Author Topic: BKCC BB Gun Challenge 17 พ.ค. สนามตะวันนา รามอินทรา  (Read 209956 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline muto

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:July 28, 2020, 11:25:20 pm
ขอบคุณครับพี่โอคูมิ  :><: :><: :><:

kongkiet01

• Guest
เมื่อคืนรู้แล้วว่าใคร  !o!   มีนายเดียวที่ใช้สไน  สไนกุ๊ก นั้นเอง
เมื่อคืนที่ว่านะ อย่าเสียงดังไปเดี๋ยวงานเข้า :a_police:

kongkiet01

• Guest
พรุ่งนี้แล้ว!! ตื่นเต้นจังเตรียมชาร์ทแบทให้พร้อมกระสุนพร้อมแล้วเจอกันที่สนามใหม่ สนามสวนลุม เอ้ยไม่ใช่ สนามตะวันนา กม9 สิ!! :2funny:

Offline minute-man

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:August 21, 2015, 12:30:00 pm
เด้วพรุ่งนี้กลับจากแม่กรองแล้วจะตามไปสมทบนะครับ มีผบ.ไปชี้เป้าให้ด้วย lol น้องปาล์มห้ามพลาดนะจ๊ะ
わたしのセリカTA27です。

Offline OKUMI RT

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
พรุ่งนี้ขอไปสายซักนิดนะครับ จะพาเมียไปดู มนุษย์เตารีด ironman2 รอบ 12.45 ที่แฟชั่น หนังเลิกแล้วจะตรงไปสนามเลยคิดว่าน่าจะสายไม่กี่นาที

น้องเจมส์ฝากบอกช่างปืนให้ชาร์จแบตให้พี่ด้วยนะ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

• Member
  • Last Login:July 28, 2020, 11:25:20 pm
รับทราบครับพี่โอคูมิ  w^w

Offline palm_celica

• สาริกา หลังหัก
  • Member
  • Last Login:June 18, 2019, 02:33:35 pm
เด้วพรุ่งนี้กลับจากแม่กรองแล้วจะตามไปสมทบนะครับ มีผบ.ไปชี้เป้าให้ด้วย lol น้องปาล์มห้ามพลาดนะจ๊ะ
ขนมผิงชวนไปหาแม่เค้าที่รังสิต สงสัยต้องรอดูสถาณการณ์ความปลอดภัยอกีที ไม่อยากจะพลาดเลยงานนี้
อุตส่าย้ายสนามไปที่ไหม จะตามไปให้ได้นะครับ  "v"

• Member
  • Last Login:June 18, 2019, 02:33:35 pm
พรุ่งนี้ขอไปสายซักนิดนะครับ จะพาเมียไปดู มนุษย์เตารีด ironman2 รอบ 12.45 ที่แฟชั่น หนังเลิกแล้วจะตรงไปสนามเลยคิดว่าน่าจะสายไม่กี่นาที

น้องเจมส์ฝากบอกช่างปืนให้ชาร์จแบตให้พี่ด้วยนะ
พี่ส้มจะดูมนุษย์เจารีดมาห้องผมก็ได้ครับ ผบทบใช้รีดผ้าอยู่ แถมมีมนุษย์เครื่องซักผ้าด้วยนะครับ ^_^

• Member
 ;>#   หัวอกเดียวกันเลยครับ อิอิ  ผมมันพ่อบ้านมืออาชีพครับ  :prank: :prank: :prank:

kongkiet01

• Guest
มาให้ได้นะจ๊ะน้องปาล์มมือ1ยูเดท(you Dead)เทพ  :freddie:

• Member
มาให้ได้นะจ๊ะน้องปาล์มมือ1ยูเดท(you Dead)เทพ  :freddie:
เจอปืนพี่ๆแต่ละคน ไม่กล้าวิ่งเข้าไปและสงสัยจะ gu dead แน่ๆ

Offline minute-man

• Member
  • Last Login:August 21, 2015, 12:30:00 pm
เจอปืนพี่ๆแต่ละคน ไม่กล้าวิ่งเข้าไปและสงสัยจะ gu dead แน่ๆ
พ่ีว่าปาล์มเด้ดตั้งแต่ตอนขอว่าจะมาแล้วมากก่านะ มาให้ได้นะน้องเด้วพี่ไม่มีคู่หู(อุตส่าห์เตี๋ยมกันมาซะนาน)
わたしのセリカTA27です。

kongkiet01

• Guest
พี่ว่าคิดจะขอก้เดทแล้ว :ofireevil:

• Member
วันนี้ครึ้มๆนะครับไม่ร้อน  น่านั่งจิบอะไรเย็นๆ อิอิ  :><:

Offline scoot2

• Member
  • Last Login:January 13, 2023, 10:35:50 am
ก่อนที่ฉันจะตาย ....!!!

• Member
อากาศดีแล้วครับ  อีกอย่างสนามผมเป็น อินดอร์ ครับอิอิ   ฝนตกหนักก็ไม่กลัวครับ  :azn: :azn: :azn: :azn: :azn:

Offline cho4u2

• www.masterad.com
  • Member
  • Last Login:September 09, 2016, 05:34:14 pm
*....ต้องขออภัยด้วยครับๆๆๆๆ....วันนี้ข่าวสถานการณ์ในกรุงเทพฯไม่ค่อยดี...ทางผู้ปกครองไม่อยากให้ออกไปไหน...ผมเลยต้องอยู่เป็นเพื่อนคุณแม่กับหลานๆๆ....ต้องขออภัยครับๆๆผมไม่พลาดอยู่แล้วแต่คุณแม่ขอร้อง :undecided: ....ทางน้องโฟร์คก็หัวอกเดียวกันครับๆๆๆ...ยังไงต้อง cancel สองคนนะครับๆ...*
*...มันไม่ใช่เรื่องบังเอิญหรอก....ถ้าเราพบกัน...*
*My  NISSAN STANZA FX*....Colt Club Thailand Never Die....*
*...ค่าของคนอยู่ที่ผลของใจ...ค่าของใครอยู่ที่ใจของเขา...*
http://www.facebook.com/pages/Retrolancerthailand/370140919720058

• Member
รับทราบครับ อิอิ เข้าใจครับขนาดผมเองก็หวั่นๆอยู่เหมือนกันกับสถาณการ  ยังไงก็เอาความปลอดภัยไว้ก่อนนะครับ
               :grin: :grin: :grin:

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
วันนี้สนุกมากครับ ถึงสถานการณ์ไม่ดีแต่คนมากันเยอะพอควร แถมได้อีกหนึ่งเมา ขอบคุณทางสนามที่ต้อนรับอย่างดี จะขอวีซ่าไปอีก แล้วจะแจ้งกำหนดให้ทราบครับ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย

kongkiet01

• Guest
เมื่อวานสนุกมาก(เหนื่อยมั๊กๆ) ต้องขอบคุณทางสนามด้วยนะครับมาไม่ถึง20คน แต่ก็แจกเบียร์เย็นๆ1ลัง และนําดื่มเย็นๆ &v&   ต้อนรับอย่างดี
เป้นกันเองมาก สนุกมากครับ คราวหน้าต้องไปอีกแน่ครับ w^w

• Member
    • CLUB RT
สงสัยจะต้องหา Dot มาติดบ้างแล้ว
ช่วยกัน comment หน่อยครับว่ารุ่นไหนดี ขอแบบ filter ไม่มืดแสงไม่สะท้อน และ dot คม ขาสูงยิ่งดีครับ ใส่หน้ากากแล้วเล็งยากจริงๆ

Offline bank23

• Member
  • Last Login:May 10, 2019, 05:56:56 pm
เมื่อวานสนุกมากเลยครับผม :><: :><: :><:

Offline keang180b

• s600
  • Member
  • Last Login:June 14, 2013, 12:33:21 pm
          เมื่อวาน มันส์มากครับ ได้ลุยทั้งสนาม indoor และ outdoor ... :smitten:
 ต้องขอขอบคุณเจ้าของสนามตะวันนา กม9 และน้อง muto ที่ไห้การต้อนรับเป็นอย่างดีครับ &v&
    3ทุ่มต้องพาหลานไปดูหนังที่แฟชั่น  เลยไมได้เมาด้วยเลยอุตส่ามีฉลากเขียวมาทั้งที >*| >*|
 ไว้เจอกันไหม่ครับ ในรอบต่อๆไป... w^w :><:
honda s600 Coupe

Offline scoot2

• Member
  • Last Login:January 13, 2023, 10:35:50 am
ผมได้แผลกลับบ้านอีกแล้วครับ  'b' 'b' 'b'
ก่อนที่ฉันจะตาย ....!!!

Offline keang180b

• s600
  • Member
  • Last Login:June 14, 2013, 12:33:21 pm
สงสัยจะต้องหา Dot มาติดบ้างแล้ว
ช่วยกัน comment หน่อยครับว่ารุ่นไหนดี ขอแบบ filter ไม่มืดแสงไม่สะท้อน และ dot คม ขาสูงยิ่งดีครับ ใส่หน้ากากแล้วเล็งยากจริงๆ
Dot eotech ก็ดีครับพี่ส้ม หลายท่านบอกดอทรุ่นนี้เวลาไช้ตอนกลางคืนฝ่ายตรงข้ามจะมองไม่เห็นแสงจากดอทเพราะจุดแสงจะยิงมาจากข้างบนและข้างล่างมากระทบกันตรงกลางพอดี การปรับระดับของดอทก็ระเอียดไช้ได้ครับ
  หรือชอบDotที่มีลักษณะ คล้ายสโคป ยกขาสูงได้ก็ Aimpoint ครับ
  ท่าชอบแบบ เล็ก มองง่าย ก็ C-more ครับ แต่ข้อเสีย คือไช้เวลากลางคืนจะเห็นจุดแสงที่ยิงมาจากด้านหลังยิงไปยังกระจกDot จะทำไห้คู่ต่อสู้เห็นเราได้ในความมึดครับ(ต้องสังเกตุดีๆครับจะเห็นเป็นจุดแดง/เขียวเล็กๆ)
     แต่ Dot ทุกตัวไม่ว่าจะเป็นยี่ห้อไร ควรที่จะติด อคิลิกใสกันลูกBB อาจมีบางจังหวะที่ลูกBBยิงโดนกระจกDot และทำไห้แตกหรือร้าวได้ครับ
    ปืนพี่ส้มโมมาโหดมาก  :good: ....แต่จะโหดยังไงก็ยิงพวก5แถว(เหนียว)ไม่ออกไช่มั้ยครับพี่ :grin: :grin: ...
honda s600 Coupe

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments