Author Topic: สนใจจัดแข่งโกคาร์ทบ้านบางกอกฯ เพื่อฝึกทักษะก่อนไปขับสนามจริงไหมครับ?  (Read 34401 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline korn

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:January 04, 2021, 12:04:58 pm
รายงานตัวครับตอนบ่ายเจอกันที่สนามครับ
รักทุกคันเท่าๆกันหมด

Offline OSBIL

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
ขอเสียงคนที่จะไปขับโกคาร์ทพรุ่งนี้ด้วยครับ  \^^/ \^^/ \^^/

มีแต่เสียงลูกร้อง   อยากไปแต่ต้องรอซาวเสียงลูกๆก่อนครับ  :tickedoff:

บอกลูกว่าจะพาไปเที่ยวแดนเนรมิต  :azn:
ลูกๆคง งง พาไปไหนเนียะ  %:(  :prank:
" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

Offline NOK1

• Member
  • Last Login:June 22, 2021, 07:05:28 am

Offline sucharit

• Member
  • Last Login:September 12, 2017, 01:59:07 pm
เศร้าเลย ..

เมื่อเช้าตื่นแต่ไก่โห่ ทีออฟตอน 6.50 น.

เพิ่งมาถึงบ้าน .. หมดแรงข้าวต้ม

กินเบียร์ เอาใจช่วยทุกๆท่านอยู่บ้านนะครับ

« Last Edit: August 24, 2008, 01:54:51 pm by sucharit »

Offline sucharit

• Member
  • Last Login:September 12, 2017, 01:59:07 pm
อดืต ...

Offline NOK1

• Member
  • Last Login:June 22, 2021, 07:05:28 am
 :-!  ขอขอบคุณ คุณTre มากครับที่ช่วยจัดให้  นอกจากสนุกแล้วยังได้ออกกำลังด้วย  :good:

Offline เจ้าบ้านบางกอกฯ

• If you love classic cars, you are my friend.
  • Administrator
  • Member
  • Last Login:August 06, 2023, 02:03:15 pm
    • Bangkok Classiccar
:-!  ขอขอบคุณ คุณTre มากครับที่ช่วยจัดให้  นอกจากสนุกแล้วยังได้ออกกำลังด้วย  :good:

ขอบคุณคุณตรีเช่นกันครับ แถมยังทำกับข้าวอร่อย ๆ ให้กินอีก
วันนี้ตื่นมาเมื่อยไปทั้งตัว แต่ขอบอกว่ามันส์มาก ๆ ๆ วันหน้าเอาอีกนะครับ

ปล. ที่สำคัญต้องขอโทษน้องโป้งจริง ๆ ด้วยที่ถูกผมเสยท้ายไปเต็ม ๆ  &v&
      ตอนเข้าโค้งมาแรงมาก ๆ กำลังดีใจจนลืมเบรคคร้าบบบบบบ &v&

w^w
If you love classiccars, you're my friend

1950 Riley RMA
‘55 MB 190SL / 1968 W112 Coupe /W108 280SE /W116 450SEL
‘57 MGA
‘68 AR 105 Gt Junior / Giulietta’77
‘82 RR Corniche

MB W180/111/110/108/114
AR Giulia Super/Spider
BMW E30 (2)
Jag XJ S1
Porsche 924 /911E
VW Golf MKI Cabrio/Thing

www.facebook.com/groups/bangkokclassiccar

Offline Tre

• Member
  • Last Login:November 25, 2022, 10:40:30 pm
สนุกดีครับ...  :grin: โดยเฉพาะตอนแข่งรอบสุดท้าย.... โอม Hapiness มาที่หนึ่ง ที่สองคือเจ้าบ้านฯของเรา  \^^/ \^^/ \^^/

เดี๋ยวเย็นนี้เอารูปมาลงให้ดูนะครับ....

Offline Tre

• Member
  • Last Login:November 25, 2022, 10:40:30 pm
เศร้าเลย ..

เมื่อเช้าตื่นแต่ไก่โห่ ทีออฟตอน 6.50 น.

เพิ่งมาถึงบ้าน .. หมดแรงข้าวต้ม

กินเบียร์ เอาใจช่วยทุกๆท่านอยู่บ้านนะครับ

วันหลังรบกวนพี่แป้งมาเป็น coach ให้พวกเราด้วยนะครับ!  &v& &v& &v&

หรือถ้าพี่มี Frame เก่าๆ น่าจะเอามาลงเครื่อง 4 จังหวะไว้ขับเล่นกัน.... เพราะทราบว่าท่านประธานฯและเจ้าบ้านฯออกใบ PO ทำรถคนละคันแล้ว...  :grin:

Offline Niki

• Member
  • Last Login:December 05, 2018, 03:29:44 pm
 :good: สนุกดี

ปวดไปหมดเลยครับ เดินแบบเดี้ยงๆ ทั้งวันเลย

คราวหน้าเอาเป็น Endurance เลยนะ ท่าจะมัน

Offline @Speed

• Member
  • Last Login:March 06, 2023, 09:23:19 pm
สนุกมากๆเลยครับ ตื่นมาตอนเช้าระบมไปทั้งตัวเลย
ซี่โครงเขียวทั้งสองข้างเลย รู้อย่างนี้ไม่ดื้อเอาเกราะป้องกันมาใส่ด้วยก็ดี
งานนี้เจ้าบ้านเราสุดยอด พัฒนาไปได้เร็วมาก ขับเต็มที่เลย เข้าโค้งได้แรงดีจัง ขับได้ดุดัน ชนนายโป้งซะกระเด็นเลย
เมื่อไหร่ไปกันอีกก็ชวนด้วยนะครับ  "v"

Offline OSBIL

• Member
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
เศร้าเลย ..

วันหลังรบกวนพี่แป้งมาเป็น coach ให้พวกเราด้วยนะครับ!  &v& &v& &v&

หรือถ้าพี่มี Frame เก่าๆ น่าจะเอามาลงเครื่อง 4 จังหวะไว้ขับเล่นกัน.... เพราะทราบว่าท่านประธานฯและเจ้าบ้านฯออกใบ PO ทำรถคนละคันแล้ว...  :grin:

:idiot2: :prank:
" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

Offline korn

• Member
  • Last Login:January 04, 2021, 12:04:58 pm

ขอบคุณคุณตรีเช่นกันครับ แถมยังทำกับข้าวอร่อย ๆ ให้กินอีก
วันนี้ตื่นมาเมื่อยไปทั้งตัว แต่ขอบอกว่ามันส์มาก ๆ ๆ วันหน้าเอาอีกนะครับ

ปล. ที่สำคัญต้องขอโทษน้องโป้งจริง ๆ ด้วยที่ถูกผมเสยท้ายไปเต็ม ๆ  &v&
      ตอนเข้าโค้งมาแรงมาก ๆ กำลังดีใจจนลืมเบรคคร้าบบบบบบ &v&

w^w

ผมโดน เจ้าบ้าน ใช้อำนาจในทางมิชอบ เสยตูด  'b' 'b' 'b' 'b' 'b' 'b' 'b' 
รักทุกคันเท่าๆกันหมด

Offline Niki

• Member
  • Last Login:December 05, 2018, 03:29:44 pm

w^w

ผมโดน เจ้าบ้าน ใช้อำนาจในทางมิชอบ เสยตูด  'b' 'b' 'b' 'b' 'b' 'b' 'b' 

ตอนขับก้มไปเก็บอะไรป่าว  :grin:

Offline Hayabusa

• !!! SKYLINE HGC 210 !!!
  • Member
  • Last Login:September 20, 2015, 02:22:20 am
ขอบคุณพี่ตรีสำหรับโกคาร์ทมันมันครับ ( เมื่อยมากกก ) และก็อาหารเย็นแสนอร่อยที่บ้านด้วยครับ
 &v& &v& &v& &v& &v& &v& &v& &v& &v& &v&
 &v& &v& &v& &v& &v& &v& &v& &v& &v& &v&

งานดีอย่างนี้ต้องจัดรอบสองนะครับ :good: :good: :good:
PURE-PASSION

Offline Pan

• Member
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
ได้ไปแต่ไม่ได้ตั้งใจเลยจริงกะนอนอยู่บ้าน สมาคมแม่บ้านมีนัดกัน  :grin: :grin: :grin: :grin:
เลยขับกินลมชมนกชม้ 2 รอบ พี่เอออกให้ด้วย  &v& &v& &v&

งานนี้ผบทบ มาจับพุง :smitten: :smitten: เลยสั่งห้าม ลา ห้ามสาย กับการขับโกคาร์ทเด็ดขาด เพราะลดพุงได้ดี  >*| >*| >*| >*|

&v& &v& ขอบคุณพี่ตรีพี่เพ็ญที่เลี้ยงด้วยนะคับ  &v& &v&
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline Pan

• Member
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm

w^w

ผมทานยาคลายกล้ามเนื่อไป ไม่ปวดเมื่อยแต่นี้ 24 ชม. แล้วบางอย่างก็คลายไปด้วย  >*| >*| >*|
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline Tre

• Member
รูปจากเมื่อบ่ายวันอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ....นักแข่งบ้านบางกอกฯเตรียมตัวลงไปประชันกันในสนาม.....

Offline Tre

• Member
เริ่มจากนาย Korn....ต่อด้วยเป๊ก....ลูกพี่ใหญ่ - Prid....พี่ใหญ่....แล้วก็โอม....

Offline Tre

• Member
เจ้าบ้านครับ....แล้วก็พี่นกที่จับฉลากได้เบอร์ 02....!
« Last Edit: August 26, 2008, 12:11:46 am by Tre »

Offline Tre

• Member
ท่านประธานฯให้กำลังใจนักแข่งก่อนลงไปแข่งรอบสุดท้าย.... คนที่ขับเร็วสุดให้ออกสุดท้าย จะได้มีลุ้นบ้าง และแซงกันเพียบ....

รูปที่สอง...โคร่ง Hayabusa กำลังจะถูกเจ้าบ้านแซง แต่ก็ขอโพสท่ากับกล้องนิดนึง.... :2funny:

รูปที่สาม...รอบถัดไป เจ้าบ้านงงว่าโอมขึ้นมาแซงได้ยังไง??? ทั้งๆที่เริ่มทีหลังเกือบครึ่งรอบ...ชิงตำแหน่งที่หนึ่งไปจากเจ้าบ้านฯ..... :cry:

รูปมีแค่นี้อะครับ....  :grin:
« Last Edit: August 26, 2008, 12:16:19 am by Tre »

Offline -ome-

• Member
  • Last Login:December 21, 2010, 04:23:22 am
สนุกมากเลยพี่ตรี

จัดอีก "v"  "v"  "v"

แต่พี่ตรีนี่ ฟิตมากๆ วิ่งไม่หยุดเลย โอมว่าโอมฟิตแล้ว เห็นพี่วิ่งละยอมเลย  :good: :good:

Offline Tre

• Member
ขอโทษที่ไม่มีรูป Niki กับ Pan นะครับ...  :embarassed:

Offline tokenn

• Trouble is impossible!!!
  • Administrator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 11, 2023, 06:03:41 pm
hidden
« Reply #73 on: August 26, 2008, 12:43:03 am »
sorrow to myself, no visa available on this family day, couldn't make it :(

next time please :good:
Trouble is something to Learn,
Learning how to Fix.
Fixing something is to Think,
Thinking how to be Mature -> a little rascal again!

Offline Pan

• Member
ขอโทษที่ไม่มีรูป Niki กับ Pan นะครับ...  :embarassed:

ไม่เป็นไรครับ วันนั้นสนุกดีครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments