอาศัย เน้นยอวาที ไม่โต้วาที และมี
จรรยาบรรณมารวมตัวกันตามชื่องานของเราที่เรียกว่า "วันรวมมิตร" แล้วเจอกันนะครับเพื่อน ๆ

คราวนี้เช่นเดิมทีมงาน "ดรีมทีม" ต้องขอขอบพระคุณพี่วิโรจน์ naimungue เจ้าของสถานที่ไว้แล้ว
พร้อมกับขอขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับสปอนเซอร์จากเพื่อน ๆ เช่นเดิม คาดว่าคราวนี้อาหาร เครื่องดื่ม
พร้อมแน่นอน งานเริ่มตั้งแต่บ่ายสี่ไปยันเที่ยงคืนนะครับ พร้อมกันที่ห้างพร้อมรัชดา (จัสโก้เดิม)

เรื่องที่จะต้องรบกวนเพื่อน ๆ เพื่อเป็นสีสรรของงานอีกอย่างคือเรื่องกิจกรรม / การแสดงของกลุ่มรถ
เด่นแยกกลุ่มประเทศในบางกอกฯ ที่จะมีกิจกรรมแบบ "Underground" กรุณาแจ้งรายละเอียดได้ที่ทีม
งานเลยนะครับ

ขอสรุปเรื่อง Theme ของงานหน่อยนะครับ เดี๋ยวเพื่อน ๆ จะงงเรื่อง "Bangkok Underground"
เนื่องจากสถานที่ที่จัดจะเป็นภายในห้างเก่าระหว่างปรับปรุงได้อารมณ์ Retro ไสตล์ Tokyo Drift มาก ๆ
จึงอยากให้อารมณ์ออกมาเป็นแนวนั้น จึงให้ชื่องานว่า Bangkok Underground ในการจัดครั้งนี้มี
การเรียงรถยนต์และจัดให้จอดดังนี้ โดยแบ่งตามทวีป และ มีผู้ประสานงานรวบรวมรถ อันได้แก่

1. กลุ่มรถโซนเอเซีย (ญี่ปุ่น)
      - Celica Club
      - KE
      - Nissan
 2. กลุ่มรถอเมริกัน
      - กลุ่ม American Muscle Car
      - กลุ่ม American Car Club 
 3. กลุ่มรถยุโรป
      - Porsche 
      - BMW 02
      - BMW E30
      - MB W123
      - รถอิตาลี
      - รถฝรั่งเศส
 4. BCR Team : Classic Motorsport
 5. Supercar

กิจกรรมที่จะจัดขึ้นภายในงาน
      - พบปะ พูดคุย สังสรรค์
      - กิจกรรมบนเวที กล่าวเปิดงานโดยเจ้าบ้านบางกอกฯ
      - ถามคำถาม และ แจกของรางวัล (ถ้ามี)
      - เปิดเพลงโดย DJ (ปริ๊น ติดต่อประสานงาน หาDJ)
      - จัดให้มีการเต้นโชว์ข้างรถ ในมุมที่จัดไว้เฉพาะ
      - Verified Member Online โดยเจ้าบ้านฯ สำหรับผู้ที่ยังไม่ได้รับการ Verified
        โดยการโชว์บัตรประจำตัวประชาชน เจ้าบ้านฯจะทำการ Verified สดๆให้ทันที
      - พริตตี้เดินจำหน่ายสินค้าที่ระลึก อาทิเช่น เสื้อ หมวก สติกเกอร์ โลโก้บ้านบางกอก

ค่าเข้างาน (พร้อมอาหารเครื่องดื่ม) ท่านละ 400 บาท
ขอรบกวนให้เพื่อนพ้องน้องพี่ และ ท่านผู้สนใจทุกท่านวะเข้ามาแจ้งชื่อ จำนวนคน และ รถ
ที่จะนำไปนะครับทางทีมงาน จะได้จัดเตรียมงานให้เต็มที่ครับ

เตรียมรถเตรียมใจกันให้พร้อม แล้วเจอกันที่งานรวมมิตรบ้านบางกอก #11 Bankok Underground ครับ

w^w
If you love classiccars, you're my friend

1950 Riley RMA
‘55 MB 190SL / 1968 W112 Coupe /W108 280SE /W116 450SEL
‘57 MGA
‘68 AR 105 Gt Junior / Giulietta’77
‘82 RR Corniche

MB W180/111/110/108/114
AR Giulia Super/Spider
BMW E30 (2)
Jag XJ S1
Porsche 924 /911E
VW Golf MKI Cabrio/Thing

www.facebook.com/groups/bangkokclassiccar

Offline หรั่ง^Hakosuka^

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:May 24, 2020, 02:54:55 pm

Offline เจ้าบ้านบางกอกฯ

• If you love classic cars, you are my friend.
  • Administrator
  • Member
  • Last Login:August 06, 2023, 02:03:15 pm
    • Bangkok Classiccar
เพื่อความเข้าใจขอลงทะเบียนเป็นตัวอย่างก่อนเลยนะครับ

บรรณ เจ้าบ้านบางกอกฯ จำนวน 3 คน รถ 2 คัน ค่ายยุโรปครับ คาดว่าจะเป็น MGA กับ Porsche 924 ครับ

w^w
If you love classiccars, you're my friend

1950 Riley RMA
‘55 MB 190SL / 1968 W112 Coupe /W108 280SE /W116 450SEL
‘57 MGA
‘68 AR 105 Gt Junior / Giulietta’77
‘82 RR Corniche

MB W180/111/110/108/114
AR Giulia Super/Spider
BMW E30 (2)
Jag XJ S1
Porsche 924 /911E
VW Golf MKI Cabrio/Thing

www.facebook.com/groups/bangkokclassiccar

Offline Maximus Hippopotemus

• Classic Car Enthusiast
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:March 14, 2024, 04:45:16 pm
    • MY FACEBOOK
พี่น้องทั้งหลาย งานใหญ่ของเราจะเกิดขึ้นอีกครั้งแล้ววววววววว  :><:

มีรถก็เตรียมรถแต่เนิ่นๆ ยังไม่มีรถก็มาได้นะคร้าบ
อย่ากลัวครับอย่ากลัว ไม่มาเจอก็ไม่ได้รู้จักกันสักที ยินดีที่จะได้เจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนครับ

w^w w^w w^w

พอเห็นรถรุ่นโน้นก็ชอบรุ่นนี้ก็ชอบรุ่นนั้นก็ชอบ ชอบไปหมดเลยนะ ยอมรับครับว่าชอบไปหมดก็เพราะผมชอบรถคลาสสิคไงครับ

1951 FIAT 1100E
1957 CHEVROLET BEL AIR TOWNSMAN
1963 MB W110 190
1968 MB W108 280S
1970 VW T2 DELUXE
1973 BMW 2002
1985 CHEVROLET SUBURBAN SILVERADO K20
1985 MB W123 300TD
1988 BMW 318i 2dr. M42
1989 CITROEN BX 19 GTi
1991 JAGUAR XJR 4.0
1991 MB R129 500SL

www.facebook.com/maxcud39

Offline Maximus Hippopotemus

• Classic Car Enthusiast
  • Member
  • Last Login:March 14, 2024, 04:45:16 pm
    • MY FACEBOOK
แมค Maximus Hippopotemus จำนวน 2 คน รถคันนึงก่อน Mercedes-Benz 190 หางปลาครับ
พอเห็นรถรุ่นโน้นก็ชอบรุ่นนี้ก็ชอบรุ่นนั้นก็ชอบ ชอบไปหมดเลยนะ ยอมรับครับว่าชอบไปหมดก็เพราะผมชอบรถคลาสสิคไงครับ

1951 FIAT 1100E
1957 CHEVROLET BEL AIR TOWNSMAN
1963 MB W110 190
1968 MB W108 280S
1970 VW T2 DELUXE
1973 BMW 2002
1985 CHEVROLET SUBURBAN SILVERADO K20
1985 MB W123 300TD
1988 BMW 318i 2dr. M42
1989 CITROEN BX 19 GTi
1991 JAGUAR XJR 4.0
1991 MB R129 500SL

www.facebook.com/maxcud39

Offline POR5787

• Member
  • Last Login:April 28, 2015, 11:57:53 pm

Offline OKUMI RT

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
งานครั้งนี้ได้สถานที่แจ่มมากครับ ลานจอดรถเก่าในร่ม ได้บรรยากาศ Tokyo Drift มาก น่าจะออกมากใกล้เคียงในรูปมาก แต่ยังขาดสาวๆ ขอให้ทางกลุ่มต่างๆส่งสาวๆเข้ามารวมแจมให้ได้บรรยากาศด้วยนะครับ

สำหรับรถจากญี่ปุ่นเริ่มลงทะเบียนได้เลยนะครับ ผมได้แจ้งตัวแทนกลุ่มให้รวบรวมรายชื่อผู้ที่จะเข้าร่วมงานไปแล้วบางส่วน และยังมีบางส่วนที่ยังไม่ทราบว่าใครจะเป็นตัวแทนกลุ่ม ทางกลุ่มช่วยแจ้งผมด้วยครับ

Celica ก้อง Kongkiet01
 Colt ช่อ Cho4u
 Skyline หรั่งเร็ว หรั่ง^Hakosuka^
 Fairlady Z ผมเองครับ OKUMI RT
 KE&AE86 ขอตัวแทนกลุ่ม 1 ท่านครับ
Mazda ขอตัวแทนกลุ่ม 1 ท่านครับ
Mitsubishi ขอตัวแทนกลุ่ม 1 ท่านครับ
 ็Honda ขอตัวแทนกลุ่ม 1 ท่านครับ
 K-car เช่น charade, starlet, daihatsu หรือ suzuki ต่างๆ ขอตัวแทนกลุ่ม 1 ท่านครับ
 ตอนนี้ยังนึกออกแค่นี้ครับ ใครที่อยากรวมกลุ่มก็เสนอมาได้นะครับ ถึงไม่มีกลุ่มก็จะจัดพื้นที่ส่วนกลางให้จอดครับ

อีกเรื่องคือเรื่องสปอนเซอร์ครับ หากมีใครประสงค์จะสปอนเซอร์อะไรทางผู้จัดยินดีอย่างยิ่งครับ เพราะค่าใช้จ่ายเยอะมากจริงๆ

ผมขอสนับสนุนกระเพาะปลา 100 ถ้วยครับสำหรับรอบดึกราวๆสองทุ่ม ทานร้อนๆจะได้มีแรงสนุกกันต่อ  :><:

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

Offline artid30

• Member
  • Last Login:November 12, 2016, 11:20:17 pm
 "v"  E30 ครับพี่ๆ ไปด้วยคนครับ

Offline Pan

• Member
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
ผมแผนครับ Alfa ครับ ผมขอสนับสนุนทีมงานอำนวยความสะดวกต่างๆประมาณ 6 คน
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline Pan

• Member
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
ลงทะเบียนให้เพื่อนบ้านพี่ Prince 911 งูท้ายบุบ

พี่ Korn งูสวยๆซักคัน
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline palm_celica

• สาริกา หลังหัก
  • Member
  • Last Login:June 18, 2019, 02:33:35 pm
บ้านบางกอกจัดกิจกรรมดีๆมาให้อีกแล้ว  w^w

Offline thaidub

• dub dub ba dee dub
  • Member
  • Last Login:December 25, 2019, 08:58:03 am
    • my fleet

ว่าจะเข้ามาลงทะเบียน แต่นึกขึ้นมาได้ว่า...

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

เป็นครั้งแรกที่ผมจะไม่ได้ไปงานรวมมิตร  จะคอยดูรูปสวยๆนะครับ แง.................................  'b' 'b' 'b' 'b'
[img width= height=]http://www.damnlol.com/pics/597/422dd996a42a0a5f7e4b2a3a28d689ef.gif[/img]
THE RETRO WATERCOOLED VW REGISTRY http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=21593.0
MY FLEET BUILD THREAD http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=3592.420

Offline Ed_miniza

• mini 998 cc. เครื่องตะเกียบ
  • Member
  • Last Login:July 10, 2018, 01:38:23 pm

Offline OSBIL

• Member
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
ลงทะเบียนให้เพื่อนบ้านพี่ Prince 911 งูท้ายบุบ

พี่ Korn งูสวยๆซักคัน
ขอบคุณครับ แผน

ผมว่าตามบรรยากาศที่ส้มว่าเราน่าจะมาประกวดสาวงามประจำกลุ่ม เพื่อเป็น Miss BKCC
ผมว่ามันคงเป็นอะไรที่มันส์มากๆๆๆๆ

w^w
" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Member
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
ขอแจ้งด้วยคนครับ

AKE , จำนวน 1 คน , รถ 1 คัน , รถยนต์ BMW 2002 หรือ Mercedes Benz W123 230E
คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Member
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
ขอแจ้งให้เพื่อนๆที่สนใจ กรุณาแจ้งรายละเอียดดังต่อไปนี้

ชื่อที่ใช้ในเวปบางกอก , จำนวนท่านที่จะเข้าร่วมงาน , จำนวนรถยนต์ที่จะนำเข้าร่วมงาน และ สุดท้าย ยี่ห้อรถ รุ่น

เช่น เจ้าบ้านบางกอกฯ , จำนวน 3 คน , รถ 2 คัน,  MGA และ Porsche 924

จุดประสงค์คือ

1.ชื่อของท่านที่ใช้ในเวปบ้านบางกอก = ทางทีมงานจะนำชื่อของท่านไปจัดพิมพ์ป้ายชื่อสำหรับห้อยคอ

2. จำนวนผู้เข้าร่วมงาน = ทางทีมงานจะได้ประเมินเรื่องการจัดอาหาร และ เครื่องดื่ม เพื่อให้เพียงพอต่อจำนวนคน

3. จำนวนรถ = จะได้ทราบว่าในวันงานนั้นจะมีรถจำนวนประมาณกี่คัน

คร่าวๆประมาณนี้ครับ

ดังนั้นสำหรับท่านที่แจ้งข้อมูลไม่ชัดเจน ขอความกรุณาแจ้งข้อมูลให้ละเอียดตามตัวอย่างด้วยครับ ผมจะได้ดำเนินการลงในรายชื่อให้

w^w w^w w^w

ขอรวบรวมรายชื่อและรายละเอียดให้เป็นรายการดังนี้นะครับ

1. เจ้าบ้านบางกอกฯ , จำนวน 3 คน , รถ 2 คัน , MGA และ Porsche 924
2. Maximus Hippopotemus , จำนวน 2 คน , รถ 1 คัน , Mercedes-Benz 190 หางปลา
3. Pan จำนวน 2 คน , รถ 1 คัน , Alfa Romeo
4. OSBIL จำนวน 1 คน , รถ 2 คัน , Porsche 911 และ Alfa Romeo Giulia
5. Korn จำนวน 1 คน , รถ 1 คัน , Alfa Romeo
6. AKE จำนวน 1 คน , รถ 1 คัน , BMW 2002 หรือ Mercedes Benz W123 230E

ขอเชิญเพื่อนๆ ลงชื่อและรายละเอียดต่อได้เลยนะครับ

ขอบคุณครับ

w^w w^w w^w

« Last Edit: July 29, 2011, 12:59:42 am by AKE »
คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

Offline OSBIL

• Member
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
Ake ครับรบกวนลงชื่อว่า OSBIL ดีกว่าครับ
Prince คนอื่นคง งง  :coolsmiley:
" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

Offline AKE

• Member
ผมก็หลงไป  :cheesy: :cheesy:   เดี๋ยวจัดการให้เลยครับ  \^^/ \^^/
Ake ครับรบกวนลงชื่อว่า OSBIL ดีกว่าครับ
Prince คนอื่นคง งง  :coolsmiley:

Offline PunXJC

• Member
  • Last Login:October 12, 2018, 10:34:43 pm
PunXJC, จำนวน 2 คน, รถ 1 คัน, ค่ายยุโรป, Daimler Coupe ครับ
1971 Alfa Romeo 1750 GTAm (replica)
1976 Daimler Sovereign Coupe
1978 Alfa Romeo Alfetta GTV (Looong term project)

Instagram @PUN996TT @PunImage

Offline AKE

• Member
ในงานนี้ถือว่าเป็นโอกาสอันดีที่เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ จะได้มาร่วมพบปะพูดคุยและสังสรรค์กันอย่างเป็นกันเอง

บางคนบางท่านเราก็จะเห็นอยู่แค่ตามหน้าจอ หน้าเวป โดยไม่รู้ว่าชื่อนี้ เป็นใคร

งานนี้ก็จะได้เห็นตัวจริงเสียงจริงของแต่ละท่านตัวเป็นๆกันเลยทีเดียว

นอกจากนั้นแล้ว สำหรับเพื่อนๆที่กำลังหาข้อมูลของรถคลาสสิคต่างๆ งานนี้ก็นับได้ว่าเป็นการรวมมิตรจริงๆครับ มีรถหลายรุ่นหลายยี่ห้อมาให้ดูกัน

เผื่อเพื่อนๆท่านใดเข้ามาร่วมงานแล้ว อาจจะได้เกิดแรงบันดาลใจในการหารถคลาสสิคมาเป็นสมบัติของตัวเองซักคัน

อย่ากลัวที่จะก้าวออกจากโลกไซเบอร์และเวปบอร์ดของบ้านบางกอก มาพบกับตัวจริงเสียงจริงของแต่ละท่านนะครับ

เพราะในบ้านบางกอกนั้น เราเห็นหน้าค่าตากัน รู้จักกันจริงๆ ด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ

แล้วพบกันนะครับทุกท่าน

w^w w^w w^w

Offline iamwashmania

• Verified Member.
  • Member
  • Last Login:December 04, 2023, 05:47:34 pm
    • jglaze
jeab jglaze 1 คนครับ รถไม่แน่ใจครับ
บ้านบางกอก.......for Life!ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่

Offline Pan

• Member
ลืมลงชื่อ ผบทบ แผนกับแต๊ก. รถAlfa 1คันครับ

Offline Pan

• Member
jeab jglaze 1 คนครับ รถไม่แน่ใจครับ

จะไปปล้นกบมางานนี้หรือครับ

Offline ajket

• Member
  • Last Login:October 19, 2022, 11:01:43 am
ไปด้วยคนครับ
ajket จำนวน 2 คน รถ 2 คัน ,porsche 356C ,chrysler newyorker ครับ

Offline ataphol

• Member
  • Last Login:October 12, 2023, 01:26:26 am
ไปด้วยครับไม่แน่ใจรถอะไรครับ

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments