Author Topic: เรียนถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน่อยครับ  (Read 3480 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

beer

• Guest
คือพอดีีผมไปพบรถ austin mini มาคันนึงครับถูกจอดทิ้งอยู่ คาดว่าน่าจะมีทะเบียนแน่ๆ แต่เหมือนว่ารถมันถูกแปลงกลายเป็น 4 ประตูซะงั้น อยากถามว่ามันน่าเล่นรึป่าวอะคับ หรือ การนำกลับมาทำเป็น 2 ประตู มันจะพอไหวรึป่าว สภาพถูกจอดทิ้งแต่ยังพอดูได้ ต้องรบกวนถามท่านขุนด้วยนะครับว่าพอมีทางรึป่าวที่จะทำได้ อีกอย่างเราสามารถหาเจ้าของรถจากทะเบียนรถได้ป่าวคับ เสียดายรถคับ ขอบคุณคับ ;D ไว้เด๋ววันไหนว่างจะถ่ายรูปมาให้ดูคับ

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ยากที่จะตอบได้  ::) ไว้เมาๆอาจตอบได้ดีกว่านี้ เจอกันวันเสาร์ ;D

Nuk

• Guest
มินิไม่มีสี่ประตูนี่ครับ หากราคาแบบซาก(หลักหมื่น) ได้ทะเบียนแท้ ผมว่าเอามายกกระดองแล้วสลับกระดองดีกว่าครับ

beer

• Guest
สลับกระดองยังไง ช่วยอธิบายให้ฟังนิดนึงหน่อยคับ ทำเหมือนรถเต่าอะป่าว หรือ ยังไงคับ ขอบคุึณคับ

beer

• Guest
อีกอย่างนึงคับ พอยกกระดองเนี่ยมันจะผิดกฎหมายป่าวครับ ถ้าผมเอากระดองของพวก mini หรือ rover ที่มันใหม่กว่ามาใส่เนี่ยคับ ท่านใดพอจะทราบ ช่วยบอกนิดนึง แล้วพวกกระดองหาได้จากไหนบ้างคับ ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาให้ความรู้คับ

Offline อาจารย์ปรุย

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:September 10, 2016, 09:05:06 am
ผมมีออสติน 4 ประตูปี75ครับ วิ่งได้ไม่เป็นซาก เครื่องหลวม เบรคแตก กำลังจะไปซ่อมเบรค
ไม่มีเวลาดูแลครับ ถ้าสนใจ 01-3115861 แอ๊คครับ

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
เขาจะย้ายเพลท สวมกันเช่นเอารถมินิเขามา เอาทะเบียนของ๑๓๐๐มาสวม สำหรับย้ายกันภายในก็มีบ้าง อยู่ที่ทำแล้วคุ้มมั้ย :D

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments