Author Topic: MY Skyline 210 !!!!!  (Read 516509 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Offline Jp_HGC

• TRY TO THE BEST THEN LET'S IT BE.
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:October 20, 2021, 12:13:36 pm
Re: MY Skyline 210 !!!!!
« Reply #575 on: August 28, 2008, 10:09:08 am »
เอาไงเอากัน ตามนายหัวเจ้าของรถ  %:< แต่ก็อยากไปดูKenด้วย
NO MATTER WHAT, I LOVE MY CAR

Offline JEEP

• Member
  • Last Login:May 11, 2015, 12:27:38 am
« Reply #576 on: August 28, 2008, 10:34:56 am »
ดูจากพรมแผงข้างประตูแล้ว ภายในเดิมสวยครับ :good:

Offline Hayabusa

• !!! SKYLINE HGC 210 !!!
  • Member
  • Last Login:September 20, 2015, 02:22:20 am
« Reply #577 on: August 28, 2008, 01:42:55 pm »
ภายในเดิมสวยมากครับพี่ต๋อม :good: :good: :good:
PURE-PASSION

Offline Tomm

• RX-3 The Legend.....
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:December 02, 2014, 12:52:33 am
« Reply #578 on: August 28, 2008, 11:24:27 pm »
ขอบคุณเหมือนเดิมครับ โดยเฉพาะคุณโคร่งที่เอื้อเฟื้อสุดๆ ขนาดของหายากๆ บางรายการยังถามว่าผมอยากได้รึเปล่า จะแบ่งให้ ก็ซึ้งไปอ่ะครับ  &v&
มางานเข้าตอนที่คุณโจ้แนะนำมาว่าให้หาพวงสามก้านใส่  ก็พอดีนึกขึ้นมาได้ว่าเมื่อ 2 ปีก่อน กำลังเริ่มทำ Stanza ตอนนั้นพวงมาลัยเป็นสามก้านเหมือนกัน (แต่ตรงกลางไม่เหมือนอันในรูปคุณโจ้) ปุ่มก้านกดแตรหักไปอันนึง ไปเดินหาที่รัชดาไนท์ฯ น้องคนขายเค้านัดให้ไปดูวันธรรมดา ก็ไปอะครับ ปรากฏว่าหน้าตาคล้าย แต่ไม่เหมือนที่ผมต้องการ  :sad: เลยเฉยๆ น้องคนขายก็บอกว่าให้เอาไปเหอะ ลดให้สุดๆ อยากขาย ไอ้ผมก็อารมณ์จะเอาแค่ปุ่มก้านกดแตร แต่มาทั้งยวง ไม่รู้เอาไงดี คิดๆดู ก็เอาก็เอาวะ  :dontknow: พอเอามาแล้วก็เซ็งๆ เพราะไปเทียบกับรถแล้วไม่เหมือน  %:(  เลยเก็บเข้ากรุไป จนลืม..... Z-Z  เมื่อเช้าเลยให้ลูกน้องไปแงะกรุมาดู ปรากฎว่า  :cheesy:  :happy2:  $^$  \^^/  รีบโทรไปบอกคุณโคร่งแต่ก็ว่าจะไม่เอามาโพสท์ แต่พอคุยกับเพื่อนเลิฟอีกคน ดันอยากเห็น เลยต้องเอามาลงให้แกดู   เอ้า!!!! น้าหมี มาดูซะ 
OLD and SMALL....But BELOVED....

• TRY TO THE BEST THEN LET'S IT BE.
  • Member
  • Last Login:October 20, 2021, 12:13:36 pm
« Reply #579 on: August 28, 2008, 11:42:53 pm »
สุดยอด สวยมากครับ  :smitten:

Offline Mee GHBC-100

• Member
  • Last Login:March 22, 2016, 05:38:52 am
« Reply #580 on: August 29, 2008, 05:44:19 am »
ไปเดินหาที่รัชดาไนท์ฯ น้องคนขายเค้านัดให้ไปดูวันธรรมดา ก็ไปอะครับ ปรากฏว่าหน้าตาคล้าย แต่ไม่เหมือนที่ผมต้องการ  :sad: เลยเฉยๆ น้องคนขายก็บอกว่าให้เอาไปเหอะ ลดให้สุดๆ อยากขาย  เอ้า!!!! น้าหมี มาดูซะ 

คนมันดวงดีอ่ะน้ะ หยั่งกะรู้ล่วงหน้าว่าอีกสองปีจะซื้อรถรุ่นนี้ 555

ไม่ได้ชิด  ก็ขอเพียงได้ชม         ไม่ได้สม ไม่เห็นแคร์อะไร   
ขอให้ได้รัก รัก รัก รัก รักเธอเข้าไว้  ไม่เช่นนั้น ใจฉัน ใจฉันคง หลุดลอย

• Member
  • Last Login:December 02, 2014, 12:52:33 am
« Reply #581 on: August 29, 2008, 09:20:05 am »
ไปเดินหาที่รัชดาไนท์ฯ น้องคนขายเค้านัดให้ไปดูวันธรรมดา ก็ไปอะครับ ปรากฏว่าหน้าตาคล้าย แต่ไม่เหมือนที่ผมต้องการ  :sad: เลยเฉยๆ น้องคนขายก็บอกว่าให้เอาไปเหอะ ลดให้สุดๆ อยากขาย  เอ้า!!!! น้าหมี มาดูซะ 
คนมันดวงดีอ่ะน้ะ หยั่งกะรู้ล่วงหน้าว่าอีกสองปีจะซื้อรถรุ่นนี้ 555
ดีที่ไม่บอกว่า พอดีไปเห็นพวงมาลัยที่เก็บไว้ เลยต้องไปซื้อรถมาใส่

มาแต่เช้ามืดเลยเหรอน้า...

OLD and SMALL....But BELOVED....

Offline donutjovi

• Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
« Reply #582 on: August 29, 2008, 09:59:26 am »
ขอบคุณเหมือนเดิมครับ โดยเฉพาะคุณโคร่งที่เอื้อเฟื้อสุดๆ ขนาดของหายากๆ บางรายการยังถามว่าผมอยากได้รึเปล่า จะแบ่งให้ ก็ซึ้งไปอ่ะครับ  &v&
มางานเข้าตอนที่คุณโจ้แนะนำมาว่าให้หาพวงสามก้านใส่  ก็พอดีนึกขึ้นมาได้ว่าเมื่อ 2 ปีก่อน กำลังเริ่มทำ Stanza ตอนนั้นพวงมาลัยเป็นสามก้านเหมือนกัน (แต่ตรงกลางไม่เหมือนอันในรูปคุณโจ้) ปุ่มก้านกดแตรหักไปอันนึง ไปเดินหาที่รัชดาไนท์ฯ น้องคนขายเค้านัดให้ไปดูวันธรรมดา ก็ไปอะครับ ปรากฏว่าหน้าตาคล้าย แต่ไม่เหมือนที่ผมต้องการ  :sad: เลยเฉยๆ น้องคนขายก็บอกว่าให้เอาไปเหอะ ลดให้สุดๆ อยากขาย ไอ้ผมก็อารมณ์จะเอาแค่ปุ่มก้านกดแตร แต่มาทั้งยวง ไม่รู้เอาไงดี คิดๆดู ก็เอาก็เอาวะ  :dontknow: พอเอามาแล้วก็เซ็งๆ เพราะไปเทียบกับรถแล้วไม่เหมือน  %:(  เลยเก็บเข้ากรุไป จนลืม..... Z-Z  เมื่อเช้าเลยให้ลูกน้องไปแงะกรุมาดู ปรากฎว่า  :cheesy:  :happy2:  $^$  \^^/  รีบโทรไปบอกคุณโคร่งแต่ก็ว่าจะไม่เอามาโพสท์ แต่พอคุยกับเพื่อนเลิฟอีกคน ดันอยากเห็น เลยต้องเอามาลงให้แกดู   เอ้า!!!! น้าหมี มาดูซะ 

คนขายเป็นหมอดูด้วยรึเปล่าพี่  :2funny:  :2funny:

• Member
« Reply #583 on: August 29, 2008, 10:46:05 am »
เป็นหมอดูแบบว่า ถ้าตรูเก็บไว้ อาจต้องเก็บอีก 2 ปี ถึงจะได้ขายไงครับโจ้ (ก็ยังไม่รู้เลยว่าเป็นรุ่นไหน รู้แต่ NISSAN)เลยรีับยัดมาให้พี่น่ะ  :grin:

Offline GOF C110

• Love super red very much
  • Member
  • Last Login:May 25, 2016, 12:51:56 pm
« Reply #584 on: August 29, 2008, 11:41:21 am »
มางานเข้าตอนที่คุณโจ้แนะนำมาว่าให้หาพวงสามก้านใส่  ก็พอดีนึกขึ้นมาได้ว่าเมื่อ 2 ปีก่อน กำลังเริ่มทำ Stanza ตอนนั้นพวงมาลัยเป็นสามก้านเหมือนกัน (แต่ตรงกลางไม่เหมือนอันในรูปคุณโจ้) ปุ่มก้านกดแตรหักไปอันนึง ไปเดินหาที่รัชดาไนท์ฯ น้องคนขายเค้านัดให้ไปดูวันธรรมดา ก็ไปอะครับ ปรากฏว่าหน้าตาคล้าย แต่ไม่เหมือนที่ผมต้องการ  :sad: เลยเฉยๆ น้องคนขายก็บอกว่าให้เอาไปเหอะ ลดให้สุดๆ อยากขาย ไอ้ผมก็อารมณ์จะเอาแค่ปุ่มก้านกดแตร แต่มาทั้งยวง ไม่รู้เอาไงดี คิดๆดู ก็เอาก็เอาวะ  :dontknow: พอเอามาแล้วก็เซ็งๆ เพราะไปเทียบกับรถแล้วไม่เหมือน  %:(  เลยเก็บเข้ากรุไป จนลืม..... Z-Z  เมื่อเช้าเลยให้ลูกน้องไปแงะกรุมาดู ปรากฎว่า  :cheesy:  :happy2:  $^$  \^^/  รีบโทรไปบอกคุณโคร่งแต่ก็ว่าจะไม่เอามาโพสท์ แต่พอคุยกับเพื่อนเลิฟอีกคน ดันอยากเห็น เลยต้องเอามาลงให้แกดู   เอ้า!!!! น้าหมี มาดูซะ 

พวงมาลัยสวยจังครับ

สภาพภายในรถเดิมมากเลย

Offline KhaiGTR

• HGC210 2000GT ^JAPAN^
  • Member
  • Last Login:November 11, 2020, 01:26:37 am
« Reply #585 on: August 29, 2008, 12:52:31 pm »
ขอบคุณครับ เพื่อนๆ น้องๆ พี่ๆ  :-!  ตกลงตามนั้น เดี๋ยวใส่ Mk1ชุดนี้แล้วกดลงอีกซะหน่อยเลย (โชคดีจังไม่ต้องวิ่งหาอีก  :grin: ) พอดีเมื่อกี๊คุยกับคุณโคร่งก็ว่าอยากให้ comment ซะหน่อย ก็เลยถูกยุให้มาลงไว้ในกระทู้นี้ ก็ว่ากันไปครับ จัดมาชุดนึงก่อน ถ่ายเมื่อคืนวาน ดึกมาก คงพอเห็นภายในกับเครื่องอ่ะนะครับ ผมเองก็ดูไม่ขาดอ่ะครับ แต่เจ้าของเดิมเค้าบอกว่าเดิมสนิท ก็ต้องเชื่อเค้าล่ะครับ รบกวนเซียนกับเทพบ้านนี้ตัดสินให้ด้วยละกัน

หวัดดีครับพี่ต๋อม  รถสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆเลยครับพี่  สุดๆ เห็นแล้วขนลุก  อารมณืพลุ่งพล่านครับ
คันนี้ แผงประตูสเปคยี่ปุ่งครับ  ของตัวที่ขายในบ้านเรา จะเป็นแบบเรียบๆขึ้นลายครับ อันนี้ลายนูนเด่นเป็นสง่าเชียว โครเมี่ยมก็ยังสวย เจ๋งมากๆครับพี่  :good: :good:

แค่รถคันนี้น่าจะขายโดยสยามกลการครับ  ข้อสังเกตุคือ จะมีสวิทช์ฉีดน้ำล้างไฟหน้า อยู่ตรงคอนโซลกลางครับ
ซึ่งเจ้าสวิทช์ตัวนี้ มันเป็นของรุ่นไฟหน้ากลม คอนโซลอีกรุ่นครับ  แต่นิสสันไทยเอามาติดไว้ตรงช่องที่มำมาสำหรับยึดสวิทช์กระจกไฟฟ้า ตรงนั้นเลยดูขาดๆเกินๆนิดนึง เพราะมันเป็นคนละช่องกันครับ   สำหรับรุ่นนี้ ที่ฉีดน้ำกับปัดหลัง จะอยู่ที่ตรงคอนโซลหน้าครับ ไม่ใช่คอนโซลกลาง
อันนี้ไม่ได้ติรถนะครับ เค้าติดมาให้แบบบนี้จากโรงงาน ซึ่งมันเลยเป็นจุดสังเกตุสำหรับรถ สยามกลการครับ

ภายใน ยังค่อนข้างครบมากๆครับ ขาดแค่ตัวอุดช่องกระจกไฟฟ้าแก้ม ที่เป็นยางอุดธรรมดา รึไม่ก็หากระจกแก้มใส่ + หาสวิทช์ยัดเข้าไปเลยพี่ อิอิ

จะมีนิดนึงก็ตรงที่ภายใน ตรงเก๊ะกับใต้พวงมาลัย คนละสี ซึ่งอาจจะเกิดจากของเดิมแตกแล้งเจ้าของเก่าหามาเปลี่ยน ซึ่งจะหาสีเทาๆได้ง่ายกว่ามากๆครับ  ก็แค่ ทำสีใหม่ให้เข้ากับของเดิมก็เจ๋งสุดแล้วครับ

แต่โดยรวม ภายในได้อารมณ์มากๆๆ รถ เก็บแบบอนุรักษ์ไว้ได้เป็นอย่างดีทีเดียวครับ

ส่วนตรงเครื่อง ปั๊ม ดูคร่าวๆน่าจะเป็นของเดิมนะครับ แต่ไปทำสีมันเลยดูขัดหูขัดตา
แต่แน่ๆ ปั๊มพาวเวอร์รุ่นเก่า เติมน้ำมันตรงปั๊ม ใหญ่ๆอย่างนี้ ได้อารมณ์สุดๆครับ

โดยอิจฉาพี่จังได้รถสวยจริงๆมาครองครับ

ถ้าพี่ขาดเหลืออะไหล่อะไร ถามกับผมได้นะครับอะไรที่มี ก็ยินดี แบ่งให้ ครับ ให้กับคนในบ้านก่อน ก็ยังดีกว่าขายให้คนอื่นครับ
ก็อะไหล่ยังพอมีเหลือบ้างครับ อะไรที่พี่ขาด ก็ลองถามมาได้นะครับ ยินดีครับ

อ้อ เรื่อง MANUAL PART LIST ที่พี่คุยกับพี่โคร่งไว้ ถ้าพี่อยากได้เดี๋ยวจัดให้ครับพี่ อิอิ อยากได้อะไรขอให้บอกครับ ถ้ามีก็แบ่งให้ครับ ถ้าไม่มี จะหาให้ รึไม่ก็ช่วยชี้เป้าให้ครับ เราคนเล่น 210 ด้วยกัน จะได้มี 210 สวยๆออกมาเยอะๆ (ผมได้แต่เชียร์คนอื่นครับ เพราะรถผมใกล้จะเป็นซอมบี้ภาค 2 อีกแย้ว อิอิ)

อ้อ แล้วถ้าใครอยากได้ MANUAL PART LIST  ถ่ายจากต้นฉบับแท้ๆ หนาเป็นปึก ประมาณ เกือบๆ 2 นิ้วได้ครับ มีรายการอะไหล่ทุกตัวทุกชิ้น สำหรับ 210 เวอร์ชั่นส่งออกออสเตรเลีย (ซึ่งก็คือส่งออกมาบ้านเรา)  มีครบทั้งไฟเหลี่ยมไฟกลมครับ ในเล่มเดียวกัน
ถ้าอยากได้ ก็บอกครับ เดี๋ยวจัดการให้ครับ ผมจะได้ไปสั่งทำทีเดียวครับ เพราะเล่มๆที่เคยถ่ายมาก็ไปสั่งเค้าทำไว้ เค้าเย็บเล่มไสกาวมาอย่างดี ไม่อยากไปรื้อของเก่า มาถ่ายเองครับ รื้อไปต้องไสกาวใหม่อีก เลยถ้าทำทีเดียวเยอะๆ จะสะดวกกว่าครับ

อ้อ ถ้าพี่มีปัญหาตรงไหน ติดขัดตรงไหน ถามไว้ในนี้ หรือ จะโทรหาผมก็ได้นะครับ ที่เบอร์ 086-565-7776 ครับ
ยินดีให้คำปรึกษาครับ + อยากคุยกับพี่จังอ่ะครับ ไม่ได้ยกตัวเองเป็นเทพหรือเซียนอะไรหรอกครับ ก็แค่บังเอิญเล่นมานานและเล่นแค่รุ่นเดียวเลือดขอบฟ้ามันเข้าเส้นครับ
เลยพอรู้อะไรๆบ้างก็เท่านั้นอ่ะครับ

แต่ถึงยังไงก็.................รถพี่สวยมากๆๆๆๆๆๆครับ อิจฉา ได้รถสวยๆดีๆครบๆมาครองครับ อิอิ
« Last Edit: August 29, 2008, 12:59:41 pm by KhaiGTR »

Offline KhaiGTR

• HGC210 2000GT ^JAPAN^
  • Member
  • Last Login:November 11, 2020, 01:26:37 am
« Reply #586 on: August 29, 2008, 12:57:57 pm »

แอบมองดูรูปห้องเครื่อง

ของพี่สุดจริงๆ ของเดิมยังอยู่ครบ
แถมจุดอารมณ์สำคัญ
ฝาครอบรีเลย์+ฝาปิดกล่องฟิวส์ยังอยู่ครีบ  หายากครับของพวกนี้  เจ้าของเดิมเก็บมาดีจริงๆครับ

เจ้าฝาปิดรีเลย์คือ เหล็กแผ่นใหญ่ๆครับ สีดำ ส่วนฝาปิดกล่องฟิวส์ ก็คือฝาพลาสติกอันเล็กๆ ที่อยู่บนฝาปิดรีเลย์อีกทีครับ
ทั้งหมดนี้ อยู่ข้างๆหม้อแบตครับ

Offline bungkee

• Member
  • Last Login:March 26, 2016, 10:49:45 pm
« Reply #587 on: August 29, 2008, 01:45:58 pm »
 :good: :good: :good:

• Member
  • Last Login:September 20, 2015, 02:22:20 am
« Reply #588 on: August 29, 2008, 05:24:41 pm »
ตอบละเอียดดีจังเลยลูกชายป๋าเทพ  :good: :good: :good:

• Member
« Reply #589 on: August 29, 2008, 06:45:36 pm »
ขอบคุณครับ เพื่อนๆ น้องๆ พี่ๆ  :-!  ตกลงตามนั้น เดี๋ยวใส่ Mk1ชุดนี้แล้วกดลงอีกซะหน่อยเลย (โชคดีจังไม่ต้องวิ่งหาอีก  :grin: ) พอดีเมื่อกี๊คุยกับคุณโคร่งก็ว่าอยากให้ comment ซะหน่อย ก็เลยถูกยุให้มาลงไว้ในกระทู้นี้ ก็ว่ากันไปครับ จัดมาชุดนึงก่อน ถ่ายเมื่อคืนวาน ดึกมาก คงพอเห็นภายในกับเครื่องอ่ะนะครับ ผมเองก็ดูไม่ขาดอ่ะครับ แต่เจ้าของเดิมเค้าบอกว่าเดิมสนิท ก็ต้องเชื่อเค้าล่ะครับ รบกวนเซียนกับเทพบ้านนี้ตัดสินให้ด้วยละกัน

หวัดดีครับพี่ต๋อม  รถสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆเลยครับพี่  สุดๆ เห็นแล้วขนลุก  อารมณืพลุ่งพล่านครับ
คันนี้ แผงประตูสเปคยี่ปุ่งครับ  ของตัวที่ขายในบ้านเรา จะเป็นแบบเรียบๆขึ้นลายครับ อันนี้ลายนูนเด่นเป็นสง่าเชียว โครเมี่ยมก็ยังสวย เจ๋งมากๆครับพี่  :good: :good:

แค่รถคันนี้น่าจะขายโดยสยามกลการครับ  ข้อสังเกตุคือ จะมีสวิทช์ฉีดน้ำล้างไฟหน้า อยู่ตรงคอนโซลกลางครับ
ซึ่งเจ้าสวิทช์ตัวนี้ มันเป็นของรุ่นไฟหน้ากลม คอนโซลอีกรุ่นครับ  แต่นิสสันไทยเอามาติดไว้ตรงช่องที่มำมาสำหรับยึดสวิทช์กระจกไฟฟ้า ตรงนั้นเลยดูขาดๆเกินๆนิดนึง เพราะมันเป็นคนละช่องกันครับ   สำหรับรุ่นนี้ ที่ฉีดน้ำกับปัดหลัง จะอยู่ที่ตรงคอนโซลหน้าครับ ไม่ใช่คอนโซลกลาง
อันนี้ไม่ได้ติรถนะครับ เค้าติดมาให้แบบบนี้จากโรงงาน ซึ่งมันเลยเป็นจุดสังเกตุสำหรับรถ สยามกลการครับ

ภายใน ยังค่อนข้างครบมากๆครับ ขาดแค่ตัวอุดช่องกระจกไฟฟ้าแก้ม ที่เป็นยางอุดธรรมดา รึไม่ก็หากระจกแก้มใส่ + หาสวิทช์ยัดเข้าไปเลยพี่ อิอิ

จะมีนิดนึงก็ตรงที่ภายใน ตรงเก๊ะกับใต้พวงมาลัย คนละสี ซึ่งอาจจะเกิดจากของเดิมแตกแล้งเจ้าของเก่าหามาเปลี่ยน ซึ่งจะหาสีเทาๆได้ง่ายกว่ามากๆครับ  ก็แค่ ทำสีใหม่ให้เข้ากับของเดิมก็เจ๋งสุดแล้วครับ

แต่โดยรวม ภายในได้อารมณ์มากๆๆ รถ เก็บแบบอนุรักษ์ไว้ได้เป็นอย่างดีทีเดียวครับ

ส่วนตรงเครื่อง ปั๊ม ดูคร่าวๆน่าจะเป็นของเดิมนะครับ แต่ไปทำสีมันเลยดูขัดหูขัดตา
แต่แน่ๆ ปั๊มพาวเวอร์รุ่นเก่า เติมน้ำมันตรงปั๊ม ใหญ่ๆอย่างนี้ ได้อารมณ์สุดๆครับ

โดยอิจฉาพี่จังได้รถสวยจริงๆมาครองครับ

ถ้าพี่ขาดเหลืออะไหล่อะไร ถามกับผมได้นะครับอะไรที่มี ก็ยินดี แบ่งให้ ครับ ให้กับคนในบ้านก่อน ก็ยังดีกว่าขายให้คนอื่นครับ
ก็อะไหล่ยังพอมีเหลือบ้างครับ อะไรที่พี่ขาด ก็ลองถามมาได้นะครับ ยินดีครับ

อ้อ เรื่อง MANUAL PART LIST ที่พี่คุยกับพี่โคร่งไว้ ถ้าพี่อยากได้เดี๋ยวจัดให้ครับพี่ อิอิ อยากได้อะไรขอให้บอกครับ ถ้ามีก็แบ่งให้ครับ ถ้าไม่มี จะหาให้ รึไม่ก็ช่วยชี้เป้าให้ครับ เราคนเล่น 210 ด้วยกัน จะได้มี 210 สวยๆออกมาเยอะๆ (ผมได้แต่เชียร์คนอื่นครับ เพราะรถผมใกล้จะเป็นซอมบี้ภาค 2 อีกแย้ว อิอิ)

อ้อ แล้วถ้าใครอยากได้ MANUAL PART LIST  ถ่ายจากต้นฉบับแท้ๆ หนาเป็นปึก ประมาณ เกือบๆ 2 นิ้วได้ครับ มีรายการอะไหล่ทุกตัวทุกชิ้น สำหรับ 210 เวอร์ชั่นส่งออกออสเตรเลีย (ซึ่งก็คือส่งออกมาบ้านเรา)  มีครบทั้งไฟเหลี่ยมไฟกลมครับ ในเล่มเดียวกัน
ถ้าอยากได้ ก็บอกครับ เดี๋ยวจัดการให้ครับ ผมจะได้ไปสั่งทำทีเดียวครับ เพราะเล่มๆที่เคยถ่ายมาก็ไปสั่งเค้าทำไว้ เค้าเย็บเล่มไสกาวมาอย่างดี ไม่อยากไปรื้อของเก่า มาถ่ายเองครับ รื้อไปต้องไสกาวใหม่อีก เลยถ้าทำทีเดียวเยอะๆ จะสะดวกกว่าครับ

อ้อ ถ้าพี่มีปัญหาตรงไหน ติดขัดตรงไหน ถามไว้ในนี้ หรือ จะโทรหาผมก็ได้นะครับ ที่เบอร์ 086-565-7776 ครับ
ยินดีให้คำปรึกษาครับ + อยากคุยกับพี่จังอ่ะครับ ไม่ได้ยกตัวเองเป็นเทพหรือเซียนอะไรหรอกครับ ก็แค่บังเอิญเล่นมานานและเล่นแค่รุ่นเดียวเลือดขอบฟ้ามันเข้าเส้นครับ
เลยพอรู้อะไรๆบ้างก็เท่านั้นอ่ะครับ

แต่ถึงยังไงก็.................รถพี่สวยมากๆๆๆๆๆๆครับ อิจฉา ได้รถสวยๆดีๆครบๆมาครองครับ อิอิ

อึ้ง \^^/ \^^/

• Member
« Reply #590 on: August 30, 2008, 01:49:11 am »
เพิ่งกลับมาครับ ตามที่เทพชี้มา อ่านดูมีค่าจัง พรุ่งนี้โทร.ไปหานะครับ  ขนลุก

• Member
« Reply #591 on: August 30, 2008, 01:54:56 am »
ฝากสมาชิก C 210 ครับ PART CATALOG  :good: :good: :good:

• Member
« Reply #592 on: August 30, 2008, 01:56:43 am »

• Member
« Reply #593 on: August 30, 2008, 01:59:10 am »

เล่มของผมพิเศษนิดนึงครับ
มีลายเซ็นต์คนดังด้วย :grin:
คนนี้แหละครับที่ทำให้ผมรัก C 210  $^$

• Member
« Reply #594 on: August 30, 2008, 02:04:55 am »

คนนี้แหละครับที่ทำให้ผมรัก C 210  $^$

รอไว้ของผมที่ฝากระโปรงหน้าเนาะ

• Member
« Reply #595 on: August 30, 2008, 02:09:53 am »

รอไว้ของผมที่ฝากระโปรงหน้าเนาะ

ตรงคอนโซลดีกว่าครับพี่ ท่าจะเท่ห์ดี :good:
เหมือนพวกจูจเนอร์ชื่อดังจากญี่ปุ่น

• Member
« Reply #596 on: August 30, 2008, 02:14:28 am »
อันนี้ลิ้งค์สำหรับสั่งของจากญี่ปุ่นครับ  :grin:

http://search1.auctions.yahoo.co.jp/search?sb=desc,cat&desc=%a5%b8%a5%e3%a5%d1%a5%f3&cat=26318&auccat=26318&acc=jp&apg=1&f=0x52&o1=a&alocale=0jp&mode=1

• Member
« Reply #597 on: August 30, 2008, 09:56:22 pm »
I got it.
ฝากสมาชิก C 210 ครับ PART CATALOG  :good: :good: :good:
ครบถ้วนทุกกระบวนท่าเลยคร๊าบ

Offline GTR.

• ก๊วยเจ๋งR30
  • Member
  • Last Login:April 23, 2014, 07:24:24 pm
« Reply #598 on: August 31, 2008, 01:56:00 pm »
เอิ๊ก.... มีของ 30 มั่งไหมเนี่ย  catalog หน่ะ   

สภาพสวยมากๆ คันนี้  :good: :good:

แล้วก็อีกอย่างที่น่าจะทำนะครับ  ตัวล๊อคแบตครับ   

กลัวมันจะกลิ้ง กลุ๊กๆไป กลุ๊กๆมา หน่ะคับ

NISSAN  SHIFT_
Made by people who love cars for people who love cars

Offline JEEP

• Member
  • Last Login:May 11, 2015, 12:27:38 am
« Reply #599 on: September 01, 2008, 12:31:39 am »
I got it.
ครบถ้วนทุกกระบวนท่าเลยคร๊าบ
เคยไปจัดอาหลั่ยที่วรจักรช่วงล่างยกชุด เอาเล่มนี้ไปด้วยแจ่มเลยครับ สดวกและง่ายในการค้นหาของร้านอาหลั่ย :good:

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments