Author Topic: +++ กระทู้เช็คชื่อสมาชิกครับ +++  (Read 125942 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Bullitt

• Guest
 ;Dอิอิ ไม่มีคนให้ฝากเช็คอ่ะ ขอแอบเข้าหลังห้องล่ะกันนะคับ ;D

Offline เอ้อ

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:December 28, 2010, 06:32:56 pm

อุๆอิๆ คุณเอ้อก็ชอบรถคลาสิคด้วยหรือครับ นึกว่าชอบแต่ม้าป่าหรือกบ
แซวเล่นน่ะครับ ผมก็แฟนคลับคุณคนหนึ่งเหมือนกัน อิอิ
ป.ล.หาFairladyที่ถูกใจได้หรือยังครับ?
[/quote]

แหะ แหะ...ยังไม่ได้ครับ เจ้า240Zสวยๆนี่ผมปล่อยหลุดมือไปสองสามทีแล้ว เพราะคิดมากนั่นเองครับ ผมชอบรถคลาสสิคมากๆแต่ยังไม่กล้าก้าวเท้าลงมาลองจริงๆจังๆครับ..เท่าที่ผ่านมาเก่าสุดของผมก็ปี1986แหะ แหะ...ม้าสดิ้งน่ะครับ นีมันนับว่าคลาสสิคไหมเนี่ย ต้นตอมันตั้งแต่ทศวรรษที่70เลยนา ฮ่า ฮ่า โอย แอร์ร้อน ท่านั่งพิลึก พวงมาลัยหนัก แต่ความรู้สึกตอนขับช่างไม่เหมือนใคร...บอกตรงๆว่าติดใจครับ แต่ก็ปล่อยไป ตอนนี้ก็ร้องเพลงรอไปก่อน เผื่ออะไรชนลูกตาในงบที่รับได้อีกครับ

Offline CBX750

• รักนะ...เด็กโง่
  • Member
  • Last Login:March 01, 2009, 11:04:50 pm
โอ้ว!!! netพึ่งใช้ได้ เลยมารายงานตัวช้าคร้าบ

กระผม CBX750 ขี่ Skylark ไปไหนไปกันครับผม

อ่า...คุณเอ้อนี่ใช่เฮียเอ้อพนัสป่าวเอ่ย...สวัสดีคร้าบเฮีย

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
รายงานตัวด้วยคนครับ รถใช้ประจำคือน้อง Giulia Super สีแดงครับ

noi05

• Guest
หวัดดีครับ.. ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ

มาตาม คำแนะนำจาก น้องต่อ ระบิดขวด.. เอ๊ยมือสังหาร

ปล. สังคมที่นี่น่ารักดีครับ พึ่งอ่านกระทู้ไปนิดหน่อย ได้ไรเยอะดี มีกำลังใจ
รักแม่มณีมากขึ้นอีก ทั้งที่รักอยู่แล้ว

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
คุณ คุณnoi05เชิญไปงานเสาร์นี้

ไม่ไป...มีเรื่อง 8)

lima

• Guest
สมาชิกใหม่..lima..เด็ก 14 ตุลา..ขออนุญาดร่วมเป็นส่วนหนื่งด้วยครับ..(ต้องให้ลูกสอนวิธืการใช้เน็ต มึนตึบ กว่าจะได้มีส่วน) ผมคอเดียวกับท่านเสียอา..ครับ...มาช้าดีกว่าไม่มา..lima ครับ

Offline OSBIL

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
ว้ายทำไมรเม่เห็นอันนี้ ขอลงชื่อด้วยครับ ผมชื้อปริ๊น ครับ

O ld
S low
B ut
I
L ove
" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

Offline NOK

• Member
  • Last Login:April 10, 2008, 07:55:53 pm
ผมเองครับ ::)

Jufe Berlina

• Guest
ผมชื่อ จุ๊ฟครับ
แอบอ่านมานานแล้น....
เบอร์ลิน่า สองพัน ปีเจ็ดสี่
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
อ้อ น้องต่อมือระเบิดหลอกล่อมาครับ ;D

Offline Takuya

• Member
  • Last Login:November 21, 2021, 11:23:19 am
แอบอ่านมาตั้งนาน เพิ่งเข้ามากระทู้นี้ครับ

ขอรายงานตัวด้วยครับ ต๊ะค้าบ

ชอบรถคลาสสิค แต่ยังไม่มีไว้ในครอบครองค้าบ
« Last Edit: September 27, 2005, 12:13:57 am by Takuya »

aek

• Guest
สวัดดีทุกคนครับ ผมเอกครับ ยังไม่มีรถครับ มีแต่มอเตอร์ไซค์โบราณครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Offline kidspeed

• Member
  • Last Login:June 03, 2022, 09:21:33 pm
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ยังไม่มีรถเลยครับ  กำลังศึกษา Mustang อยู่ครับ ;)

BlackJag

• Guest
พึ่งเห็นครับ ;D
มาด้วยคนครับ

ChiLL ChiLL KID.

• Guest
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  ;D ;D

Offline Mee GHBC-100

• Member
  • Last Login:March 22, 2016, 05:38:52 am

เพิ่งรู้จริงๆว่าต้องมารายงานตัวกันที่นี่ ฝากตัวด้วยครับ เล่นรถทุกสัญชาติ ญี่ปุ่น อิตาลี่ เมกัน เยอรมัน...

ไม่ได้ชิด  ก็ขอเพียงได้ชม         ไม่ได้สม ไม่เห็นแคร์อะไร   
ขอให้ได้รัก รัก รัก รัก รักเธอเข้าไว้  ไม่เช่นนั้น ใจฉัน ใจฉันคง หลุดลอย

Offline gowest

• Member
  • Last Login:March 03, 2024, 06:25:13 pm
มาด้วยคน 
65 Mustang fastback
66 Mustang coupe
66 Mustang convertible
68 Mustang coupe
68 Mustang convertible

If your car doesn't look good.
Just make it  fast.
Because goin' fast,........................ is lookin' good.

numcing

• Guest
มารายงานตัวแล้วครับ ขออภัยที่มารายงานตัวช้าครับ ฝากตัวด้วยครับ
1987 190E 2.3 - 16V

starla

• Guest
รายงานตัวด้วยคับ
โหน่งครับ

พยายามหารถ เล็กๆ สองที่นั่ง อยู่คับ :)

Offline OKUMI RT

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
พึ่งเข้ามาเยี่ยมชมได้ซักเกือบๆเดือนครับ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถคลาสสิคเลยไม่ค่อยได้แจมครับ มือใหม่กำลังหัดคลาสสิค

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

Offline พัดลม

• Member
  • Last Login:January 04, 2022, 01:32:10 pm
พึ่งเข้ามาเยี่ยมชมได้ซักเกือบๆเดือนครับ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถคลาสสิคเลยไม่ค่อยได้แจมครับ มือใหม่กำลังหัดคลาสสิค

อิอิ สำหรับคุณส้มคงเป็นมือโปรมากกว่ามั้งครับ เพราะ240Zของคุณส้มสวยมากๆๆๆ :D

Offline OKUMI RT

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT

อิอิ สำหรับคุณส้มคงเป็นมือโปรมากกว่ามั้งครับ เพราะ240Zของคุณส้มสวยมากๆๆๆ :D

ขอบคุณที่ชมครับ ผมเผอิญโชคดีได้รถที่เจ้าของเก่าเค้าทำมาสวยแล้วน่ะครับ ผมเองซะอีกที่ทำให้มันไม่คลาสสิคเหมือนเดิมเพราะผมชอบแนว japan retro มาตั้งแต่เด็ก หวังว่าคงไม่ว่ากันนะครับ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

Offline dirtstar

• Member
  • Last Login:February 16, 2024, 05:37:52 am
สวัสดีครับ มาใช้สิทธิครับ

Offline asw

• Classiccar lover
  • Member
  • Last Login:January 16, 2020, 12:13:40 am
    • trade2car ซื้อขายรถบ้านมือสอง....ฟรี
เอ้า มาด้วยคนครับ

Offline mac

• Member
  • Last Login:September 14, 2016, 04:24:56 pm
   แม็คครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments