Author Topic: เอาของดีที่หัวหิน-ปราณบุรีมาฝากครับ  (Read 14976 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline minute-man

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:August 21, 2015, 12:30:00 pm
เช้าขึ้นมาก็หิวสิคั้บ แต่ไม่ต้องห่วง ของเขาดีอีกแล้ว ทำเองทั้งหมด ขอลงที่ชอบนะคั้บเพราะนอกนั้นก็เมนูปกติทั้วไป
わたしのセリカTA27です。

• Member
  • Last Login:August 21, 2015, 12:30:00 pm
ถ้าไม่อิ่มก็เติมได้ไม่อั้นจนถึง10โมงละคั้บ รูปสุดท้ายของมื้อเช้า โยเกิร์ตกะแยมสตอฯ&ราสเบอรี่คั้บ

• Member
ก่อนกลับก็ต้องอัพเดตบ้านบางกอกอีกหลายๆครั้ง

และก็ทั้งหมดของการเดินทางสำหรับทริปนี้ครับ 561 กิโล ตก 11.5กิโลลิตรคั้บ รถเยอะเหลือเกินเด้วเบรคๆเบื่อพวกขับขวาแต่ช้าจริงๆ เด้วน้าเหลืองเสร็จก็จะไปอีกครับ(แอบหวังว่าคงได้กล้องใหม่ไปด้วย...คริๆ)

Offline jack

• Member
  • Last Login:September 23, 2016, 08:16:12 pm
มือเย็น+เครื่องดื่มนิดหน่อยครับ แชมเปญกับอุเมะฉุ(เหล้าบ๊วยญี่ปุ่น กล่องนี้ผสมน้ำผึ้งด้วย สาวๆกินง่ายเมาเร็วดีคั้บ)

สนใจกล่องขาวๆครับ ซื้อที่ไหน

• Member
มือเย็น+เครื่องดื่มนิดหน่อยครับ แชมเปญกับอุเมะฉุ(เหล้าบ๊วยญี่ปุ่น กล่องนี้ผสมน้ำผึ้งด้วย สาวๆกินง่ายเมาเร็วดีคั้บ)

สนใจกล่องขาวๆครับ ซื้อที่ไหน
นั้นแน่..พี่แจ็คจะเอาไปมอมสาวๆละสิ ส่วนใหญ่ที่วิลล่าจะมีขายครับ แต่เป็นสาเกบ๊วยอย่างเดียว ส่วนกล่องผสมน้ำผึ้งไม่มีขาย กล่องนี้ผมหิ้วจากญี่ปุ่น ไว้ถ้ามีใครไปอีกเด้วจะ pm ไปบอกคั้บ

Offline TeeTarga

• มีปากสักแต่ว่าพูด..จะต่างจาก..ลมผ่านตูดที่ตรงไหน
  • Global Moderator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 04, 2023, 05:02:50 am
เหมือนมาอุ่นเครื่องให้ .งานหัวหินรำลึก เลยนะพี่

เริ่มแล้วนะครับงานหัวหินรำลึก..งานกาชาด วันนี้- 9 พ.ค.53  :><:

อย่ามีเพียงหัว..เอาไว้คั้นหู..หรือ..เอาไว้แค่ผมขึ้น
เพื่อนที่ดีที่สุดของคุณ อาจจะไม่ใช่เพื่อนที่ดีขอผมก็ได้

Offline sucharit

• Member
  • Last Login:September 12, 2017, 01:59:07 pm

โรงแรมน่านอนจัง

• Member

โรงแรมน่านอนจัง

ถ้าเป็นพวกพี่ๆไปผมมั่นใจว่าต้องได้รูปสวยๆกลับมาแน่นอนครับ ^_^

kongkiet01

• Guest
ค่าที่พักแพงไหมน้อง น่าไปเที่ยวจังเลย O:D

• Member
ค่าที่พักแพงไหมน้อง น่าไปเที่ยวจังเลย O:D
เด้วเอารูปจากครั้งแรกๆมาฝาก ช่วงนั้นถ่ายไว้พอสมควร แบบว่ากำลังเห่ออะค้าบ ส่วนราคาก็ตามลิ้งค์ไปเลยจร้า http://www.laanatu.com/
ปล.ลุงก้อง น้าเหลืองกะอีส้มเสร็จแล้ว เราไปกันมั้ย????

Offline iamwashmania

• Moderator
  • Member
  • Last Login:December 04, 2023, 05:47:34 pm
    • jglaze
น่าไปมากๆ ครับ ถ่ายมา ดูไป จนอยากเลยครับ O:D O:D
บ้านบางกอก.......for Life!ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Member
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
ภาพสวย อาหารอร่อย บรรยากาศดี

เยี่ยมเลยครับ  :good: :good: :good:
คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

Offline Korlarp

• Member
  • Last Login:November 08, 2023, 07:55:27 am
 :good: ขอบคุณครับที่อุตสาห์ตากแดดทนร้อนเก็บบรรยากาศดีๆมาให้ชมครับ
===Keep 02ing===

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments