Author Topic: ขอความกรุณาอ่านซักนิด สำหรับท่านที่ประกาศซื้อ  (Read 1640 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline koko1

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:February 12, 2024, 12:03:33 pm
บางครั้งผมเห็น และคิดว่าท่านอื่นคงเห็น ว่าท่านประกาศซื้อ แต่ท่านไม่เคยอ่านประกาศขายเลยหรือครับ

อย่างผมอ่านประกาศขายอยู่ตลอด และบางอย่างที่ท่านอยากได้ก็มี ทำไมไม่ดูตรงนี้ก่อนละครับ

ต้องให้คนอื่นมาบอกว่า มันอยู่ในกระทู้นี้นะ ขอความกรุณาเถอะครับ มันไม่ยากมากเกินไป

และท่านอาจจะเจออะไร นอกเหนือจากที่ท่านต้องการก็ได้ครับ

ป.ล. บางครั้งอาจจะคิดว่าไม่มีใครตอบท่านเลย เพราะว่าบางครั้งเค้าประกาศขายอยู่แต่ท่านไม่เคยอ่านเลย

ถ้าท่านไม่เจอสิ่งที่ท่านต้องการก็ค่อยลงประกาศซื้อก็ดีนะครับ
« Last Edit: November 17, 2008, 12:15:06 am by koko1 »

Offline ท่านขุน

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:November 25, 2022, 11:52:45 am

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments