Author Topic: เซียนๆ bm 1602/2002 เชิญทางนี้ครับ...  (Read 1758 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Green T

• Guest
คืออยากทราบความแตกต่างระหว่างสองรุ่นนี้ครับ(นอกจากขนาดของเครื่อง)?
ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
สุดท้าย เคยเห็นกระจังหน้าอยู่สองแบบ แบบเป็นโครเมี่ยม และแบบ สีดำทั้งแผง
ไม่ทราบว่าสามารถเปลี่ยนใส่ด้วยกันได้ไหมครับ?(ตัวโครเมี่ยมรู้สึกจะแยกชิ้น แต่ตัวที่เป็นสีดำน่าจะชิ้นเดียว)
หรือพี่ๆท่านอื่นๆมีอะไรแนะนำเกี่ยวกับสองรุ่นนี้ก็เชิญเลยนะครับ ขอบคุณครับ

ปล. ตอนนี้ใหม่มากเลยครับ กำลังเก็บข้อมูล(ชอบมานานแล้วครับ)

Green T

• Guest
รู้สึกจะมี 1802 ด้วยหรือเปล่าครับ??

Offline luang 02

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:December 02, 2020, 06:27:53 am
1802 จะหาค่อนข้างยากในเมืองไทยนะครับ ผมว่า  ส่วนลายละเอียด ลองเข้าไปที่นี่ดูครับ www.jaymic.co.uk       และต่อที่ bm club และตามด้วย 02 registor ครับ  จะมีแต่ club 02 เยอะแยะไปหมด  การเริ่มของผมก็มาจากตรงนี้แหละครับ หาหนังสืออ่านซักเล่มสองเล่ม  แล้วก็หารถในราคาที่เหมาะสม วิ่งได้  แล้วก็เริ่มลงมือทำ ตามที่ใจอยาก รื้อ ถอด แกะ แงะ ล้าง ที่บ้านนั่นแหละครับ  จะได้ศึกษาไปในตัวด้วย  เพลินครับ :><:

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments