Author Topic: Subaru 360 Spec ส้มหล่น  (Read 106649 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline speeddproshop

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:February 20, 2016, 08:41:09 pm
    • SPEED D Proshop
Re: Subaru 360 Spec ส้มหล่น
« Reply #50 on: March 02, 2009, 06:46:40 pm »
หลังๆมานี่ ที่ผมหันมาจับต้อง รถ Retro ...  ผมเริ่มหาของมาใส่รถหลายๆคัน ซึ่งเสร็จมั่ง รอ มั่ง ขายทิ้งไปมั่ง ....

เคล็ดลับในการประมูล ของ ทุกๆ Server คือ ใจเย็นๆ ผมเรียนรู้มาว่า เรามักเจอ ของที่ดีกว่า และ ถูกกว่าเสมอๆ ...

อะไหล่มากมาย ที่ซื้อมาแล้วซ้ำๆกัน เจอดีกว่า ก็ ซื้อดีกว่า .... เจออีกก็ซื้ออีก

ผมเลยเข้าใจ พี่ๆหลายคนที่ยอมซื้อของใหม่ สะทีเดียว ซื้อแพง แต่ให้มันจบๆไป ( ตังค์ใครก็ตังค์มันนะ ... )  ... ไม่ต้องมากังวลไอ้ตรงจุดนี้อีก ...

เข้ามาเรื่องเจ้า Lady Bug ... (ชื่อนี้ผมก็ไม่เคยได้ยินมาก่อน ... ผมมาเห็น พี่ Mr. Donut เรียกในกระทู้เก่าๆ ...เลยไปค้นหามาว่า ฝรั่งเค้าเรียกเจ้าตัวนี้ว่า : Lady Bug หรือถ้าชื่ออย่างเป็นทางการ 

ฝรั่งเค้าตั้งว่า " Cheap & Ugly "   )

ผมมองนาฬิกา ว่าผม หยุดดอยู่กะ ที่มในปั้ม Jet ยอดนิยม มาประมาณ ยี่สิบนาทีแล้ว .... หมายตาอะไหล่ไว้หลายตัว ว่า มีแน่นอน ....

ผมกดโทรศัพท์อีกครั้งเพื่อบอก บุคคลที่แจ้งผมมาว่าเจ้ารถคันนี้อยู่ที่ไหน ... ว่า ผมกำลังเดินทางไปให้รอก่อน ....

« Last Edit: March 02, 2009, 06:57:46 pm by speeddproshop »
เศษเหล็กของใครบางคน อาจมีความหมายมากกว่านั้น สำหรับใครอีกหลายๆคน

www.speed-d.com
www.speeddproshop.com

• Member
  • Last Login:February 20, 2016, 08:41:09 pm
« Reply #51 on: March 02, 2009, 07:06:37 pm »
ก่อนผมจะเลี้ยวซ้ายเข้าซอย .... ผมไม่ลืมที่จะกด ATM เตรียมเงินไปบ้าง .... ในการซื้อรถโบราณ หลายๆคนคงจะเคยเจอ บางทีพูดจาผิดหู เจ้าของพาลไม่ขายให้ซะยั่งงั้น ...

เงินเป็นปัจจัย หลัก ที่ทำให้คนขายๆ หลายคน ยอมขาย ....

การซื้อรถก็เหมือนการเล่นไพ่ .... คุณต้องเดาใจ คนขายให้ออก .... ต้องมีลูกล่อลูกชน .... คุณต้องรู้ว่าตอนไหน ควรแข็ง ตอนไหน ควรอ่อน ....

คำถามแรกที่ได้ยินแทบทุกครั้ง คือ " คุณจะซื้อเท่าไหร่ ? "

คำถามแบบนี้ ตอบยากที่สุด

ถ้าตอบน้อยไป ... เค้าอาจจะไล่กลับบ้าน ... หรือ พาลไม่ขายเลย

ถ้าตอบมากเกินไป .... เค้าอาจจะให้ .... แล้วเรารู้สึกว่า ... ไม่น่าเลย น่าให้ถูกกว่านี้หน่อย....หรือถ้าซวยๆๆ คนขายอาจพาลรักรถคันนั้น และเห็นค่าของมันขึ้นมาภายในชั่วอึดใจ

แล้วก็พาลไม่ขายสะยั่งงั้น ...

เศษเหล็กของใครบางคน อาจมีความหมายมากกว่านั้น สำหรับใครอีกหลายๆคน

• Member
« Reply #52 on: March 02, 2009, 07:15:56 pm »
ผมมักได้รถหลายคันๆที่ มีคนมากมายไปถึงก่อนผม  ..... แต่ซื้อไม่ได้ ... มาเสร็จผม ( ทุกที.... )

ผมมีเคล็ดลับ .... แต่ไม่บอกหรอก ...  :2funny:

%:(

Offline K1 SPIRIT

• Member
  • Last Login:April 19, 2011, 03:03:36 am
« Reply #53 on: March 02, 2009, 07:30:35 pm »
บอกหน่อยๆเดียวเลี้ยงข้าว :grin:

Offline IMCRAZY

• Member
  • Last Login:August 08, 2013, 08:57:06 pm
« Reply #54 on: March 02, 2009, 07:35:47 pm »
มารออ่านต่อครับ ผมเคยอ่านหนังสือการ์ตูนที่เกี่ยวกับ subaru 360

พออ่านแล้วหลงรักมันเลย เพราะเขาตั้งใจทำออกเพื่อเป็นรถครอบครัว

ที่ให้คนทุกชนชั้นในสมัยนั้น  สามารถเข้าถึงมันได้

Offline TeeTarga

• มีปากสักแต่ว่าพูด..จะต่างจาก..ลมผ่านตูดที่ตรงไหน
  • Global Moderator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 04, 2023, 05:02:50 am
« Reply #55 on: March 02, 2009, 07:36:17 pm »
ใครมีปืนบ้างครับ.......เอาไปจ่อหัวตาดี ให้เล่ามาให้หมด ทีเหอะ  :knuppel2:

เล่นสะเราเป็นแม่บ้านติดละครหลังข่าวเลย   :prank:
อย่ามีเพียงหัว..เอาไว้คั้นหู..หรือ..เอาไว้แค่ผมขึ้น
เพื่อนที่ดีที่สุดของคุณ อาจจะไม่ใช่เพื่อนที่ดีขอผมก็ได้

Offline gowest

• Member
  • Last Login:March 03, 2024, 06:25:13 pm
« Reply #56 on: March 02, 2009, 07:39:52 pm »
ผมมักได้รถหลายคันๆที่ มีคนมากมายไปถึงก่อนผม  ..... แต่ซื้อไม่ได้ ... มาเสร็จผม ( ทุกที.... )

ผมมีเคล็ดลับ .... แต่ไม่บอกหรอก ...  :2funny:

%:(
:o< :ofireevil: :knuppel2: :evil: :viking:
65 Mustang fastback
66 Mustang coupe
66 Mustang convertible
68 Mustang coupe
68 Mustang convertible

If your car doesn't look good.
Just make it  fast.
Because goin' fast,........................ is lookin' good.

• Member
« Reply #57 on: March 02, 2009, 08:05:18 pm »
ต่อครับ ... ต่อ ...

ผมเลี้ยวกำลังมองป้ายข้างทาง ตอนนี้อยู่ตรงไหนแล้ว ....

ผมเคยมาซอยนี้สักสองสามครั้ง แต่นานมากแล้ว ... ผมเลยต้องโทรรบกวนผู้หวังดีของผมอีกครั้ง ...

ผมมาจนถึงที่หมาย ... เจ้านู๋ จอดแน่นิ่งอยู่ข้าง โรงรถ ....

ผมเริ่มประเมิน รถคันนี้ ว่า เดินหน้า หรือ ถอย ....

พร้อมทั้งเตรียมคำพูดดีๆ ไว้ ....

ผมลงจากรถ เดินเข้าไปดูใกล้ๆ .....

เดิมๆฝรั่งก็บอก Cheap & Ugly แล้ว นี่ มัน Wierd & Ugly .... สำหรับผม ...

เฮ้อ .... พูดได้คำเดียวว่าเหนื่อย ....

ผมค่อยๆ อ่านรถอย่างละเอียด ....

รอบคันมีรอยเคาะโป่งมา ....

กันชน หน้า หลังตีมาใหม่แน่นอน ผมไม่เคยเห็นของจริง แต่ว่า คาดว่าไม่ใช่ .....

โป่งสี่ด้าน โดนดึงมา .... ก็คงไม่ใช่ปัญหา

กระจกมี รอบคัน แต่หน้ากะ หลัง ไม่ใช่....

เบ้าไฟหน้า เล่นมาซะเละเลย ....

ด้านหน้า มีการ ตีเพิ่มมีแหงๆ ทรงดูแปลก ...

ภายในไม่ต้องสืบ .... ครีมทั้งดุ้น .... เบาะหน้าแปลงมา   

คอนโซนหน้าแปลงมาอย่างไม่ต้อง สงสัย มองแล้ว คล้ายรถกระป้อ .... ผมไม่ได้สนใจอะไรมา ... ผมสนใจด้านล่าง แกะดู โครงเหล็ก ของเดิมยังอยู่ ....

พื้นโดยรวม มีเค้าของเดิมอยู่ ...

หลังคา เดิมเป็นแยกชิ้น สงสัยหาของไม่ได้ เลย ปิดสะเลย ... ดูแบนๆ แหม่งๆ ...  :undecided:

รถคันนี้ ทีเด็ด .... เอาเครื่องมา วางหน้า ...   :pale:

ผมเริ่มสับสนใน ความคิด ว่าเอาไงดี ...  %:(

Offline Mee GHBC-100

• Member
  • Last Login:March 22, 2016, 05:38:52 am
« Reply #58 on: March 02, 2009, 09:19:32 pm »
ไม่ได้ชิด  ก็ขอเพียงได้ชม         ไม่ได้สม ไม่เห็นแคร์อะไร   
ขอให้ได้รัก รัก รัก รัก รักเธอเข้าไว้  ไม่เช่นนั้น ใจฉัน ใจฉันคง หลุดลอย

Offline longlin

• Member
  • Last Login:July 13, 2012, 01:07:55 am
« Reply #59 on: March 02, 2009, 09:23:51 pm »
 w^w w^w w^w w^w w^w w^w w^w

Offline IMCRAZY

• Member
  • Last Login:August 08, 2013, 08:57:06 pm
« Reply #60 on: March 02, 2009, 09:55:44 pm »
เหอะ เหอะ เอาเครื่องมาวางหน้าด้วย :shocked:

Offline jitty38

• รถไรเนี่ยเก๊า..เก่า
  • Member
  • Last Login:August 22, 2016, 10:08:39 pm
« Reply #61 on: March 02, 2009, 10:20:20 pm »
อ้าวหายไปอีกและพ่อคุณเอ๊ย...... :o<
เกิดมาใช่อื่น เพื่อผืนดินไทย

Offline Torlek

• Member
  • Last Login:November 23, 2016, 02:50:25 am
« Reply #62 on: March 02, 2009, 10:54:24 pm »
มาทายกันว่าจะได้เห็นรูปรถหน้าไหน :retro:

Offline Hayabusa

• !!! SKYLINE HGC 210 !!!
  • Member
  • Last Login:September 20, 2015, 02:22:20 am
« Reply #63 on: March 02, 2009, 11:02:15 pm »
ผมว่าหน้า 5 ครับ
PURE-PASSION

Offline gowest

• Member
  • Last Login:March 03, 2024, 06:25:13 pm
« Reply #64 on: March 02, 2009, 11:04:51 pm »
รอหน่อย........... ช่วงนี้..... งานเข้าบ่อย

:grin: :grin: :grin:
65 Mustang fastback
66 Mustang coupe
66 Mustang convertible
68 Mustang coupe
68 Mustang convertible

If your car doesn't look good.
Just make it  fast.
Because goin' fast,........................ is lookin' good.

Offline WF_Kitti

• Member
  • Last Login:September 11, 2020, 03:56:52 pm
    • www.aawatana.com
« Reply #65 on: March 02, 2009, 11:06:27 pm »
เล้าโลมซะลื่นไปหมดแล้ว  w^w
OMAC 99
Stuttgart Kart & Marine Team.

• Member
« Reply #66 on: March 02, 2009, 11:36:56 pm »
ผมชั่งใจอยู่ว่าเอาไงดี .... ไอ้รถรุ่นนี้มันก็หายาก ... แต่สภาพแย่ ....

หลังเนี่ยๆ ผมพยายาม ซื้อรถสวยแต่แพง ดีกว่า ถูกแล้วมานั่งรอความหวัง ....

เพราตอนนี้ ก็ มีรถอยู่ หลายคันเหมือนกัน ซื้อมาทำดีกว่า ซื้อมาทิ้ง ... เสียดายของ ...

หลายคันที่ผมขายไปเพราะขี้เกียจทำ ... ผมเป็นคนขี้เห่อ ... แต่ไม่ขี้เบื่อ ....

นึกอยากได้อะไรก็ต้องหามาให้ได้ .... จะสืบเสาะไปเรื่อย .... โทรหาคนที่รู้จักแทบทุกคน .... จนมันกลายเป็นไปว่า ... ปั่นราคา ....

ผมไม่ได้ปั่น .... แต่ถ้าอยากได้ซื้อหมด ... ถ้าไม่ชอบ จะดี จะแพงแค่ไหน ให้ฟรีก็ไม่เอา ....

ความอยากได้ของผมเกิดจาก การได้พบเห็นอะไรใหม่ ๆ ...

ผมเป็นคนชอบสะสม หนังสือ .... ผมจะมีหนังสือเยอะมาก บางเล่มซื้อซ้ำไปซ้ำมา ...

พอเปิดหนังสือเห็น อะไรแปลกๆใหม่ก็อยากได้ (อีกละ ... ) ... ไอ้เจ้า Subaru ก็เป็นหนึ่งใน Most Wanted ...

ผมสั่งหนังสือ Nostalgic Hero ทีเดียว พร้อมกัน ร้อยกว่าเล่ม ... จากใน Yahoo auctions...

ตอนนั้น มีคนขายคนนนึง ขายยกล็อต ( แทบหมดบ้านเลยมั้ง ... ) ขาย Item ละ 5 เล่ม ... ผมกวาดมาหมด

แล้วก็ ซื้อจากเจ้าอื่นอีก ซ้ำไป ซ้ำมาก็เยอะ ...

การดูหนังสือ พวกนี้จะทำให้เห็นว่า คนญี่ปุ่นมันชอบอะไร ... เพราะมันจะเจอซ้ำๆ อยู่อย่างนั้น ...

Skyline  ก็ เป็นสิ่งที่ ยอดฮิตของเค้า ... Subaru 360 กลับเป็นรถเล็กที่ผมสะดุดตา ... เพราะ ทรงมัน ตลกดี ...

ไก่งามเพราะขน คนงามเพราะแต่ง คงใช้ไม่ได้กับรถรุ่นนี้  เพราะแต่งยังไง ก็ไม่สวย เก็บไว้เดิมๆน่ะดีแล้ว ...

คิดไป คิดมา เอาไงดี ...  %:(

มันคงเข้าอีหรอบเดิม ... เจอก็ต้องหิ้วไว้ก่อน ...

คนส่วนใหญ่ ... คงจะรอซื้อ รถที่ Perfect ... เยินๆ คงไม่เอา ... ไม่งั้นคันนี้คงไม่มาถึงผม ...

แต่ รถดีๆ คงมีแต่ในนิยาย ... เพราะรถดีๆ ก็คงไม่ถูก ... ถ้าได้ถูกๆก็ต้องถือว่าโชคดี ...

น้องผู้หวังดี ( จริงๆ ) เค้าบอกว่า พี่เจ้าของให้ผมมาดูรถก่อนแล้ว โทรคุยเรื่องราคากับเค้า ....

ผมชั่งใจ (ชั่งหลายรอบ .... รวมๆได้เป็นกิโลแล้วมั้ง ... ) อีกครั้ง ....

Offline ae

• Member
  • Last Login:May 11, 2018, 10:00:21 pm
« Reply #67 on: March 03, 2009, 12:11:10 am »
มานั่งหน้าจอ...รออ่านเรื่องราวอีกคนครับ  U')  O:D

It's fun... when it runs! Trust me.

Offline Lovely

• WE LOVE THE KING
  • Member
  • Last Login:January 19, 2024, 09:50:52 pm
« Reply #68 on: March 03, 2009, 12:13:20 am »
ดึกแล้ว มีงานเช้า แต่ชั่งมัน รออ่านต่อ .. ..  :tickedoff:    :tickedoff:    :tickedoff:

โรตารี่อยู่ในใจ..สกายไลน์อยู่ในสายเลือด

Offline nong26june

• Member
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
« Reply #69 on: March 03, 2009, 12:14:26 am »

การซื้อรถก็เหมือนการเล่นไพ่ .... คุณต้องเดาใจ คนขายให้ออก .... ต้องมีลูกล่อลูกชน .... คุณต้องรู้ว่าตอนไหน ควรแข็ง ตอนไหน ควรอ่อน ....

:><: :><: :><: :><: :><: :><:

ขอคารวะ...

หมดจอก...

หมดใจเลยครับ...กระทู้นี้...

ชอบ ๆ ๆ...

w^w w^w
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

• Member
« Reply #70 on: March 03, 2009, 12:19:46 am »
ผมเริ่มตีมูลค่าของรถคันนี้ ก่อนโทรไป หาเจ้าของ ....

รถแห้งๆสวยๆ ครบๆ เดิมๆ ดีๆ ผมคิดเอาเอง ว่าน่าจะอยู่ใน ช่วง สองแสนกว่าเป็นอย่างถูก .... และ  สามแสนห้าเป็นอย่างแพง ... สำหรับ ชั่วโมงนี้ .... เศรษฐกิจแบบนี้ ...

ราคาในช่วง สองสามแสนบาท .... อาจซื้อรถ ญี่ปุ่นที่ไม่ได้ชอบ ได้หลายคัน ... อาจโชคดีได้รถอเมริกัน ที่อยากได้ สักคัน ( แต่ไม่รู้จะมีอีกเมื่อไหร่ ... )

ปริมาณ เป็นปัญหา ของนักเล่น รถเก่าทุกคน .... การซื้อรถไม่ใช่เรื่องใหญ่ ... แต่การทำรถ  และ การ ปิดโปรเจ็ค อาจใช้เงิน มากกว่า 2 -3 เท่า หรือ เป็น สิบเท่าก็เป็นได้ ...

ผมชอบรอช้อนรถ ที่ทำกลางคัน ... อย่างน้อยก็ไม่ต้องมา นั่งหาเอาเองตั้งแต่ศูนย์ .... บางทีการซื้อรถกลางคันกลับแย่กว่า .... เพราไหนๆรถก็แพงกว่าปกติ ของที่ได้มากลับต้องมาทิ้งแล้ว

ซื้อใหม่ ... สู้ซื้อรถ ที่ กรอบๆ (แห้ง สุดๆ ) ดีกว่า

ไม่ผิดที่จะใช้เงินให้เป็น ในเศรษบกิจแบบนี้ ... เงินออกไป วันนี้ ก็ไม่รู้จะเข้ามาอีกเมือ่ไหร่ ...

ผมเริ่มคิดในใจว่า รถคันนี้ ถ้าหลักหมื่น ผมซื้อไม่คิดเลย มีอีกก็ซื้ออีก ... รถแบบนี้เข้าข่าย นาทีทอง .... นาทีทองแบบจงใจโดน

ผมก็แอบคิดเผื่อไว้อีกว่า ผมต้องใช้เงิน สร้างรถคันนี้ อีกเท่าไหร่ ....

ผมแอบประเมิน คร่าวๆ ไว้ว่า ค่าอะไหล่ ต้องมีอีก แสนห้า ถึง สองแสนบาท .... ไม่รวมค่าทำสีที่ สามารถบีบคอ พรรคพวกทำให้ได้ สัก 5-60,000 B ไม่รวม ช่างเคาะ ปะผุ เก็บรายละเอียดที่จ้าง

ไว้ทำรถส่วนตัวอีกรายเดือน ...

ผมแอบคิดว่า จบง่ายๆ หั่นครึ่งมาจากญี่ปุ่น เอาอะไหล่มาทั้งหมด ก็ คงอยู่ใน ช่วง แสนแปด ถึง สองแสนห้าหมื่นบาท

ก็ คือๆกันอยู่ดี ....

ตอนนี้ Factor ตัวเดียวคือราคารถ .... คิดง่ายๆ ว่าได้รถฟรี ... ผมก็ ต้องมีค่าใช้จ่ายแบบ เห็นๆ อีก ร่วมๆ สามแสนบาทแน่ๆ ...

มีรถที่รอทำอยู่อีก บึ้ม ... รถที่กำลังทำคั่งคางอยู่อีก ....

คิด บวก ลบ ปรบหนี้ แล้ว ....

ก็ โทรไปดู ไม่แน่เค้าอาจจะไม่ขายก็ได้ .... แอบสบายใจมาอีกนิดด ...

บางทีที่เค้าทิ้งเรา .... อาจจะทำใจง่ายกว่า เราทิ้งเค้า .....

Offline lazydog

• และ Chiang-rai united
  • Member
  • Last Login:January 03, 2023, 10:32:07 pm
« Reply #71 on: March 03, 2009, 12:34:18 am »

คืนนี้จบเหอะ    &v& &v& &v& &v& &v&

ถ้าไม่ได้ พรุ่งนี้จบนะเพ่  &v& &v& &v&

Offline zatan691

• Member
  • Last Login:January 11, 2014, 05:40:40 pm
« Reply #72 on: March 03, 2009, 12:39:03 am »
สุดยอดเลยครับ  &v& &v&

• Member
« Reply #73 on: March 03, 2009, 12:46:09 am »
ผมยกโทรศัพท์ขึ้นมากด ตัวเลขเจ็ดหลัก เพื่อโทรหาทั่นเจ้าของรถ ....

ก่อนหน้านี้ ผมแอบสืบ ประวัติ สักเล็กน้อย.... จาก ป๋า .... ผู้ซึ่งเป็น บิดา ของผู้หวังดี

ป๋าบอกผมว่า รถคันนี้ เจ้าของเค้าทำมา สามปีแล้ว ป๋าเห็นมาตั้งแต่เป็น ซากเลย

ป๋าบอก เจ้าของเค้าเอาไปทำ ที่อู่เพื่อนเค้า

ผมแอบสืบประวัติ ของทั่นเจ้าของรถมาเล็กน้อย ....

เพื่อจะได้ทำตัวถูกเวลาคุยกับทั่น ...

มีเสียงของชายคนหนึ่ง อายุ คาดว่าจะประมาณสัก 60 กว่าๆ ... รับสาย

ผมหงายไพ่ใบแรกไปก่อน .....

I am : สวัสดีครับ คุณอา ....  ( ผมมักใช้ความนอบน้อมให้มากกว่าที่ควรจะเป้น เวลาคุยกับผู้ใหญ่ .... มันทำให้รู้สึกว่าเราเคารพเค้า จริงๆ ... )

คุณอา : สวัสดีครับ ( สงสัย จะคิดว่าผมโทรมา สั่งของ มั้ง ..... เพราะรู้สึกว่า แกเป็นร้านขายพวกอุปกรณ์ไฮดรอลิค  )???  :bythebook:

I am : ผมได้มาอยู่ที่รถของคุณอาแล้วครับ ....

คุณอา : อ่อ ... เป็นไงบ้างล่ะ

I am : สวยมากครับ ( .... ผมหงายไพ่ใบที่สอง ... ผมเลือกที่จะให้คำพูดดีๆ  เพราะว่าจะทำให้เราใกล้ชิดกับเค้ามากขึ้น ... แน่นอน คำพูดดีๆ ทำให้ทุกคนยิ้ม .... )

I am : เห็น ป๋า บอกว่าคุณอาเบื่อ รถคันนี้แล้ว  ( ผมแง้มไพ่ดูก่อนที่จะลักไก่  ผมเลือกที่เช็คสถานะให้แน่นอน ว่าผมอยู่ในสถานะ ไปขอซื้อหรือว่าผมมาดูรถที่บอกขาย  )

คุณอา : ผมก็ทำมาพึ่งเสร็จ ก็ ยังไม่รู้เลยว่าจะเอาไงดี ... คุณว่าไงล่ะ  ( คุณอาแอบแย๊ปผม .... )

I am : เห็น น้องเค้าบอกว่าจะขาย ไม่ทราบว่าคุณอาจะขายเท่าไหร่ครับ ( ผมไม่เลือกที่จะ บุกประชิดตัว .... ผมดึงเอาน้องผู้หวังดี มาเป็นโล่ห์ก่อน ... ผมไม่เลือกเอาป๋ามาเป็นตัวช่วย เพราะ ผมเก็บตัวช่วยนี้ไว้ก่อน )

คุณอา : โอ้ ... ผมก็ทำไปเยอะเลย คุณลองดู ว่าจะซื้อได้เท่าไหร่ ...

I am : (ผมเจอกับคำถาม ยอดฮิต (อีกแล้ววว ) )

I am : ผมพึ่งมาถึง ...เดี๋ยวผมขอดู รถสักครู่ครับ แล้วเดี๋ยวผมโทรหา คุณอาอีกที .... (ผมเลือกที่ จะดึงเกมส์ ไว้นิดนึง .... ให้คุณอา คิดว่า มันจะเอารึไม่เอาเนี่ย ... )

วางหูไป .....

« Last Edit: March 03, 2009, 03:16:05 am by speeddproshop »

Offline golf66

• Member
  • Last Login:March 19, 2018, 08:30:18 pm
« Reply #74 on: March 03, 2009, 12:47:12 am »
 :idiot2:  ง่วงแต่ไม่นอน รออ่านต่อ  :azn:

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments