General Category > Bangkok Classiccar Webboard

พี่ๆน้องๆพบเจอบ้านบางกอกแห่งนี้กันได้อย่างไร

(1/66) > >>

Maximus Hippopotemus:
ของผมเจอจากลิงค์ที่ลิงค์มาจากเวบที่เกี่ยวกับรถคลาสสิคที่ตายแล้ว(นิ่งสนิท)แห่งหนึ่ง แล้วผมก็ได้ไล่อ่านตั้งแต่กระทู้แรกสุดจนถึงกระทู้ล่าสุดของตอนนั้น และก็เริ่มจะติดใจบ้านนี้ครับ เพราะที่ผมได้อ่านมานั้นผมพบแต่ความรู้ล้วนๆครับแล้วก็มีความเป็นกันเองมากๆที่สำคัญมันไม่นิ่งง่ะ บ้านนี้เป็นบอร์ดรถคลาสสิคที่มีชีวิต ;D หลังจากนั้นมาผมเลยฝังตัวอยู่ ณ บ้านแห่งนี้ตลอดมา และจะฝังตัวอยู่ที่บ้านนี้ตลอดไปครับ 

Yesterday2morrow:
ของผมโดยบังเอิญครับ รู้สึกว่าตอนนั้นกำลังหาข้อมูล 02 อยู่ web ที่ชอบเข้าบ่อยๆก็ forbmwlover เล่นไปเล่นมาแล้วจึงหลงมาบ้านนี้ได้งัยไม่รู้ ไม่มีทางออกเสียด้วย ::)

thaidub:
ท่านขุนชวนไปงานรวมมิตรครั้งที่ 2 ที่ลานพระรูปครับ

เอ้อ:
อ่านเจอเขาพูดถึงในเวปหนึ่งครับ ผมซึ่งยังมองๆหารถคลาสสิคสำหรับคนเริ่มเล่นก็เลยดอดเข้ามาขอแจมหาความรู้บ้าง...ไม่ผิดหวังครับ

OKUMI RT:
ผมเข้ามาเพราะไอ้คนข้างบนนี่มันมาบอกผมว่ามีข่าวเรื่องกรุใหญ่แตกแถวๆอ่อนนุช ให้มาดูในนี้ครับ เลยไล่อ่านกระทู้อยู่วันนึง  อารมณ์มันเลยขึ้น เลยลืมๆเรื่องแข่งรถลงมาคิดเรื่องรถคลาสสิคมากขึ้น

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version