Author Topic: ขอช่วยแนะนำร้านอหลั่ย ที่ อิตาลี ด้วยครับ  (Read 1366 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

kanpanya

• Guest
 O:Dเคยติดต่อกับน้องสาว ที่ไปเรียนต่อที่นั้น เขาเคยบอกว่าว่างๆ ก็ทำธุริจประมูลอหลั่ย รถทางนั้นมาขาย พอถามไปถามมา ก็ รู้ว่าประมูล

จากebay นั้นล่ะครับ  >*|โถเอ๋ย เราก็นึกว่ารู้จักร้าน อหลั่ย แต่เมืองที่น้องอยู่ เป็นชนบทเมืองเล็กๆ ห่างจากมิลานมากๆๆ ท่านผู้รู้ ขอช่วย

K->แนะ นำด้วยครับ ว่าร้านแถวไหนในอิตาลี เราสามารถสั่งอหลั่ยได้ เอาเมล หรือเวปในอิตาลีก็ได้ครับ หรือ สามารถ บอกเมือง และที่ตั้งร้านได้ยิ่งดีครับ ขอขอบคุณล้วงหน้าครับ  &v&

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments