Author Topic: เครื่องนิสสัน A14 ลงอยู่ในแฟมิเลีย1000 กินนำมันจังทำไงดี...ลดนมหนูดีป่าวครับ  (Read 2264 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline xingfu

• Familia...Drag
  • Member
  • Last Login:February 04, 2021, 09:25:48 am
เครื่องนิสสัน A14 ลงอยู่ในแฟมิเลีย1000 กินนำมันจังทำไงดี...ลดนมหนูดีป่าวครับ
เฟื่องท้ายเดิม...ติดแอร์...วิ่งในกรุงได้ 6-7 กิโลต่อลิตร
แต่วิ่งนอกเมือง ปิดแอร์ วิ่ง90-140กิโลต่อชั่วโมง.......กิน 12 กิโลต่อลิตร

มันกินน้ำมันไปป่าวครับ
ถ้าจะลดนมหนูใช้เบอร์อะไรดีครับ

แล้วท่านใดมีล้อเดิม ที่เป็นแม๊ก 5รู...............ต้องการซื้อด่วนครับ...มันขาดไปล้อนึง
สี่ล้อไม่ค่อยรู้...แต่ถ้าสองล้อมาเลย...อิอิอิ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments