Author Topic: ผมเพิ่งได้รถ toyota ke 35 มายังขาดอะไรบางตัว  (Read 7259 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Peck

• Member
  • Last Login:November 25, 2008, 08:59:24 pm
ผมอยู่ที่โคราชเป็นสมาชิกก็ยังไม่นานแต่ชอบรถเก่าชอบเข้ามาดูตอนนี้ผมเพิ่งซื้อ ke 35 มาราคา30000 บาทเป็นรถดูโดยรวมก็ใช้ได้ไม่พุ เครื่องเปลี่ยนเป็น 4A มาตอนนี้อยากได้กระจังหน้ารถและกระจกมองข้างพี่ ๆ ที่มีรูปรถรุ่นนี้สวยช่วยโพสทให้ผมเป็นแนวทางด้วยครับ

Offline amata

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:June 06, 2022, 10:58:24 pm
กระจกแก้มเอาของ Celica มาใส่ได้ครับ หรือถ้าชอบแบบโครม ยังมีขายอยู่ชิ้นละพันนะครับของใหม่ๆเคยซื้อให้รุ่นพี่ กระจังหน้ามีหลายรุ่นครับ ต้องให้เข้ากันกับฝากระโปรงด้วยครับ

Offline Peck

• Member
  • Last Login:November 25, 2008, 08:59:24 pm
กระจังหน้าที่บอกว่ามีหลายรุ่นนี้เป็นอย่างไงครับผมไม่เข้าใจ ขอบคุณพี่มากๆที่ช่วยตอบ ผมคงจะต้องถอดกระจังหน้าแล้วเอาไปเทียบกับร้านอะไหล่ใช่ไหมครับ

Offline NOPPARAT

• Member
  • Last Login:February 23, 2015, 01:42:22 pm
**  คุณ  Peck ครับ ผมขับรุ่นนี้เหมือนกัน แต่ผมลงรูปไม่เป็น ยังไงส่งเมล์มานะครับ เดี่ยวผมส่งรูปรถผมไปให้ดู  **

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments