Author Topic: Track day with Jay Kay from Jamiroquai, Thursday, March 11th 2-6pm @ Bira  (Read 26906 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline jack

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:September 23, 2016, 08:16:12 pm
หมดแล้วเหรอครับ Art  :)

Offline ArtRacing

• Verified Member.
  • Member
  • Last Login:July 06, 2018, 08:50:43 pm
    • www.racingweb.net
ถ่ายมาแค่นี้ครับ เลนส์มันเสียแล้วครับเลยไม่ค่อยอยากถ่าย 'b'
" ความสำเร็จเกิดขึ้นได้โดยใช้มือทำ "

Offline ae

• Member
  • Last Login:May 11, 2018, 10:00:21 pm
ขอบคุณรูปบรรยากาศสวยๆจาก อาจารย์บอยกับพี่อาร์ตครับ  &v&

It's fun... when it runs! Trust me.

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
เสียดายกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว อยากไป อยากไป อยากไป  >*| >*| >*|

Offline Tre

• Member
  • Last Login:November 25, 2022, 10:40:30 pm
ขอบคุณทุกคนที่ไปนะครับ ขอโทษที่นาย JK ไม่มา ทั้งๆที่ตอนเช้าผู้จัดการสตูดิโอยืนยันว่าจะมาประมาณบ่าย 2... หน้าแตกเลยฮับพี่น้อง!  :embarassed:  สงสัยจะกำลังแต่งเพลงหรืออัดเพลงได้ที่พอดี...

แต่ก็ดี ทำให้พวกเรามีเวลาขับกันทั้งบ่าย ผมก็สนุกมากครับ ได้เอา Elise คันใหม่ไปลอง ขับมันส์มาก!

วันหลังถ้าสนามเค้าว่างและสามารถจัดอย่างงี้ได้อีก จะมาแจ้งให้ทราบครับ....

Niki....ขับดีมากนะ! สุดยอด!!!  :good:

ขอบคุณ Art นะครับ ที่ช่วยลากและดูแลรถผม  &v&

Offline Niki

• Member
  • Last Login:December 05, 2018, 03:29:44 pm
ลืม thank you อาร์ท..... ถ้าน้องไม่เปลี่ยนล้อให้พี่คงไม่ได้เวลาดีๆ... เพราะกะวิ่งล้อ 16 จนจบแล้ว  :-! 

Offline Paul911

• Member
  • Last Login:November 29, 2022, 10:33:34 am
Nice photos, thank you  w^w
Dunlop Painkiller Racing #60

Offline ohho

• Member
  • Last Login:November 29, 2015, 05:30:50 pm
ขอบคุณตรีที่เป็นพ่องานให้ ขอบคุณอีกอย่างทีช่วยเก็บหมวกให้ด้วย ขอบคุณ J K ที่ไม่มาทำให้พวกเราสนุกเต็มที่ สุดท้ายขอบคุณภาพสวยๆ ที่นำมาลงให้ด้วยครับ w^w

Offline tommyboy

• Member
  • Last Login:December 03, 2012, 02:29:14 pm
    • Tom and Bua's Homepage
ขอบคุณทุกคนที่ไปนะครับ ขอโทษที่นาย JK ไม่มา ทั้งๆที่ตอนเช้าผู้จัดการสตูดิโอยืนยันว่าจะมาประมาณบ่าย 2... หน้าแตกเลยฮับพี่น้อง!  :embarassed:   สงสัยจะกำลังแต่งเพลงหรืออัดเพลงได้ที่พอดี...

แต่ก็ดี ทำให้พวกเรามีเวลาขับกันทั้งบ่าย ผมก็สนุกมากครับ ได้เอา Elise คันใหม่ไปลอง ขับมันส์มาก!

วันหลังถ้าสนามเค้าว่างและสามารถจัดอย่างงี้ได้อีก จะมาแจ้งให้ทราบครับ....

Niki....ขับดีมากนะ! สุดยอด!!!  :good:

ขอบคุณ Art นะครับ ที่ช่วยลากและดูแลรถผม  &v&

ขาเบี้ยวเลยเนี่ยคุณเจเค  คอนเสริท์ก็เบี้ยว ขับรถก็เบี้ยว  ไม่ชอบแล้วไอ้นี่
แต่ขับสนุกมากตรี ไม่ได้ลงพีระมาเกือบ 10 ปีแล้ว เกือบหมุน  แต่มันส์!!
ขอบคุณพี่ๆสำหรับรูปภาพทั้งหลาย

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments