Recent Posts

Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 10
41
ที่บ้านเคยซื้อป้ายแดงคันนึงตอนผมเด็กมากๆ จำได้ว่าสีชมพูจางๆ ล้อรูๆ สีเดียวกับตัวรถ เกียร์ออโต้ แล้วมีแถมตุกตาตัวใหญ่ๆมาตัวนึงด้วยครับ
แต่ตอนหลังคันที่บ้านกลับสีเป็นขาวแล้วก็ขายต่อคนอื่นไป อยากเห็นภาพสมัยนั้น/คันสมบูรณ์ๆในปัจจุบันมากครับ
42
ขอเพิ่มอีกนิด
ขอถามเรื่องป้ายโลโก้หน้ารถ (Emblem) ตามรูปแรก ครับ มีทั้งหมดกี่แบบครับ สำหรับ 911 รุ่นเก่านะครับ และใช้ด้วยกันได้หรือไม่ครับ
แล้วพอจะรู้ได้อย่างไรว่าอันไหนเป็นของรุ่น ปี ไหน  และอย่างรถผมในรูปตอนนี้ (รูปที่สอง) ต้องใช้แบบไหนครับ

ผมตั้งใจว่าระหว่างที่รอสะสมอะไหล่เพื่อกลับเป็น 69 ก็อยากเปลี่ยนอันเดิมให้มันดูใหม่ๆ หน่อย  และอยากทราบว่าถ้าเปลี่ยนกลับเป็น 69 แล้ว ตัว emblem นี่เป็นอีกหนึ่งที่จะต้องเปลี่ยนด้วยหรือเปล่าครับ

รบกวนสอบถามคับ รถคันนี้ ยังใช้งานอยู่มั้ยคับผม
43
สวัสดีครับ ผมยังรอข้อมูลและรูปต่างๆของรุ่นนี้อยู่นะครับ รบกวนด้วยครับ &v&
44
หาร้านซ่อมโคมไฟท้าย ไฟหน้าที่น้ำรั่วซึม หรือเป็นไอน้ำครับ
หรือร้านที่รับทำ silicone sealant ครับ
ขอบคุณครับ

:help:
45
Off Topic / TESTING
« Last post by Romeo on June 22, 2021, 05:13:03 pm »
Testing

.
 ^0^ ^0^ ^0^
46
สวัสดีครับ ทุกท่าน
47
ใครหาอยู่ผมว่าคันนี้สวยนะ

เครื่อง300dก็ตรงรุ่นทับแปดด้วย(ท่อไอดียาวแบบหวีกล้วย)
เบาะmbtexหนังช้าง กระจังหน้าเล็ก แต่ไม่มีกระจกหูช้างแล้ว  พวงมาลัยงาช้าง(เบคเกลไลท์)

https://youtu.be/-cZDm8LqBwY
48
การบูรณะรถคลาสสิค / Re: O==00==O BMW Square OO=00=OO
« Last post by NOK1 on November 29, 2020, 11:42:43 pm »
สวัสดีครับ
081-8380534 ครับ
49
การบูรณะรถคลาสสิค / Re: O==00==O BMW Square OO=00=OO
« Last post by Tor 2002 on November 18, 2020, 03:58:42 pm »
ห้อง 02 มีใครมีเบอร์พี่นกไหมครับ ผมไม่ได้เข้ามาซะนาน มีเรื่องจะติดต่อพี่นกหน่อยครับ
50
พี่ๆเพื่อนๆท่านใด เคยผ่านตารถ มิตซูบิชิ แชมป์ รุ่น pink lady ในปี 1988 ไหมครับ และยังพอมีรูปและข้อมูลของรถรุ่นนี้ ผมอยากจะรบกวนขอภาพด้วยนะครับ พอดีผมยังมีความทรงจำที่เคยไปยืนดูรถรุ่นนี้ที่โชว์รูมมิตซูข้างเดอะมอลล์2ในยุคนั้นและยังคงจำได้ในความทรงจำอยู่ 80% เลยอยากขอรูปและข้อมูลประกอบเพื่อเติมเติมนะครับ ขอบคุณครับ
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 10