Author Topic: " ei - Q จะรีบไปไหน ๆ ....... ไปบ้านบางกอกคร๊าบ........ "  (Read 84947 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nUn_Su

• Member
  • Last Login:April 15, 2021, 06:44:33 am
เมื่อวานผมไปเอารถ b10 ตามที่ตกลงราคากับเจ้าของ...แต่พอไปถึงเจ้าของไม่อยู่ให้ช่างที่ซ่อมเครื่องเป็นคนจัดการแทน..ช่างเค้าบอกราคานั้นไม่ขายแล้ว..ตอนนี้ขอขายอีกราคา..ซึ่งเป็นการโกงราคาแบบเท่าตัว ผมขอคุยกับเจ้าของ ช่างก็ไม่ยอมให้คุย สรุปไม่ขายผม จะไปขายให้คนอื่นที่ให้ราคามากกว่าซึ่งช่างคนนั้นเค้าก็จะได้กำไรส่วนที่เกินจากที่ผมตกลงราคากับเจ้าของไว้...เซ็งมากเลยเจอคนแบบนี้ กลับบ้านด้วยอารมณ์เสียๆ

Offline NAT.KUL

• Member
  • Last Login:December 26, 2018, 12:22:12 pm
คิดถึงน้อง ei - Q จังเลย ไม่รู้ไปวิ่งเล่นที่ไหน?
 w^w

Offline Korlarp

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:November 08, 2023, 07:55:27 am

อยู่นี่คร้าาบ ดูแลให้อย่างดีตามที่บอกพี่ปรินซ์ไว้นะครับ
===Keep 02ing===

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments