Author Topic: ขอถามเรื่องล้อแมกซ์รถ Fiat 131 Abarth ครับ  (Read 61492 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

lima

• Guest

........คุณคนจันท์ครับ  (ขอตอบในฐานะคนบ้านเดียวกัน)........

-  เสียอาครับ  ไม่ใช่เสี่ย  ( เสียอารมณ์ เสียเวลา เสียเครดิต  เป็นชื่อเต็มครับ) คนอะไรไม่รู้ชื่อแปลก

-  ผมก็บ้าเฟียตเหมือนกัน โดยเฉพาะ 131 เรซซิ่ง เคยแอบเข้าไปในบอรด์อื่นๆเหมือนกัน แต่ไร้ประโยชน์

ไม่มีสาระ และไม่ได้ความรู้เลย มีแต่ทำรถให้พิการอย่างที่ลุงเสียอาบอก  ผมว่าปัญหาที่อยากทราบ

แอบถามหรือตั้งกระทู้ใหม่ที่บ้านนี้ จะได้รับประโยชน์อย่างยิ่งครับ มีคนพร้อมให้ความรู้เพียบเลย

-  กระทู้เก่าๆในบ้านนี้ ลองหาดูครับ  มีคำตอบของ 132 ที่ใช้อยู่มากมายครับ    โชคดีครับ........... 

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ใช่ครับนั้นแหละบอร์ดเฟียตลูกหมา

ทำผิดอะไรหรือครับ สมคบคิด ลวงโลกเอารถคนญี่ปุ่น มาลวงว่าเป็นรถตัวเอง สารพัดที่จะกลุ้มใจ ไว้ว่างๆค่อยเล่า

ในเมื่อเคยเหยีบขี้หมามาก็ล้างซะ !o! ที่นี้มีคำตอบดีๆ และไม่พาทำรถพิการอย่างแน่นอน :)

Offline pitbull

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:July 06, 2016, 04:08:25 pm
อยากถาม คุณหมี เรื่องโป่งรอบคันนะครับ สั่งอย่างไรครับ ราคา เท่าไรครับ หลังไมค์ก็ได้ครับ อยากรู้ราคาจังอะครับ ครบทุกชิ้นมั้ยครับ ขอบคุณครับ

Offline taysak

• Member
  • Last Login:March 06, 2018, 11:13:47 am
ขอรบกวนรุ่นพี่หน่อยครับ คือว่าผมได 131 racing มาคันแต่ว่า ช่างที่ทำสี เขาปะผุมาแล้วเขาตัด แชสชี่ ออกท่อนกลางครับ  ถ้าเราต่อเข้า กับการที่เราสร้างขึ้นมาใหม่  อันไหนน่าจะดีครับ  รถไม่เสียศูนย์นะครับ ขอถามอีกครับว่า มันจะคุ้มเปล่าครับ  ขอครวามกรุณาด้วยครับ  ขอบคุณครับ... :good:

• Member
  • Last Login:March 06, 2018, 11:13:47 am
ขอรบกวนอีกครับ  เรื่องชุดแต่ง  โป่งล้อรอบคันผมสนใจมากครับ  ไม่ทราบจะหาได้จากที่ไหน ช่วยที่ครับ

Offline คุณใหญ่

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:May 27, 2016, 12:56:44 am
ชุดโป่งต้องโทรเบอร์นี้ คุณวิจักร 019416008 ครับ แกอยู่เมืองกาณจนบุรีนะ
มีปัญหาอื่นโทรมาคุยกับผมได้ ใช่อยู่เหมือนกัน สืเหลือง
โทร 013733930
ใหญ่

• Member
ขอบคุณครับคุณใหญ่ ขอบคุณค๊าบบบบบ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments