Author Topic: ขอคำแนะนำครับ พอดีไปเจอ เซฟโรเร็ตคันนึง น่าจะปี 70-80 มือใหม่อยากมีรถคับ  (Read 1753 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline opasalmaseri

• Member
  • Last Login:February 04, 2010, 08:21:45 pm
 อยากทราบรุ่นรถ กับปีอ่ะคับ แล้วอู๋ที่สามารถนำไปซ่อมได้ถ้ามีปัญหา แล้วพวกอะไหล่ต่างๆจะหาได้จากที่ไหนคับ
เค้าขายผม 50000 บาท ทะเบียนขาดมา2ปีแล้ว เครื่อง นิสสันอารายซักอย่าง 6สูบ ดีเซล 2700ซีซี ขอบกันน้ำที่กระจกข้างด้านนอกมันขาดหมดแล้วอ่ะคับ เบาะพรมต้องทำใหม่หมด สายไฟต้องเดินใหม่ พวกท่านคิดว่าต้องเสียตังเพิ่มอีกเท่าไหร่หรอคับ แล้ว ช่วงล่างของคันนี้ มันมาอารายที่ต้องสังเกตรึป่าวคับ พวกลูกหมาก โช๊ค ผ้าเบรค จานเบรค ไฟหน้า ไฟเลี้ยว กระจกหน้า จะหาได้จากที่ไหนหรอคับ อยากได้มากเลยครับคันนี้ แต่แม่ไม่ค่อยวางใจเรื่อง การหาอะไหล่อะครับ ช่วยทีนะครับ หรือโทรมาให้คำปรึกษาก็ได้ 0815814410 ชื่อโจ้นะครับ

Offline opasalmaseri

• Member
  • Last Login:February 04, 2010, 08:21:45 pm
รูปอื่นๆคับ เรื่องสีรถนี่ยังกิ๊กๆอยู่เลย แต่ ขอบประตูด้านล่างมีผุแล้วบ้าง

Offline papabear_bkk

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:September 18, 2010, 10:34:12 am
ยังไม่สวยครับ ตัวรถเป็นพวกเมกันแนวนี้ต้องสองประตูถึงจะสวย แต่ถ้าชอบก็ไม่ว่ากัน สภาพที่ว่ามาต้องทำเยอะถ้าไม่รีบร้อน หาคันใหม่ดีกว่า งบประมาณนี้ควรเตรียมเงินซ่อมอีกซัก 50000 ครับ >*|

Offline OSBIL

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
ขอเสริมหน่อยนะครับ
คันนี้เป็นเชฟที่ถือสัญชาติ Australia ครับ
โดย General Motor ที่มีสายการผลิตใน Australia มาผลิตรุ่นนี้เพียงเติม Logo Chev
เปลี่ยนชื่อรุ่นลงไป แต่ถ้ามองถึงความแปลก ก็เป็นรถที่ไม่ได้เจอได้ง่ายๆนะครับ
เพราะหน้าตาแบบนี้ส่วนใหญ่จะเป็น Kingswood หรือ Statesman
" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments