Author Topic: รูปตัวจริง ของเหล่า bkcc ช่วยกัยโพสหน่อยครับเพื่อจะได้รู้จักกันมากขึ้น  (Read 34268 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline OKUMI RT

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
พี่หน่องกับพี่บรรณ รับไปคนละเถา

วัยรุ่นอย่างผมขอซูฮก

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

Offline tum star

• Member
  • Last Login:September 30, 2019, 07:36:47 pm
แหะๆๆ...คนอย่างพี่หน่องไม่เคยหงุดหงิดอย่างที่พี่เขายืนยัน  เอาแค่คันๆพี่เขาก็เข้า โอเกะ ระบายออกแล้ววว :><: :smitten:

Offline freedom_fly

• Creamy Crassy
  • Member
  • Last Login:January 09, 2021, 04:28:29 pm
พี่หน่องกับพี่บรรณ รับไปคนละเถา

มุขนี้ สำหรับผมฮามากครับ ให้5ดาวเลยครับ  :2funny: :2funny: :2funny: :2funny: :2funny:
สุขใดไม่เท่า ล้วงกระเป๋า แล้วเจอตังค์

Offline v_ken

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:September 19, 2021, 10:22:18 am
    • www.courtproasia.com

มุขนี้ สำหรับผมฮามากครับ ให้5ดาวเลยครับ  :2funny: :2funny: :2funny: :2funny: :2funny:

ฮาด้วย เยี่ยมสุดๆ :good:
Honda S800 coupe 1965
Toyota Corolla Ke30 coupe 1977
Toyota Corona RT100 1977
Toyata Lite Ace 1978
Alfa Romeo Giulietta 1800MKI 1982
3 X Opel Kadett GSI 1989
Mazda Astina 1992

Offline nong26june

• Member
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
 :><:

เห็นเลขมันสวยดีครับ...

ไม่มีอะไรในกอไผ่...

หัวข้อ: รูปตัวจริง ของเหล่า bkcc ช่วยกัยโพสหน่อยครับเพื่อจะได้รู้จักกันมากขึ้น  (อ่าน 2000 ครั้ง)

:><:
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

Offline watt6652777

• win-win
  • Member
  • Last Login:December 19, 2023, 03:03:06 pm
    • www.chanel.com
มุขนี้ขำมากๆ ฮ่าฮ่า
Go Extra Miles

Offline nostaigic-hero

• อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง
  • Member
  • Last Login:September 21, 2012, 07:56:07 am
RRF Mini4wd

Offline donutjovi

• Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
โจรเหนือตอนล่าง กลางตอนบน

Offline tokenn

• Trouble is impossible!!!
  • Administrator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 11, 2023, 06:03:41 pm
 ;># ฮาดีโจ้ หน้าเข้าขั้น "นักรบ"

แต่งชุดเหลือง พกปากกาแดง  :evil:

:2funny:

ล้ออออเล้นนนนนนน  :prank:
Trouble is something to Learn,
Learning how to Fix.
Fixing something is to Think,
Thinking how to be Mature -> a little rascal again!

Offline Jp_HGC

• TRY TO THE BEST THEN LET'S IT BE.
  • Member
  • Last Login:October 20, 2021, 12:13:36 pm

พี่ครับง่วงไปนอนก่อนก็ได้นะครับ
NO MATTER WHAT, I LOVE MY CAR

Offline nong26june

• Member
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am

พี่ครับง่วงไปนอนก่อนก็ได้นะครับ

:prank: :prank: :prank:

อ้าววว....รูปคุณโจ้หรอกหรือ...

ผมนึกว่าชายกลาง...

เสื้อเหลือง+ปากกาแดง...

เนี่ย...กลางชัดๆ...

:prank: :prank: :prank:

* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

Offline Mad Truck

• Member
  • Last Login:October 06, 2016, 11:53:16 am
http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=5485.0

เรื่องกฎ กติการ มารยาทของบ้านบางกอกฯ ฝาให้เพื่อน ๆ สมาชิกใหม่
อ่านกันนิสนะครับ เราอยู่กันที่นี่อยู่กัน เป็นสังคมของคนรักรถจริง ๆ
เราคบกันจริง ๆ เจอหน้าจริง ๆ เราตั้งใจที่จะทำให้ที่เป็นสังคมดี ๆ
ของคนรักสิ่งเดียวกัน ถึงแม้จะแตกต่างกัน มาจากที่หลากหลาย อายุต่างกัน
ทุกคนที่นี่มีความถ้อยทีถ้อยอาศัย ร่วมแรงร่วมใจกัน พวกเราพูดได้เต็มปากว่า
"เราเป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้องกัน" นี่แหละทำให้ผมมีความประทับใจ และมีเรี่ยวมีแรง
อดตาหลับขับตานอน พยายามสร้างบ้านบางกอกฯ แห่งนี้ให้น่าอยู่ยิ่ง ๆ ขึ้นไป

เพื่อน ๆ หลายคนเจอกันแทบจะทุกวัน บางคนไม่เจอกันเลยแต่ทุกคนคุยกันทุกวัน
เหมือนกับเจอกันทุกวัน ในบอร์ดแห่งนี้เราอยู่กันสองสามพันคน บางคนโพสบ้างไม่โพสบ้าง
ขอเสริมนิสนึง เมื่อเรามาอยู่ร่วมกันที่นี่เราก็จะปาวรณาตัวว่าเราเป็นพี่เป็นน้องกัน 
เคารพให้เกียรติกัน เจอหน้ากันคุยกันอย่างไร อยู่ในโลกไซเบอร์ก็ขอให้คุยแบบเดียวกัน
อย่างพี่หน่องว่า

"ภาษาพิมพ์...ไม่เหมือนภาษาพูดครับ...ยิ่งไม่เห็นหน้าเห็นตา...รู้จักมักคุ้นกันมาก่อน 
อาจจะมีการสื่อสารไปในทางที่อาจจะเข้าใจผิดกันได้..."

ดังนั้นขอสรุปคร่าว ๆ ให้กับเพื่อนสมาชิกใหม่ ๆ หัดโพสว่า "ขอให้คิดก่อนโพส"
บางทีความชอบความสนุกของเราอาจไม่ตรงกับใจคนอื่นก็ได้นะครับ ขอให้แสดงความคิดเห็นกัน
แบบถ้อยทีถ้อยอาศัย แรก ๆ หากยังไม่สนิทกัน โดยเฉพาะกับรุ่นพี่ ๆ (ซึ่งมีเยอะมากขอบอกก่อน)
ก็ขอให้สนุกสนานเฮฮาแต่พอเพียง อย่าเกินงาม พอสนิทกันก็จะรู้ว่าเราลุยกันได้เต็มที่
แค่นี้ก็จะอยู่กันอย่างมีความสุขเหมือนหมู่บ้านเพนกวิน

ขอเสริมเรื่องเตือนกันว่าบ้านบางกอกฯ เราเปิดกว้าง อย่าคิดว่าเราดีเราเด่น
ต้องรับฟังคำเตือนของทุกคน ไงก็ตามพวกเราเน้นเตือนด้วยความสุภาพครับ

สุดท้ายนี้ ... ผมขอยืนยันเอาคอเป็นประกันครับว่าพี่หน่องของเรา
เป็นพี่ที่เป็นคนอารมณ์ดีที่สุด และใจกว้างเป็นทะเลคนหนึ่ง สำนวนพี่หน่อง
อาจจะพูดตรงไปตรงมา แต่คารมคมคายไม่เคยทำให้ใครผิดหวัง
ทุกคนในบ้านนี้รู้ว่าและมั่นใจว่าพี่หน่องพูดโดยไม่มีอคติใด ๆ ทั้งสิ้น

ปล. ว่าจะไม่พูดยาวแล้วเชียว พูดไปแล้วมันเหมือนครูฝ่ายปกครองแก่ ๆ ไงไม่รู้ฮับ

w^w

ขอบคุณท่านเจ้าบ้านฯครับ  เป็นไปอย่างนั้นจริงๆครับ  บางทีอินเกินไปก็มีลืมตัวไปบ้าง ไม่รู้ธรรมเนียมบ้าง หากมีครั้งใดไปปีนใครเข้าก็ขออภัย ขอให้รู้ว่าไม่ได้ตั้งใจ  และตักเตือนกันได้เสมอครับ  ตกลงวันที่ 1 ตัดสินใจไม่โฟนอินแล้วครับพี่น้อง  "v"

• Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
ชอบอะไรที่สีแดงน่ะพี่ รองเท้า ปากกา กระเป๋า ฯลฯ
แต่เสื้อที่ทำงานเค้าบังคับ
ส่วนหน้า.......เปลี่ยนไม่ได้ ช่วงนี้ฝ่ายปกครองสั่งห้ามโกน  :prank:  :prank:

Offline Mad Truck

• Member
  • Last Login:October 06, 2016, 11:53:16 am

ขอบคุณท่านเจ้าบ้านฯครับ  เป็นไปอย่างนั้นจริงๆครับ  บางทีอินเกินไปก็มีลืมตัวไปบ้าง ไม่รู้ธรรมเนียมบ้าง หากมีครั้งใดไปปีนใครเข้าก็ขออภัย ขอให้รู้ว่าไม่ได้ตั้งใจ  และตักเตือนกันได้เสมอครับ  ตกลงวันที่ 1 ตัดสินใจไม่โฟนอินแล้วครับพี่น้อง   "v"
[/quote]

โพสตอนดึกแล้วมาอ่านตอนเช้าอีกที  อ่านแล้วงงๆ  ต้องขอโทษเจ้าบ้านฯกลัวจะเข้าใจผิดครับ  &v&  ประโยคที่ว่า "ตกลงวันที่ 1 ตัดสินใจไม่โฟนอินแล้วครับพี่น้อง"   "v"  เกิดจากเรื่องเหลือง เรื่องแดง ที่กำลังฮอต และบังเอิญเห็นอยู่ในกระทู้นี้ด้วย อ่านแล้วขำ  ก็อยากขำๆด้วย ลดความตึงครับ  &v&  &v&  &v&

Offline thaidub

• dub dub ba dee dub
  • Member
  • Last Login:December 25, 2019, 08:58:03 am
    • my fleet

แกหน้าเหมือนเท่งหว่ะ รูปนี้  :2funny:

ไปไถ skin head รับรองเกิดแน่ๆ
[img width= height=]http://www.damnlol.com/pics/597/422dd996a42a0a5f7e4b2a3a28d689ef.gif[/img]
THE RETRO WATERCOOLED VW REGISTRY http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=21593.0
MY FLEET BUILD THREAD http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=3592.420

• Member

แกหน้าเหมือนเท่งหว่ะ รูปนี้  :2funny:

อย่าดังไปพี่ เดี๋ยวโดนสั่งทำจริงๆ จะเหมือนไปกันใหญ่  :buck2:  :2funny:  :2funny:

Offline nostaigic-hero

• อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง
  • Member
  • Last Login:September 21, 2012, 07:56:07 am

ผมว่าพี่โจ้ เหมือนแด๊รก บิ๊กแอสนะครับ มือถือไมค์ไฟส่องหน้า รับลองเกิดแน่นอนครับ \^^/ \^^/
RRF Mini4wd

Offline เจ้าบ้านบางกอกฯ

• If you love classic cars, you are my friend.
  • Administrator
  • Member
  • Last Login:August 06, 2023, 02:03:15 pm
    • Bangkok Classiccar
เผื่อน้อง Nostalgic ยังไม่เห็นกระทู้นี้

http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=13762.0

น้อง nostaigic hero สงสัยจะพยายามโพสกระทู้ บิวท์อารมณ์ร่วมให้ตัวเองในบ้านบางกอกเป็นเอามาก จนมากเกินไป
เพราะขนาดเคยแวะเข้าไปโพส โค-สะ-นา แนะนำตัวเอง ซ้ำแล้วซ้ำเล่า ในกระทู้คนอื่น
ที่ขาดไม่ได้ ดันไปแนะนำตัวเองเต็มยศในกระทู้ "ทิดเอกชวนชิม" โดยพี่เอก แต่ยังเรียกชื่อเขาผิดๆๆ
พี่ Ake น่ะครับ  ไม่ใช่ พี่หลาน สงสัยจะใช้หลาย user โพสกระทู้ up ให้หลายคนมากเกินไป จนงงเองรึป่าว
ไม่รู้จะสลับ login เชียร์กระทู้ตัวเองจนเคยชิน บางทีใช้เครื่องเดียว login-logout ไปๆมาๆ
เปลี่ยน login ใช้ Bosozoku แล้วจนงง ขอบคุณตัวเอง แทนที่จะขอบคุณคุณ bungkee
เช่นกระทู้นี้
ไม่ใช่เซียนแต่ขอถาม จุดประสงค์นิดนึง งบนี้เฉพาะตัวรถ ไม่รวมค่าบูรณะ หรือว่างบนี้สำหรับรถสำเร็จรูปพร้อมใช้ครับ
ถ้าเป็นเฉพาะตัวรถ ก็ง่ายหน่อย แต่เตรียมค่าบูรณะไว้เยอะๆ เพราะจะได้สภาพตั้งแต่ปลุกผีปั้นซาก เลยต้องบวกกับ
ความขยันหาของเจ้าของรถเองด้วย
ส่วนถ้าเป็นอย่างที่พร้อมใช้สวยปิ้ง อันนี้หากันเหนื่อยแน่  ยิ่งคัดสภาพนางงาม ยิ่งต้องใช้ความมานะพยายามและความอดทนในการหาเป็นเลิศเลย
ถ้าอยู่ระยอง ลองแวะไปแถวๆ สี่แยกมาบข่า มี 510 จอดขายอยู่ งบนี้เล่นได้ แต่มะรู้จะชอบป่าว
แล้วมีรถรอตัดเครื่อง ca18 กองอยู่ที่น้ำคอก น่าจะนำเครื่องกับ ช่วงล่างหลังที่เป็นเพลาลอยมาใช้ได้
แล้วค่อยๆเติมส่วนขาดไป........น่าจะจบแบบไม่บานมากครับ ขอให้โชคดีในการหารถครับ :good:

ขอบคุณครับคุณ BOSOZOKU  &v&
510 เหรอครับพอดีผมเป็นคน มาบตาพุดน่ะ ก็ใกล้ๆแยกมาข่าพอดีเดี๋ยววิ่งรถไปดูครับขอบคุณครับสำหรับข้อมูล &v&

แล้วน้อง Bosozoku ที่ว่าไม่รู้จักน้องบิว retro251 แต่เป็นเดือดร้อนแทน จากกระทู้ขอรูปชาว bkcc หน่อย ที่ป๋าหน่องเตือนเพราะรักน่ะ แล้วคุณเอาความมีคุณวุฒิอะไรมาเตือนความเป็นเจ้าของเว็บว่า "เจ้าของไม่ว่า...แล้วพี่หน่องเป็นใคร..."  และ "เว็บนี้ไม่ใช่เว็บธรรมะ...ก็จะใช้ภาษาที่ขาดความรับผิดชอบไม่ได้" ถึงเราเปิดเว็บเป็นสาธารณะ แต่ก็ต้องมีความเคารพในสิทธิ์ของผู้ที่เป็นเจ้าของ ถึงไม่ใช้สัมมาคารวะ ก็ต้องมีวินัยในการเข้าร่วมสังคม

ผมเองเป็น Admin ก็ต้องรักษาหน้าที่ แทน "พี่บรรณ - เจ้าบ้านบางกอกฯ" ดูแลความเป็นระเบียบเรียบร้อย ถ้าเจ้าของไม่ว่าไม่เป็นไร

ผมก็มีสิทธิ์ทำหน้าที่ "แบน" หากคุณให้ข้อมูลไม่ถูกต้อง หรือ "ลบ" ความเป็นสมาชิกออกไปจากระบบ

ถามตรงๆน่ะ ถ้าไม่รู้จักกันทำไม Nostaigic-Hero และ Bosozoku และ retro251 ใช้ที่อยู่ในการสมัครสมาชิกเป็นบ้านที่อยู่เดียวกันหมด

เอาด้วยนะ ผมไม่ใช่ไอ่โม่งหลังคีร์บอร์ดครับ :crazy2: :crazy2: :crazy2:
บิวเอาด้วยคนครับคุณnostaigic-hero  &v& &v& &v&
สนับสนุนกระทู้นี้อย่างแรง ปักหมุดเลยครับ :good: :good: :good:
โย่ๆ โย่ พี่บรรณยังไม่เห็นว่าอะไรเลย คำแค่นี้ผมว่าเล็กๆน้อยๆ เองไม่เห็นจะเป็นไรเลย นี่มันไม่ใช่เวปธรรมมะนะครับ
หรือห้องเรียนสอนภาษาไทยนะครับ อย่าข่มเด็กมันเลยครับ น้องบิวเค้าหายไปเลย ไม่โผล่มาเป็นอาทิตย์แล้วครับ
คำว่า ไอ้โม่งอยู่หลังคีย์บอร์ด ผมเข้าใจว่า ผู้ปิดบังตัวเองไม่ยอมเปิดเผย ก็แค่นั้นครับ ผมเข้าใจว่าอย่างนี้ครับ
.......เปิดใจให้กว้างกว่านี้ นีส...ส นึงครับ (รุ่นพี่) เพราะว่าน้องบิวเค้าก็รู้สึกผิดแล้วนะครับ เวปนี้พี่ๆเก่าๆเค้าบอกว่าเป็นบ้านไม่ใช่เหรอครับ
บ้านผมเข้าใจว่า มันต้องอบอุ่นครับ ไม่ใช่ว่าพี่จะข่มน้อง เบ่งหรือเปล่ามันทราบนะครับ ครอบครัวต้องรักกัน นะครับ
.....ขอโทษนะครับคุณ nong26june ที่ผมพูดความในใจออกไปแบบนี้ ....ขอโทษพวกพี่ๆรวมถึงพี่ บรรณนะครับ
ถ้ามันแรงนิดนึง ขอให้ยกโทษให้ผมด้วย น้องบิวกับผมก็ไม่ได้รู้จักกันนะครับ แค่ผมรู้สึกว่าทำให้เด็กมันกลัวครับ
และเป็นคนที่เล่นใหม่ครับ ..ขอโทษนะครับ
 :crazy2: :crazy2: :crazy2:

แถวบ้านนี้...ไม่มีใครใส่ไอ้โม่ง...เล่นคอมหรอกครับ...

ภาษาน่ะนะ...นิดนึง

บ้านบางกอกฯ ชอบความโปร่งใส จริงใจ ไม่ต้อง "จับเช็ง" มีนอกมีใน

บางคนอาจคิดจะเปิดกระทู้บิวท์ตัวเองแล้วใช้เป็นเครื่องมือขายของน่ะ เจตนามันฟ้อง สุดท้ายก็โดนจับได้

โลกเรามันเล็กลงน่ะครับ ทำอะไรบน Internet มันเร็วตามกันทัน ก็เน้น "ความจริง ความถูกต้อง" กันหน่อย

สังคมวันนี้ มันบิดเบือนความจริง ใช้สื่อเป็นเครื่องมือ จนคนรับฟัง ลืมคิดเรื่องความถูกต้องกันไปหมด ร่วมกันรณรงค์น่ะครับ

w^w
If you love classiccars, you're my friend

1950 Riley RMA
‘55 MB 190SL / 1968 W112 Coupe /W108 280SE /W116 450SEL
‘57 MGA
‘68 AR 105 Gt Junior / Giulietta’77
‘82 RR Corniche

MB W180/111/110/108/114
AR Giulia Super/Spider
BMW E30 (2)
Jag XJ S1
Porsche 924 /911E
VW Golf MKI Cabrio/Thing

www.facebook.com/groups/bangkokclassiccar

• Member

Offline bungkee

• Member
  • Last Login:March 26, 2016, 10:49:45 pm
เอาละหว่า.............งานเข้า ........น้องNostaigic-Hero    ออกมาแสดง
ตัวด่วนครับ  ....... ถ้ายอมรับสิ่งที่ผิดพลาดไปและปรับปรุง พี่ๆทุกท่านที่นี่พร้อมจะยอมรับและให้อภัย......เรามาเริ่มต้นกันใหม่
แบบจริงใจๆกันดีกว่านะครับ    อย่างน้อยก็มีบ้านนี้อีกหนึ่งที่ ที่เราจะอยู่กันแบบจริงใจ สบายใจ เป็นพี่ๆน้องๆกัน
 w^w w^w
อ้อ......เหมือนเดิมถ้าเข้ามาเมืองระยองแวะมาได้ทุกวันจันทร์ที่สตาร์ เราจะรวมกันเล็กๆพูดคุยประสาคนชอบ คนใช้รถเก่าครับ... :grin: :grin:

Offline คุณโจ๋น

• CLASSIC IN MY ..........เข้าเส้น..
  • Member
  • Last Login:June 14, 2019, 09:24:40 am

แต่ผมดูแล้วเหมือน ของกำลังขึ้นยังไงไม่รู้เน๊อะ :crazy2: :crazy2: :prank: :prank: เห็นตาขวาง ๆ  :prank: :prank:
ทุกปัญหามีทางออก ทุกทางออกมักมีปัญหาใหม่ ๆ เสมอ อย่าท้อ สู้ ๆ

Offline kungjaima

• J A l M A
  • Member
  • Last Login:May 25, 2020, 04:05:32 pm
    • Aston Villa Thailand Fan Club

แต่งชุดเหลือง พกปากกาแดง  :evil:

:2funny:

ขำดีครับ มุกนี้

เสื้อเหลือง ปากกาแดง  :grin:

Offline metal666

• ยังไม่ทิ้งฝัน
  • Member
  • Last Login:December 27, 2017, 05:40:00 pm
ตี๋ครับ KE11 KE20 TE71 อยู่พิดโลก - กำแพงครับผม

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments