Author Topic: ขออนุญาตประชาสัมพันธ์โครงการของสมาคม Graphic Designer ไทยครับ  (Read 2312 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline siam

• .....
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:April 25, 2013, 04:05:58 pm
สมาคมนักออกแบบเรขศิลป์ - Thai Graphic Designers Association (ThaiGa)กำลังมีโครงการ "GraFix : Design Thailand" เพื่อช่วยผู้ที่ได้รับผลกระทบจากเหตุรุนแรงทางการเมืองครับ โดยจะมีอาสาสมัครทั้งในรูปแบบบริษัทออกแบบและบุคคลให้บริการออกแบบ
ตามที่ผู้ที่เดือดร้อนขอมา รวมถึงโครงการต่างๆ ที่จะมีขึ้นเพื่อช่วยเหลือผู้เดือดร้อนในส่วนนี้
โดยไม่คิดมูลค่าหรือคิดในราคาต้นทุน ดูเงื่อนไขและรายละเอียดเพิ่มเติมได้ตาม link นี้นะครับ  

thaiga.or.th/grafix
ขอประชาสัมพันธ์ถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ Graphic Designer ที่อยากมีส่วนร่วมเป็นอาสาสมัครในโครงการนี้ ง่ายๆ ครับเพียงกรอกข้อมูล ชื่อ เบอร์โทร email ลักษณะงานที่ถนัด และ website ที่แสดงตัวอย่างผลงาน portfolio ได้ตาม link ด้านบนเช่นเดียวกันครับ มาช่วยกันนะครับ คนละไม้ คนละมือ ทำในสิ่งที่เราทำได้ครับ 
ขอบคุณบ้านบางกอกด้วยนะครับ

....

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments