Author Topic: ขออนุญาตินำเสนอวิทยุโบราณ/นาฬิกาโบราณoriginalจากยุโรป สภาพสุดยอด หลายชิ้นครับ  (Read 2562 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ratta99

• Member
  • Last Login:August 28, 2020, 09:15:31 pm
ราคามิตรภาพ
ไหมซอ / ลอนดอน / หัวเตียง / 2ลาน/3ลาน / กุ๊กกู / grandfather (ตั้งพื้น) / บรอนซ์ตั้งโต๊ะ / โคมไฟตั้งพื้น-ตั้งโต๊ะ / วิทยุหลอด Blaupunkt , Telefunken , Grundig , Phillip, Saba , Nordmende , Lowe-opta , Siemen , ยุค40’s-60’s transistor ยุค 60’s-70’s รวมทั้งเครื่องเล่นแผ่นเสียงโบราณทั้งแบบconsoleหรือแบบตั้งโต๊ะ และยังมีFurnitureตู้,โต๊ะ,เก้าอี้ ให้เลือกอีกมากมายครับ ทุกชิ้นรับประกัน พร้อมดูแลตลอดอายุการใช้งานครับ ราคาคุยกันได้จริงๆ เจ้าของใจดีครับ ลองมาดูของที่ร้านได้ครับ คบกันไว้ ไม่ซื้อหาไม่ว่ากันครับ มาแลกเปลี่ยนของสะสมหรือความคิดเห็นก็ยินดีนะครับ ที่ร้านมีกาแฟสดรสกลมกล่อม และขนมอร่อยๆไว้คอยบริการด้วยนะครับ สนใจสอบถามเพิ่มเติม 0892325678 , 02-7221946  หรือสามารถเข้าชมตัวอย่างสินค้าที่    http://www.memory7day.com  ขอบคุณครับ เอ้ / รัฐ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments