Author Topic: มีใครเก็บ Handbill หนังกันบ้างอ่ะคับ ผมมีเยอะพอตัว อยากแลกเป็นอย่างอื่น  (Read 2762 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline LN_ZCar

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:October 22, 2021, 07:56:36 am
ผมเก็บมานานมากแล้วคับ บางเรื่องมีซ้ำเยอะพอควร เก็บมาตั้งแต่หนังหน้าหนึ่ง (คนเก็บสมัยก่อนคงเข้าใจ มันคือ list ของ Handbill ที่มีในไทยอ่ะคับ) จนถึงใบเล็กๆ ย้ำว่า handbill หนังใบเล็กมีเยอะมากคับ ผมสนใจแลกเปลี่ยนเป็นของสะสมอื่นอ่ะคับ พวก Brochure รถก็ได้ครับ เอาหมด รถสปอร์ต รถนำเข้า รถคลาสสิค รถแข่ง หรือโปสเตอร์อะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับรถยนต์ หรืออื่นๆอีกมากมาย ว่ามาได้เลยครับ รับได้หลายข้อเสนอมากๆ
คงทราบนะคับ ของพวกนี้ได้มา "ฟรี" ครับ ห้ามซื้อ ขาย ใครเอามาแลกผมก็ขอแลกกะของที่มันฟรีเหมือนกันละกันคับ (ไม่ว่าจะได้มาฟรีด้วยวิธีไหน??) 555
My Fairlady & Z Fairlady, it's not the same thing...

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments