Author Topic: *********ลองของ 3 กับ 3 ล้อ ตัวเจ็บ กับ DAIHATSU MIDGET MP4*********  (Read 509163 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Offline อู๋ Skyline < ID 19 >

• สองล้อ สามล้อ สี่ล้อ แยงกี้ ญี่ปุ่นเท่านั้น
  • Verified Member.
  • Member
  • Last Login:October 07, 2016, 09:55:53 pm
    คุนอู๋ คับ ถ้าพอมีเวลาว่างยังไงช่วยลงรูป เจ้า mp4 ของคุนอู๋ ให้ชมอีกนะคับ

ผมคอยเฝ้าติดตามอยู่นะคร้าบบบ...  ขอบคุนคับ

ช่วงนี้ ยังไม่ได้มีการกระทำใด ๆ กับตัวรถเลยครับ เพราะเนื่องจาก ทำ ตัวอื่น อยู่ ก็เลยไม่ได้ทำตัวนี้ หากมีการขยับ จะรีบมาอัพนะครับ

Offline Bank99

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:July 21, 2013, 12:08:34 am
    คุนอู๋ คับ ถ้าพอมีเวลาว่างยังไงช่วยลงรูป เจ้า mp4 ของคุนอู๋ ให้ชมอีกนะคับ

ผมคอยเฝ้าติดตามอยู่นะคร้าบบบ...  ขอบคุนคับ

ช่วงนี้ ยังไม่ได้มีการกระทำใด ๆ กับตัวรถเลยครับ เพราะเนื่องจาก ทำ ตัวอื่น อยู่ ก็เลยไม่ได้ทำตัวนี้ หากมีการขยับ จะรีบมาอัพนะครับ

รับทราบคับ   จะคอยเข้ามาดูเรื่อยๆคับ

Offline Mister2tuk

• Member
  • Last Login:October 22, 2013, 09:16:52 am
    • ไทยแลนด์ ตุ๊กตุ๊ก ดอด เนท
วันนี้เอาทะเบียนมาให้ดูกันนะครับ ศข 342 ห่างน้อง dewdew  ศข 340 เพียงนิดเดียวเอง
แสดงว่า ยังไม่ค่อยมีใครจดมากเท่าไหร่ครับ
ทำสีเสร็จจะนำคุณลุงกบ ผมมาให้ชมกันครับ คอยดูว่าจะหนุ่มขึ้นสักกี่ปี ฮิฮิฮิ
วันอาทิตย์ที่ผ่านมา 10/01/2009 ไปเที่ยวที่ วังน้ำเขียว จังหวัดนครราชสีมา มาครับ ไปพักที่ เนินตะวันแคมป์ปิ้ง
สนุกมากๆ ครับ กางเต้นท์นอนตากอากาศ เย็นสบายดี มีหมอกลงด้วย เหมือนกับสวิสเซอร์แลนด์ แดนอีสาน
เหมือนที่ใคร เขาบอก จริงๆ ครับ ตื่นเช้ามามีกาแฟ โอวัลติน และ ข้าวต้มเห็ดหอมให้รับประทาน เป็นออร์เดิ๊บ อีกต่างหาก ว้าว.. สุดยอด อร่อยเลย ทานอาหารเช้าเสร็จไปเที่ยวสวนลุงไกร ชิมผักปลอดสารพิษ รสเลิศ เพราะลุงไกร แกชอบเล่นดนตรี ให้ผักฟังทุกวัน ผักเลยเติบโตดี สด กรอบ และอร่อย ดี จริงๆ เลยอุดหนุนมา 3 กิโล พร้อมน้ำสลัดอีก 3 กระปุก ที่สำคัญชิมฟรีมาเต็มพุงเลย  ฮ่าฮ่า  ใครเคยไปสวิส มาแล้ว อยากให้มียืนยันหน่อยว่า บรรยากาศที่วังน้ำเขียวเหมือนกันจริงๆ หรือเปล่า ทีพักเริ่มต้นที่ 1000 บาทครับ ถ้ามีเต้นท์ไปเสียค่าพักคนละ 100 บาทครับถ้าไม่ได้เตรียมไปเขาก้อมีให้เช่าพัก คนละ 300 บาท  พร้อมอาหารเช้า  ว่างๆ เชิญนะครับ บรรยากาศ สุดยอดครับ หากไปช่างนี้แนะนำว่านำเสื้อกันหนาวไปด้วยเยอะๆ นะครับ ลมแรงมาก เย็นยะเยอก ครับพี่น้อง..

Offline donutjovi

• Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
น...น....นอกเรื่องนิดนึงครับ
ทำไมต้องมีนาฬิกาสองเรือนครับ  %:(  %:(

Offline thaidub

• dub dub ba dee dub
  • Member
  • Last Login:December 25, 2019, 08:58:03 am
    • my fleet
วันก่อนเข้าไปแถวถนนจันทร์ มีสีเหลืองคันนึงจอดบนฟุตบาททำเป็นร้านกาแฟ  ไม่ได้ถ่ายรูปมาฝากครับ สภาพภายนอก็ดูดีนะครับ แต่ไม่รู้วิ่งได้ป่าว
[img width= height=]http://www.damnlol.com/pics/597/422dd996a42a0a5f7e4b2a3a28d689ef.gif[/img]
THE RETRO WATERCOOLED VW REGISTRY http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=21593.0
MY FLEET BUILD THREAD http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=3592.420

• Member
  • Last Login:October 22, 2013, 09:16:52 am
วันก่อนเห็นรุ่นนี้ในกรุงเทพ แต่เป็นฝรั่งขับ เอ้ย ถีบ อยู่แถวๆ สามย่าน หัวลำโพง เท่ห์ชะมัดเลย
แต่ไม่รู้ว่าเขาเรียกว่าอะไร รถสามล้อถีบ หรือเปล่าครับ พอดีหาข้อมูลเจอรูปนี้ก็เลย ขออนุญาตนำมาให้ชม
ความสูงน่าจะประมาณ 3 เมตรนะครับ ทัศนะวิสัย กว้างไกล ดีเลยที่เดียวเชียวครับ เหมาะสำหรับท่องเที่ยวเชิงอนุรักษ์
ชมป่า ชมวิว ทิวทัศน์ แบบมุมสูง ๆ ผมล่ะชอบจริงๆ เลย อยากได้สักคันจังเลย เอาไว้ขี่ชมวิวแถวบ้าน อุทยานเขาสามร้อยยอด ปราณบุรี  เคยเห็นฝรั่งขี่ไปครั้งหนึ่ง แล้วอิจฉา ฉิบ.... ตั้งแต่บัดนั้นมาบัดนี้ ยังติดใจอยู่เลย ใครพอมีข้อมูล
รบกวนอนุเคราะห์สักหน่อยนะครับ จะไม่ลืมพระคุณเลย มันอาจไม่สวยเท่าไหร่นะครับ แต่ ถ้าถามถึงความเท่ห์ ละก้อ กินขาดแน่นนอน ครับ ผมละช๊อบ ...ชอบ ครับ ดูจากรูปคุณพี่ตำรวจท่านนี้ เท่ห์ จริงๆ ...เลย

• สองล้อ สามล้อ สี่ล้อ แยงกี้ ญี่ปุ่นเท่านั้น
  • Member
  • Last Login:October 07, 2016, 09:55:53 pm
เปิดมา ต้อง ร้องจ๊าก ทันที เพราะมันคือ เคล็ดสุดยอดวิชามิดเจ็ท ที่ไม่น่าเชื่อจะหาดูได้ในไทย ซึ่ง มันรวบรวม ข้อมูล

การเิดินลมปราณ ทั้ง การจี้สกัดจุด ตั้งแต่ รุ่น DKA,DK2,DSA,DSAP,DSV,MP2,MP3,MP4 ซึ่ง ขาดวิชาเดียวคือ เคล็ดวิชาของเจ้า MP5

เพราะเจ้าสำนัก ได้เขียนเคล็ดวิชานี้ ขึ้นมา ยังมิได้คิดค้นวิชาของเจ้า MP5 จึงทำให้ไม่ได้มีใน คัมภีห์เล่มนี้ ซึ่ง คัมภีห์

เจ้า MP5 ก็กำลังส่งม้าเร็ว มาจากแดนอาทิตย์อุทัย นานพอสมควรแต่ก็ยังไม่เห็น ไม่รู้ถูกโจรป่า ปล้นกลางทางไปหรือไม่

อันนี้ก็ต้องถาม จอมยุทธต๋อย อีกที

ก็ถึงเวลานะครับ พอดี ได้นำเจ้า ตำราไปถ่ายเอกสาร มา ให้ ชาว เพื่อน ๆ พี่ ๆ ได้เป็นเจ้า ของนะครับ

โดย ล๊อตนี้ ผมถ่ายมา แค่ 4 เล่มให้จับจองกัน ครับ กรุณาลงชื่อไว้เลยนะครับ หากสนใจ โดย มีค่าใช้จ่าย รวมส่ง 150 บาท (หนึ่งร้อยห้าสิบบาทถ้วน)

ครบสี่ ก็ต้องรอล๊อต ต่อไปนะครับ ซึ่งยังไม่รับปากว่าจะว่างอีกเมื่อไหร่นะครับ ยังไง หากใครมาลงชื่อไว้ ผมจัดส่งให้ได้ ทั้ง ทาง พกง. (พัสดุเก็บเงินปลายทาง)

ยังไง ก็ลงชื่อพร้อมที่อยู่กันนะครับ ผมจะจัดส่งให้ หากครบสี่ คนที่ห้าต้องรอลงทะเบียนใหม่ ตอนที่ผมทำขึ้นอีกครั้งนะครับ สามารถนำไปถ่ายเพิ่มได้ครับ

ไม่ได้สงวนลิขสิทธ์ แต่อย่างได้ กระจาย ๆ ไปกันได้ยิ่งดีนะครับ
« Last Edit: January 23, 2009, 08:21:45 pm by อู๋ Skyline < ID 19 > »

Offline boatcup

• Member
  • Last Login:June 17, 2013, 11:36:35 pm
    • ชาลีไทยแลนด์
ขอ1เล่มครับ สมาชิกใหม่ เพิ่งได้รถวันนี้เอง   พรุ่งนี้จะไปลากเข้าอู่มาปะผุ 

Offline boatcup

• Member
  • Last Login:June 17, 2013, 11:36:35 pm
    • ชาลีไทยแลนด์
พี่อู๋ครับ ตกลงผมเอาเล่มนึงนะครับ ขอเลขที่บัญชีด้วยครับ จะได้โอนเงินให้ครับ

085-5855596  ชื่อโบ๊ตครับ อยู่หาดใหญ่ 

:good:

Offline dewdew

• Member
  • Last Login:December 19, 2017, 07:33:05 pm
วันอังคารนี้ จะแว๊บปัยเชียงใหม่นะเจ้า...ขอปัยรับด้วยตัวเองด้ายป่ะคะ...ขอบคุนล่วงหน้าก่ะเจ้า

Offline chu841

• Member
  • Last Login:September 06, 2012, 11:00:28 pm
วันอังคารนี้ จะแว๊บปัยเชียงใหม่นะเจ้า...ขอปัยรับด้วยตัวเองด้ายป่ะคะ...ขอบคุนล่วงหน้าก่ะเจ้า

Offline chu841

• Member
  • Last Login:September 06, 2012, 11:00:28 pm
เปิดมา ต้อง ร้องจ๊าก ทันที เพราะมันคือ เคล็ดสุดยอดวิชามิดเจ็ท ที่ไม่น่าเชื่อจะหาดูได้ในไทย ซึ่ง มันรวบรวม ข้อมูล

การเิดินลมปราณ ทั้ง การจี้สกัดจุด ตั้งแต่ รุ่น DKA,DK2,DSA,DSAP,DSV,MP2,MP3,MP4 ซึ่ง ขาดวิชาเดียวคือ เคล็ดวิชาของเจ้า MP5

เพราะเจ้าสำนัก ได้เขียนเคล็ดวิชานี้ ขึ้นมา ยังมิได้คิดค้นวิชาของเจ้า MP5 จึงทำให้ไม่ได้มีใน คัมภีห์เล่มนี้ ซึ่ง คัมภีห์

เจ้า MP5 ก็กำลังส่งม้าเร็ว มาจากแดนอาทิตย์อุทัย นานพอสมควรแต่ก็ยังไม่เห็น ไม่รู้ถูกโจรป่า ปล้นกลางทางไปหรือไม่

อันนี้ก็ต้องถาม จอมยุทธต๋อย อีกที

ก็ถึงเวลานะครับ พอดี ได้นำเจ้า ตำราไปถ่ายเอกสาร มา ให้ ชาว เพื่อน ๆ พี่ ๆ ได้เป็นเจ้า ของนะครับ

โดย ล๊อตนี้ ผมถ่ายมา แค่ 4 เล่มให้จับจองกัน ครับ กรุณาลงชื่อไว้เลยนะครับ หากสนใจ โดย มีค่าใช้จ่าย รวมส่ง 150 บาท (หนึ่งร้อยห้าสิบบาทถ้วน)

ครบสี่ ก็ต้องรอล๊อต ต่อไปนะครับ ซึ่งยังไม่รับปากว่าจะว่างอีกเมื่อไหร่นะครับ ยังไง หากใครมาลงชื่อไว้ ผมจัดส่งให้ได้ ทั้ง ทาง พกง. (พัสดุเก็บเงินปลายทาง)

ยังไง ก็ลงชื่อพร้อมที่อยู่กันนะครับ ผมจะจัดส่งให้ หากครบสี่ คนที่ห้าต้องรอลงทะเบียนใหม่ ตอนที่ผมทำขึ้นอีกครั้งนะครับ สามารถนำไปถ่ายเพิ่มได้ครับ

ไม่ได้สงวนลิขสิทธ์ แต่อย่างได้ กระจาย ๆ ไปกันได้ยิ่งดีนะครับ

Offline boaraemon

• Member
  • Last Login:January 06, 2021, 02:36:26 pm
ผม โบ ครับ 089 4848 005  ขออนุญาติจองหนึ่งเล่มครับ  คุณอู๋
 ที่อยู่ที่จัดส่งผมจะ PM ไปให้นะครับ  จะเป็นโอนเงินหรือ พกง ได้ ทุกวิธีครับ
« Last Edit: January 24, 2009, 11:42:00 pm by boaraemon »
When THE Wife's away THE Boy will PLAY

• Member
ตกลงตามนี้นะครับ

1 คุณ boatcup

2 คุณ dewdew

3 คุณ boaraemon

ส่วนอีกเล่มยังอยู่

ไม่แน่ใจกับคุึณ chu841 ว่ายังไง หากคุณ chu841 เอาจะยกผลประโยชน์ให้คุณนะครับ แบบไม่เข้าใจครับ

Offline billy

• Member
  • Last Login:July 24, 2015, 02:47:01 pm
ผม1ชุดครับเสี่ยอู๋
ประอาวุธ ทวีนุต (billy)
เม่งซินประดับยนต์
122/9 ถ.แสงชูโต ต.ท่ามะขาม
อ.เมือง จ.กาญ 71000

Offline billy

• Member
  • Last Login:July 24, 2015, 02:47:01 pm
ฮืมถามอีกอย่างถ้ามีรถตัวนี้แต่ไม่มีทะเบียนทำยังงั้ยดีครับหาซื้อทะเบียนประมาณเท่าใรครับ
หมายเลขต่างๆอยู่ตรงใหนบ้างอะครับ ขอบคุณครับ

• Member
ตกลงตามนี้นะครับ

ส่วนอีกเล่มยังอยู่

ไม่แน่ใจกับคุึณ chu841 ว่ายังไง หากคุณ chu841 เอาจะยกผลประโยชน์ให้คุณนะครับ แบบไม่เข้าใจครับ

ตกลงครบ สี่เล่มแล้วนะครับ

4 คุณ billy

ทั้งหมดผมส่งพกง ไปให้นะครับ ยกเว้นคุณ dewdew จะมาเอาเอง

ฮืมถามอีกอย่างถ้ามีรถตัวนี้แต่ไม่มีทะเบียนทำยังงั้ยดีครับหาซื้อทะเบียนประมาณเท่าใรครับ
หมายเลขต่างๆอยู่ตรงใหนบ้างอะครับ ขอบคุณครับ

ทำไมไม่หาคันที่มีทะเบียนละครับ นอกซะจากว่า มันได้สภาพ แบบเดิม มาก ๆ จริง ๆ

ส่วนเลขตัวถังอยู่ที่ แคสซี ตรงด้านคนนั่ง ครับ เลขเครื่อง หากเป็นสูบเดียวก็อยู่ไม่ห่างเลขเครื่องซักเท่าไร

ต้องเปิดฝาครอบเกียร์ออก ครับ

Offline dewdew

• Member
  • Last Login:December 19, 2017, 07:33:05 pm
ลัน...ลัน...ล้า
ดีจัยสุดยอดแร้ว ((..คริ..คริ..))
อยากหั้ยถึงวันอังคารเร็วๆจังเลย  :rolleyes:

Offline ssc18

• Mods Addict
  • Member
  • Last Login:February 21, 2011, 10:10:50 pm
    • drEAm mAstEr 's Space
วันนั้นรถผม หัวเทียนบอด ออกไปหาซื้อหัวเทียนเทียบทั้งวัน หาไม่ได้
เลยวู่วาม เปิดฝา จะเอาฝาไปทำเกลียวหัวเทียน rc ใส่
แต่ปรากฎว่า

เสาหัก สองต้น งานเข้าเลยครับพี่น้อง
ทีนี้เลยต้องยกเสื้อไป ทำสตัชใหม่หมดเลย 555

ปล ตอนนี้ใช้การได้แล้ว แต่ฝายังรั่วๆ อยู่้เลย
ใครพอมี ปะเก็นฝาสูบ แบ่งให้ผมบ้างคร้าบบบ
ยังหาเวลาไป วรจักร ไม่ได้เลย

Offline zumato

• Member
  • Last Login:February 27, 2018, 05:25:42 pm
อ้น SSC18 ลงรูปให้ชมบ้างเด้อเรื่องทะเบียนเรียบร้อยยัง
แบบว่าสนใจอยู่เหมือนกันกำลังมองๆๆอยู่ 
พีโอเล่เองจ้า

• Member
ซินเจือยู๊อี่ ซินนี้ฮัวไช้
ขอให้ร่ำ ขอให้รวย ขอให้สวย ขอให้ฮา กันทั่วหน้านะครับ
ไปเที่ยวตรุษจีนมา เลยไม่ทันรอบนี้เลยครับ พี่อู๋
รอบหน้าขอสักเล่มนะครับ
(ขออภัยนะครับไม่ใช่คนจีนหรอก แต่มีความพยายาม )

• Member
ซินเจือยู๊อี่ ซินนี้ฮัวไช้
ขอให้ร่ำ ขอให้รวย ขอให้สวย ขอให้ฮา กันทั่วหน้านะครับ
ไปเที่ยวตรุษจีนมา เลยไม่ทันรอบนี้เลยครับ พี่อู๋
รอบหน้าขอสักเล่มนะครับ
(ขออภัยนะครับไม่ใช่คนจีนหรอก แต่มีความพยายาม )

ครับกระผม ขอให้รวยเช่นกันครับ

ส่วนชาวมิตเจ็ท ที่ได้รอบนี้ จะรีบจัดส่งให้ภายในอาทิตย์นี้นะครับ

Offline boaraemon

• Member
  • Last Login:January 06, 2021, 02:36:26 pm
อยู่แถว แยก วังหิน จ้า วันไหน ว่างๆ ไปขี่รถเล่นกัน จ้า
PM ไม่ไปครับ  ที่อยู่ที่จัดส่งหนังสือนะครับ
รัตนพล  อุบลวัชรินทร์ 
730   ซอยเสนานิคม 1   พหลโยธิน จตุจักร กรุงเทพ 10900
ขอบคุณครับคุณ อู๋
อยู่เสนาตรงไหนอ่ะ เราอยู่สตรีวิท 2 ว่างๆไปขี่ถเล่นกันนะ :wink:
When THE Wife's away THE Boy will PLAY

Offline kung_vcd

• Member
  • Last Login:June 07, 2012, 03:29:40 pm
มาช้าไปหน่อยคุณอู๋ยังมีคู่มืออีกป่าวครับพอดีคอมผมมันแฮงหลายวันเลยเข้ามาไม่ทัน
ถ้ามีขอด้วย 1 เล่ม ถ้าไม่ทันอย่างไงบอกด้วย ขอบคุณครับ
อรรถสิทธิ์  อุษณพงศ์
298/20  ถ.ห้วยยอด  ต.ทับเที่ยง  อ.เมือง จ.ตรัง   92000 
อรรถสิทธิ์  อุษณพงศ์
298/20  ถ.ห้วยยอด
ต.ทับเที่ยง  อ.เมือง
จ.ตรัง  92000
โทร 086-5172515
ธ.กรุงเทพ 261-088754-5

Offline Bank99

• Member
  • Last Login:July 21, 2013, 12:08:34 am
ไม่ได้เข้ามาพักนึงพลาดโอกาสซะแล้วเรา

ยังไงถ้า คุนอู๋ จะกรุณารอบหน้าผมขอจอง 1เล่มนะคับ

ส.อ.นาตชัย  จันทโรทัย

ฝ่ายการเงิน กองบัญชาการช่วยรบที่ 4

ค่ายเทพสตรีศรีสุนทร  ต.กะปาง

อ.ทุ่งสง  จ.นครศรีธรรมราช  80310

"v"     "v"      "v"      "v"

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments