Author Topic: รบกวนเพื่อนๆสอบถามเบอร์สี Alpinableu ของBMW E30ครับ  (Read 15222 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Bacon

• Member
  • Last Login:November 29, 2022, 04:33:49 pm
คุณเบค ใจเย็นครับ อย่าเพิ่งถอดใจครับ
รถผมเองก็ยังไม่เสร็จเหมือนกันเลยครับ

ทำต่อรึเปล่าไม่รู้ แต่ที่แน่ๆตอนนี้...แหะๆ

ได้เกียร์ธรรมดาM42มา2ลูก กับเครื่องM42อีก1ตัว

รอเค้ายกลงอยู่ ใจอยากได้6เม็ด แต่ได้4เม็ดมาก่อนราคาไม่แรง ก็เอามาไว้ก่อน

Offline work_x

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:April 21, 2017, 01:37:27 pm
คุณเบค ใจเย็นครับ อย่าเพิ่งถอดใจครับ
รถผมเองก็ยังไม่เสร็จเหมือนกันเลยครับ

ทำต่อรึเปล่าไม่รู้ แต่ที่แน่ๆตอนนี้...แหะๆ

ได้เกียร์ธรรมดาM42มา2ลูก กับเครื่องM42อีก1ตัว

รอเค้ายกลงอยู่ ใจอยากได้6เม็ด แต่ได้4เม็ดมาก่อนราคาไม่แรง ก็เอามาไว้ก่อน

5555
ถ้ามีอะไรเหลือๆ บอกบ้างนะครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments