Author Topic: ฝากประชาสัมพันธ์ผลงานหนังไทยหัวใจคลาสสิก เรื่อง รักข้ามคาน ด้วยนะครับ  (Read 6435 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline zamaki

• พ่อครับ วันนี้ผมรักรถเหมือนพ่อแล้วครับ
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:July 18, 2020, 12:30:40 pm
ขออนุญาติแอดมินและสมาชิกทุกๆท่านด้วยครับ ฝากช่วยประชาสัมพันธ์หนังไทยเล็กๆที่ดำเนินเรื่องผ่านรถเวสป้าคลาสสิกคันเก่งของพ่อ ซึ่งนอกจากจะได้ชื่นชมความงามของรถเวสป้าปี1953ที่แสนคลาสสิกแล้ว ยังจะได้เห็นการเดินทางออกทริปท่องเที่ยวของกลุ่มเวสป้า จากเชียงคานจนถึงน่าน ในสถานการณ์โควิด-19 หนังไทยที่ทุ่มเททำด้วยหัวใจเรื่องนี้ยังรอคอยกำลังใจจากทุกท่านอยู่นะครับ ขอบพระคุณมากๆครับ เรื่องนี้ยังมี นิวบีทเทิล และฟอร์ดแองเกลีย (ลูกปลาน้อย) เข้าฉากด้วยนะครับ คิดถึงพี่ๆน้องสมาชิกบ้านบางกอกทุกๆท่านเสมอครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments