Author Topic: ขอพูดอะไรหน่อยครับ เห็นเงียบมาก  (Read 4110 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline koko1

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:February 12, 2024, 12:03:33 pm
ไม่ได้มีอะไรนะ แต่เค้ามาดูทุกวันตั้งแต่เวปโด่งดัง

ทุกวันนี้ก็ยังชอบรถ classic อยู่ แต่ดูแล้วคนที่นี่น่าจะขายแพงกว่า

ทุกวันนี้ดูเพราะชอบดูที่พวกซื้อไว้เพื่อทำกำไร ออกมาเร่ขายของ

ก็แค่อยากบอกว่า...ตลกดี

Offline Pan

• Member
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
หลังๆขาย Alfa มาขี่จักรยานซะมากกว่าครับ เหลือ VW T4 กระบะกับ VW Golfแค่นั้นเองครับ นานๆขับทีเพราะพออากาศกีก็ออกไปขี่จักรยานแทนครับ
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline GingKo

• Member
  • Country: th
  • Last Login:October 12, 2016, 07:17:17 am
หลังๆขาย Alfa มาขี่จักรยานซะมากกว่าครับ เหลือ VW T4 กระบะกับ VW Golfแค่นั้นเองครับ นานๆขับทีเพราะพออากาศกีก็ออกไปขี่จักรยานแทนครับ
ปั่นแถวไหนหรอครับ เผื่อไปร่วมก๊วนด้วย 555555  :a_smiley:
++ คุณค่าของสิ่งของขึ้นกับตัวบุคคล ++

GingKo :: โก้

Offline Pan

• Member
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
ปั่นแถวไหนหรอครับ เผื่อไปร่วมก๊วนด้วย 555555  :a_smiley:

Skylane สวนเบญบางที่ก็ไปต่างจังหวัดครับ
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Member
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
ผมก็ยังเข้ามาดูในเวปบ้านบางกอกเป็นประจำครับ

ผมว่า เสน่ห์ของเวปไซด์ และ เวปบอร์ด คือ มันมีเรื่องราวที่เราสามารถเข้ามาอ่านได้ตลอดเวลา และ ไม่ได้วิ่งไปรวดเร็วแบบปุ๊ปปั๊ป

ซึ่งผมยังหลงเสน่ห์แบบนี้อยู่

ในความคิดเห็นส่วนตัวของผม ผมคิดว่า หากเราจะดูว่า คนไหนเป็นคนรักรถคลาสสิค เราต้องดูกันนานๆๆครับ แค่ 3ปี 5ปี ไม่พอครับ ของแบบนี้ต้องดูกันยาวๆๆๆ

มาแบบฉาบฉวย ก็มี

หมดสนุก แล้วก็หายไป ก็มี

พวกอ้างว่ารักรถคลาสสิค ซื้อรถมาตุนเอาไว้เพื่อเก็งกำไร ซื้ออะไหล่มาตุนแล้วแอบขายหลังไมค์ หรือ พวกพ่อค้าแอบแฝง ก็มี

ก็ต้องดูๆกันไปครับ เห็นเยอะเลยเดี๋ยวนี้

คุณ koko1 สบายดีนะครับ??

ไม่ได้มีอะไรนะ แต่เค้ามาดูทุกวันตั้งแต่เวปโด่งดัง

ทุกวันนี้ก็ยังชอบรถ classic อยู่ แต่ดูแล้วคนที่นี่น่าจะขายแพงกว่า

ทุกวันนี้ดูเพราะชอบดูที่พวกซื้อไว้เพื่อทำกำไร ออกมาเร่ขายของ

คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

Offline คุณโจ๋น

• CLASSIC IN MY ..........เข้าเส้น..
  • Member
  • Last Login:June 14, 2019, 09:24:40 am
ผมก็ยังเข้ามาดูในเวปบ้านบางกอกเป็นประจำครับ

ผมว่า เสน่ห์ของเวปไซด์ และ เวปบอร์ด คือ มันมีเรื่องราวที่เราสามารถเข้ามาอ่านได้ตลอดเวลา และ ไม่ได้วิ่งไปรวดเร็วแบบปุ๊ปปั๊ป

ซึ่งผมยังหลงเสน่ห์แบบนี้อยู่

ในความคิดเห็นส่วนตัวของผม ผมคิดว่า หากเราจะดูว่า คนไหนเป็นคนรักรถคลาสสิค เราต้องดูกันนานๆๆครับ แค่ 3ปี 5ปี ไม่พอครับ ของแบบนี้ต้องดูกันยาวๆๆๆ

มาแบบฉาบฉวย ก็มี

หมดสนุก แล้วก็หายไป ก็มี

พวกอ้างว่ารักรถคลาสสิค ซื้อรถมาตุนเอาไว้เพื่อเก็งกำไร ซื้ออะไหล่มาตุนแล้วแอบขายหลังไมค์ หรือ พวกพ่อค้าแอบแฝง ก็มี

ก็ต้องดูๆกันไปครับ เห็นเยอะเลยเดี๋ยวนี้

คุณ koko1 สบายดีนะครับ??

พี่เอกลืมพวกหมดไฟเป็นพัก ๆ ด้วยนะพี่นะ อิอิ  :-! :-! :-!
ทุกปัญหามีทางออก ทุกทางออกมักมีปัญหาใหม่ ๆ เสมอ อย่าท้อ สู้ ๆ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments