Author Topic: ดับเพลิงครับ  (Read 10121 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline zamaki

• พ่อครับ วันนี้ผมรักรถเหมือนพ่อแล้วครับ
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:July 18, 2020, 12:30:40 pm
Re: ดับเพลิงครับ
« Reply #25 on: April 20, 2006, 04:29:49 am »
ตอนนี้เอ๋ทำหนังฟอร์มใหญ่อยู่กับแดนนี่ครับ สำหรับผมคิดว่าถ้าเจอตัวกันจริงๆก็น่าจะจำได้ครับ ฉลองอยู่ห้องพี่หน่อยแสดงว่า..... z:) แน่ๆ อิๆๆๆ ยินดีที่ได้พบกันอีกครั้งครับ  เจอกันแล้วอย่าลืมทักทายบ้างนะครับ  :><:

classical

• Guest
« Reply #26 on: April 20, 2006, 09:12:56 pm »
 &v& แน่นอนครับพี่

Offline AAA

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:July 01, 2019, 03:38:54 pm
« Reply #27 on: April 22, 2006, 02:14:36 pm »
ถ้าไปดุที่เมืองชลก้อลองเลยไปบางแสนอีกนิดสิครับ ตรงข้ามแกแลคชี่จะมีชอยไปวัดบางเป้ง ขับเข้าไปประมาณ 500 เมตร จะมีสถานีดับเพลิงอยุ่เหมือนกัน หาไม่ยากครับ ที่นั่นก้อพอมีจอดไว้เหมือนกันครับ ผมเคยไปดุบ่อยๆ เมืองชลของดีเยอะนะครับพี่ Dinky  หุ หุ   D:X ยังไงขอให้โชคดีครับ w^w

Dinky

• Guest
« Reply #28 on: April 23, 2006, 01:57:00 pm »

ซอยวัดบางเป้ง ที่จะออกไปทะลุทางแยกลังเล  .. มีรถของหน่วยบรรเทาสาธารณะภัย จอดอยู่เยอะ ..

ดูทันสมัยกว่าของเมืองชลครับ  ...  ใครสนใจตรงหน่วยที่จอดเยื้องวัดบางเป้ง .. ให้ลองติดต่อที่ ฝ่ายพัสดุ

ของเทศบาลแสนสุข ถนนบางแสนสาย 2 ดูครับ  ...

ส่วนรถดับเพลิงที่ ชลบุรี ไม่เกินวันอังคาร จะตามเรื่องให้ .... ครั้งสุดท้ายแล้วครับ  +o+ เผื่อมีอะไรที่เขา

เตรียมนำแระมูลที่น่าสนใจอย่างอื่น ๆอีก ...

ป.ล. พวก SR แถวบางแสนมีเยอะนะครับ  ... 6 โมงเย็นกว่า ๆ ไฟแดง 3 แยกเข้าบางแสน เจอบ่อย .. ออกไฟคันแรก แรง ..

Dinky

• Guest
« Reply #29 on: April 25, 2006, 10:47:11 am »

เรื่อง รถดับเพลิง ครับ .....  'U' 

ผมไปถามไถ่ เมื่อวานนี้ ( จันทร์ 24 เม.ย. )  ก็ได้ความว่า  ...  ให้ติดตามในเว็ปไซต์ของเทศบาลเมืองชลบุรี  หรือ ทางเบอร์โทรศัพท์  .... มีสินค้า

เสื่อนสภาพจัดรายการเสร็จเรียบร้อยแล้ว 200 กว่ารายการ .. มีรถดับเพลิงที่ผมว่าด้วย  +o+  ส่วนของมีอะไรบ้าง ต้นเดือนหน้า ( เดือนพฤกษภาคม )

ต้องคอยติดตามไถ่ถามกันเอง .. หรือมีอะไรที่ผมคิดว่าน่าสนใจ จะนำมาบอกเล่าให้ทราบกันอีกต่อไป .. ขอบคุณครับ

ป.ล. ติดตามเรื่องได้ที่เว็ปไซต์  www.chonburicity.go.th  หรือ เทศบาลเมืองชลบุรี ฝ่ายกองคลัง พัสดุ เบอร์ 038-278533  ต่อ 115 - 123 ... ครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments