General Category > กฎ กติกา มารยาท และการใช้งานเวปบ้านบางกอก ฯ

*ว่าด้วยกฏหมายเรื่อง การหมิ่นประมาททางอินเตอร์เน็ต *

<< < (3/9) > >>

Jp_HGC:

--- Quote from: เจ้าบ้านบางกอกฯ on November 05, 2008, 09:01:20 pm ---
--- Quote from: หลาน caravelle on November 05, 2008, 08:54:04 pm ---ปัญหาว่า กระทู้ประเภทนี้ ไม่ค่อยมีใครนิยมอ่านกัน ทำไงดี คุณบรรณ คุณเก่ง

--- End quote ---

เอ้าเดี๋ยว "ติดหมุด" ให้ก็ได้ครับพี่
ไม่อ่านอีกก็ไม่รู้ทำไงแร้วววว

หรือไม่ .... สงสัยต้องเปลี่ยนชื่อกระทู้ก่อน อย่างเช่น ...
"[size=16]ความรักของไข่ไมค์ลอย"[/i][/color] ....
"[size=16t]AAA ห้ามแล้ว โชจิไม่ฟัง"[/size][/i] ...
อะไรทำนองเนี้ยฮับ[/size]

w^w

อันนี้น่าจะโดนนะครับ

หลาน caravelle:
เอาซะเลย

เจ้าบ้านบางกอกฯ:

--- Quote from: หลาน caravelle on November 05, 2008, 09:13:28 pm ---เอาซะเลย

พอใช้ได้พี่

เจ้าบ้านบางกอกฯ, dirtstar, w114cl, Loong-Sawasdee, prathanc., RETRO MAN, Ann, Jummo และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

w^w

nutdhapunn:

พี่เจ้าบ้านครับ

ผมว่าติดหมุด คนอาจอ่านน้อยกว่า

รบกวน พี่หลาน มาป่วนกระทู้ทุกวัน อาจจะเวิร์กกว่านะพี่นะ

หลาน caravelle:

--- Quote from: nutdhapunn on November 05, 2008, 09:26:38 pm ---
พี่เจ้าบ้านครับ

ผมว่าติดหมุด คนอาจอ่านน้อยกว่า

รบกวน พี่หลาน มาป่วนกระทู้ทุกวัน อาจจะเวิร์กกว่านะพี่นะ

ปากดีนักนะ พี่คนนี้ :crazy2: :crazy2: :crazy2:

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version