Author Topic: フェアレディ เริ่มการบูรณะ Fairlady 240z แบบปิ้งย่างフェアレディZ  (Read 45796 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline tokenn

• Trouble is impossible!!!
  • Administrator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 11, 2023, 06:03:41 pm
 :good: :good: :good: :good:  ขอเชียร์ด้วยคนให้เสร็จไวไวครับ  :good: :good: :good: :good:
Trouble is something to Learn,
Learning how to Fix.
Fixing something is to Think,
Thinking how to be Mature -> a little rascal again!

kongkiet01

• Guest
:good: :good: :good: :good:   ขอเชียร์ด้วยคนให้เสร็จไวไวครับ  :good: :good: :good: :good:
ขอบคุณครับพี่

kongkiet01

• Guest
ลื้อช่วงล่างออกหมดแล้วคับผม เตรียมปิ้ง

Offline ksn

• Member
  • Last Login:March 02, 2011, 10:36:53 pm
อยากเล่นบ้างจังแต่รถแพ้งแพง  รถในฝัน ในบอร์ดนี้มีกี่คันคับ   ขอให้เสร็จไวๆนะคับอยากเห็น

kongkiet01

• Guest
อยากเล่นบ้างจังแต่รถแพ้งแพง  รถในฝัน ในบอร์ดนี้มีกี่คันคับ   ขอให้เสร็จไวๆนะคับอยากเห็น
ผมว่าราคารถไม่เท่าไหร่ แต่ราคาทำสีกับอะไหล่ตัวรถถ้าจะเก็บแบบค่อนค่างเดิมๆ
หน้ามืดเหมือนกันครับ

Offline OKUMI RT

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT

ถ้านับ S30 กับ S130 คงมีราวๆยี่สิบกว่าคันครับ ลองนั่งดูกระทู้นี้ก็ได้ครับ http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=2432.6500 แต่สามร้อยกว่าหน้านะครับ คงหลายวันกว่าจะอ่านจบ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

Offline palm_celica

• สาริกา หลังหัก
  • Member
  • Last Login:June 18, 2019, 02:33:35 pm
เป็นยังไงมั่งแล้วครับ Z โดนปิ้งไปหรือยังเอ่ย รอดูรอเชียร์ต่อไปครับ "v"

kongkiet01

• Guest
เป็นยังไงมั่งแล้วครับ Z โดนปิ้งไปหรือยังเอ่ย รอดูรอเชียร์ต่อไปครับ "v"
ตอนนี้จับเจ้าของอู่ปิ้งแล้วครับ 555 (ล้อเล่นนะ)
ตอนนี้ทำอยู่ครับเรื่อยๆแต่ยังไม่อยากเอามาโพส กะว่าให้ทำจนเสร็จเลยแล้วค่อยโพสทีเดียว ไห้ชมกันอิ่มๆไปเลย โย่ว''' C:)

Offline dalls

• Member.
  • Member
  • Last Login:June 02, 2010, 02:13:02 am
ก็รอนิด คนทำอายุมากๆๆอาจ สิ้นลมคารถแน่ ระวังรถผีสิง >:(4  นะเร่งมากแกอาจเดี้ยง

Offline POR5787

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:April 28, 2015, 11:57:53 pm
 :grin:  เมื่อไหร่จะปิ้ง ผมจะได้เข้าไปช่วยใส่ไฟ อิอิ

kongkiet01

• Guest
หลังจากหยุดเงียบไปนาน เพราะโดนเจ้าของอู่หลอกเงินไปรับทานปิดอู่หนีเป็นที่เรียบร้อยรร.จีน ก็ทำการย้ายมาอู่ใหม่เป็นอู่ประจำ ก็จะเริ่มโปรเจคzต่อ ณ.บัดนาว  :cheesy:

Offline OKUMI RT

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
ญาติเจ้าบุญทิ้งนี่ สงสัยจะชื่อบุญลืม  :grin:

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

kongkiet01

• Guest
เริ่มจากภาพเก่าๆ ที่โดนลอยแพเลยต้องขนของย้ายอู่จากการที่อู่ปิดกิจการหนี 'b'

kongkiet01

• Guest
ญาติเจ้าบุญทิ้งนี่ สงสัยจะชื่อบุญลืม  :grin:
โหยพี่! ตั้งชื่อแบบนี้เดี๋ยวรถมันจะเสียใจนะพี่  :grin:

kongkiet01

• Guest
ตัดภาพมาที่อู่ใหม่เลยนะคับ อู่ขาประจำ  :smitten:

kongkiet01

• Guest
เจออู่ไม่ดีก็ซวยไป รถเก่าหนอรถเก่า :uglystupid2:

kongkiet01

• Guest
กระดื๊ป กระดืป ค่อยๆๆเป็นค่อยๆๆไป

kongkiet01

• Guest

kongkiet01

• Guest
รูปหมดแล้วครับ ว่างๆจะไปถ่ายผลงานมาให้ชมอีกเร็ววันจะคับ

Offline theseacret

• {{ M-Zung }}
  • Member
  • Last Login:July 24, 2015, 07:42:30 pm
    • http://www.majic-nigthwear.com/
 $^$  เห็นแล้ว ปิ้งเลยพี่ก้อง  $^$
ขายชุดนอนบุรุษ สตรี เด็ก  กางเกงแพรแท้ และรับทำ made to order ครั้บ http://www.majic-nigthwear.com/

Offline palm_celica

• สาริกา หลังหัก
  • Member
  • Last Login:June 18, 2019, 02:33:35 pm
เงียบหายไปนาน กลับมาแล้ววุ้ย  "v"

Offline muto

• Member
  • Last Login:July 28, 2020, 11:25:20 pm
 &v& &v& &v&  สุดๆครับพี่  &v& &v& &v&

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments