Author Topic: กำลังหาเครื่องเฟียต 850 ครับ  (Read 2333 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline 1000cc

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:January 13, 2014, 12:46:17 pm
    • sippawit
หลังจากที่ผมไม่ได้ขายแล้ว ก็เลยจะเริ่มทำแล้วครับ
ไม่รู้เป็นไรพอจะขายลูกชายมันก็ชอบเสียสงสัย
อยากจะอยู่กับผมจริงๆ (ตอนลงขายทีแรกสายพานขาดกระจุย
พอตอนหลังแค่มีคนโทรมาถาม ยางก็แตกซะ )
คือผมจะเปลี่ยนเป็นเครื่องเดิม แต่ไม่รู้จะหาที่ไหนได้ แล้วปกตินี่มันจะมาพร้อมชุดเกียร์ด้วยหรือเปล่าครับ

อีกอย่างช่วงล่างนี่ให้ที่ไหนทำได้บ้างครับ อยากทำให้มันชัวร์ๆ
เพราะตอนนี้มันแกว่งๆ พวงมาลัยก็มีช่วงฟรีอยู่ ตกหลุมตื้นๆก็แกว่งแล้วผมกลัวจะไปชนคันอื่นเขานะครับ

ปล.อาเสียอา (เรียกอาคงไม่ว่านะครับ) คงเห็นรูปรถผมแล้ว ในบอร์ดขาย (http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=943.0) ช่วยคอมเมนท์หน่อยครับ

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
Re: กำลังหาเครื่องเฟียต 850 ครับ
« Reply #1 on: December 13, 2005, 05:29:27 pm »
เครื่องจะหาไปทำไม มันไม่มี(ในไทย) ไปแปลงกลับก็เหนื่อยเปล่า

ไปเอา๔สูบ ที่บังหมูวางไปจะสดกว่า ให้บังเขาทำช๊อคแบบตัวแข่งไปด้วยเลย

จะดีกว่าง่ายกว่าครับ :)

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments