Author Topic: รบกวน คุณ NTC แต่งรถให้ด้วยครับ  (Read 1841 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

kanpanya

• Guest
 (8-)ครับ เห็นฝีมือมานานแล้ว ขอรบกวนด้วยครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง ครับ คิดซะว่าช่วยเติมความฝันให้กับ ผู้ชายดีๆ ที่รักครอบครัวซักคนหนึ่งนะครับ  O:D
1.อยากได้ สีขาวเหลือบมุข แจ่มๆ  (8-)
2.ยางขอบขาว+กระทะล้อ สีเดียวกับตัวรถ ขอบคุณครับ &v&

Bullitt

• Guest
ขาวเหลือบมุขทำยากอ่ะขอรับ ถ้าฝังมุขนี่พอได้คับ(ล้อเล่นคับ) อย่างอื่นทำไม่ยากคับแต่เหลือบมุขนี่จนปัญญาจิงๆคับ %:(

kanpanya

• Guest
 O:DขอบคุณครับคุณBullitt งั้นผมขอขาวแบบขาวแม่สีเลขครับ ขอแบบเงาๆ ใสๆ  O:)11เลยนะครับ อย่าลืม ยางขอบขาวด้วยนะครับ  &v&ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Bullitt

• Guest
แล้วรูปรถของพี่อ่ะคับ

kanpanya

• Guest
ขออภัยครับ มาแล้วครับ ช่วยด้วยนะครับ w^w
« Last Edit: May 06, 2006, 08:16:05 am by kanpanya »

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments