Author Topic: หาที่ชุบที่เปิดประตูเป็นโครเมี่ยม  (Read 2589 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline paboon

• ขับรถดีๆ ก็ต้องขี่สาริกา
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:March 03, 2014, 01:40:32 pm
    • Celica Club Thailand
เนื่องจากว่าที่เปิดประตูด้านนอกมันเก่าจากโครเมี่ยมลอกเกือบหมดแล้วแถมยังเป็นรอยเกลื้อนด้วย
ใครพอรู้ที่ชุบที่เปิดประตู (ตะกั่ว) บ้างไหมครับ ขอฝีมือดีๆ เพราะบางที่เค้าชุบแล้วมันเป็นตะปุ่มตะป่ำน่ะครับ
คนถ่อมตัวย่อมเหนือกว่าคนที่ทำตัวยกตนข่มท่าน

Offline dodge

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:April 22, 2014, 07:28:35 pm
 O0 เนียตังเพียวเส๋งไง ขัดให้และหยอดทองเหลืองตรงที่พุพองแล้วขัดเรียบอีกทีถึงชุบ แต่โทษที่ประมาณอันละ 800 บาท >*| อิ อิ แต่ว่ารูปซ้ายมือยืนเหยียบรถ cuda นะเท้ไม่เบา :good:  camaro 69 เกียร์ธรรดาวิ่งมันเปล่า \^^/ \^^/

• Member
  • Last Login:March 03, 2014, 01:40:32 pm
O0 เนียตังเพียวเส๋งไง ขัดให้และหยอดทองเหลืองตรงที่พุพองแล้วขัดเรียบอีกทีถึงชุบ แต่โทษที่ประมาณอันละ 800 บาท >*| อิ อิ แต่ว่ารูปซ้ายมือยืนเหยียบรถ cuda นะเท้ไม่เบา :good:  camaro 69 เกียร์ธรรดาวิ่งมันเปล่า \^^/ \^^/

อ่า...คุณ Dodge ครับ...เนียตังเพียวเส็งเนี่ย อยู่แถวไหนครับ?
ราคาไม่เกี่ยงหรอกครับ ขอให้มันกลับมาเหมือนเดิมพอ

อิๆๆ รูปเนี่ย...ที่บอร์ดเค้าทำไว้ครับ ...ผมเห็นเท่ห์ดีเลยเลือกมาใส่ครับ
ขอโทษที่ทำให้เข้าใจผิดนะครับ
คนถ่อมตัวย่อมเหนือกว่าคนที่ทำตัวยกตนข่มท่าน

Offline dodge

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:April 22, 2014, 07:28:35 pm
 ;D อ้าวโทษที่ นึกว่า Joee camaro พวกกัน ร้านอยู่ตรงแยก วรจักร มาจากประปาแม้นศรีตรงไปแยกวรจักร ก่อน ถึงแยกวรจักร ซ้ายมือตรงป้ายรถเมล์พอดีตึกแถว ห้องเดียว มีของชุบโชว์อยู่ ร้านนี้เก่าแก่ 20-30 ปีได้มั้ง ผมเอามือเปิดประตูไปชุบ อนัน กับ ด.บุณนาค พูดเหมือนกันว่าอาจไม่ดีอาจจะพุพองได้ แต่เนียตังรับทำอย่างที่บอก และขึ้นชื่อเลยว่า ร้านชุบแพงที่สุด... แต่งานออกมาดี ลองเอาชิ้นงานไปให้เขาดูก่อนละกัน :good:

• Member
ขอบคุณครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments