General Category > Off Topic

รวมภาพและเรื่องราว "เรารักในหลวง" เพื่อเฉลิมฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี

(1/7) > >>

เจ้าบ้านบางกอกฯ:

--- Quote ---เรียน ท่านเจ้าบ้าน

ลุงมีข้อเสนอที่อยากให้ ตั้งกระทู้ขึ้นมา เป็นกระทู้เกี่ยวกับภาพดี ๆ ของในหลวง ....
ขอให้สมาชิกนำภาพที่มีอยู่มาโพสต์ให้มากที่สุด  บอร์ดเราก็จะได้ภาพดี ๆ
เนื่องในโอกาสครบ 60 ปีที่ทรงครองราชย์   หวังว่าคงจะพิจารณา

นับถือ

Loong-Sawasdee
--- End quote ---

ผมได้รับ PM นี้เสนอแนะมาจากท่านผู้ใหญ่สมาชิกบ้านบางกอกของเราก็คือคุณลุงสวัสดีจากจังหวัดนครศรีธรรมราช
แนะนำให้เปิดกระทู้เกี่ยวกับภาพพระบรมฉายาลักษณ์ เพื่อเป็นให้การเฉลิมฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี
ผมจึงอยากที่จะเชิญชวนเพื่อน ๆ รวบรวมกระทู้และเรื่องราวเกี่ยวกับพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวอันเป็นที่รักของปวงชนชาวไทย
เพื่อเป็นสิริมงคลกับพวกเราชาวบางกอกคลาสสิคคาร์สืบไปครับ

ขอขอบคุณรูปภาพจากเวปเฉลิมฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี www.60thcelebrations.com

Maximus Hippopotemus:
.

Maximus Hippopotemus:
.

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version