Author Topic: ไม่ฮาไม่เล่า  (Read 2164 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tokenn

• Trouble is impossible!!!
  • Administrator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 11, 2023, 06:03:41 pm
ไม่ฮาไม่เล่า
« on: November 09, 2009, 08:21:16 pm »
สตรีนางหนึ่งแต่งงานมีลูกแล้ว และเธอก็มีชู้ด้วย 1 คน
ทุกวันพุธเธอจะพาชู้มาที่บ้านเพื่อทำการ(จึ๊กกระดึ๋ย)
และระหว่างนั้นเธอก็จะให้ลูกชายอายุ 8ขวบไปอยู่ในตู้เสื้อผ้า

พุธหนึ่งสามีเธอเกิดเลิกงานเร็วผิดปกติและกลับบ้านก่อนเวลา
เธอตกใจมากจึงรีบพาชายชู้มาหลบในตู้เดียวกะที่ลูกชายเธออยู่พอตู้เสื้อผ้าปิดลง

เด็กน้อยก็พูดขึ้นว่า
'ในนี้มืดจังเลยนะครับ'  :retro:

'อื้อ นั่นน่ะสินะ'  :huh:
ชายชู้ตอบ

'ผมมีลูกเบสบอลลูกนึง ขายให้คุณ 50ดอลล่าเอามั้ยครับ?'  :knuppel2:
เด็กน้อยเสนอชายชู้รีบตอบปฏิเสธทันที 'ไม่เอาเว้ยขายขูดรีดกันนี่หว่า'  :angry:
'งั้นผมไปบอกพ่อดีกว่าว่าคุณอยู่ในนี้
'เออ เอามาก็ได้วะ' ชายชู้จำยอม  :uglystupid2:

พุธต่อมาก็เกิดเหตุการแบบเดียวกันขึ้นอีกชายชู้จึงถูกพาไปหลบในตู้เสื้อผ้าเดิม
'ในนี้มืดจังนะครับ' เด็กชายพูดขึ้น  :retro:
'เออ นั่นสินะ' ชายชู้กัดฟันพูด  :angry:

'ผมมีไม้เบสบอลจะขายคุณ 50ดอลล่า เอามั้ยครับ?'  :knuppel2:
'เอามาเล้ย'  :cry:

ครั้นพุธต่อมาผู้เป็นสามีลาพักร้อน เขาชวนลูกชาย
'นี่ลูก พ่อว่าเราไปเล่นเบสบอลกันดีมั้ย?'
เด็กชายตอบว่า 'ไม่ได้หรอกพ่อผมขายไม้กะลูกบอลไปแล้วในราคา100 ดอลล่า

ผู้เป็นพ่อโกรธมาก 'แกนี่ทำแบบนี้ได้ยังไง แกไปหลอกขายใครเข้ามันเป็นบาปรู้มั้ย
และพระผู้เป็นเจ้าจะไม่ยอมรับลูกขึ้นสวรรค์มานี่พ่อจะพาไปโบสถ์ที่โบสถ์......
ผู้เป็นพ่อพาเด็กชายมาที่ห้องสารภาพบาปซึ่งเป็นห้องที่เล็กๆและค่อนข้างมืด

'เอ้า เข้าไป แล้วบอกหลวงพ่อไปซะว่าแกทำบาปอะไรมา'  :bytherule:

เด็กน้อยเข้าไปในห้องนั้นและประตูก็ปิดลงทิ้งให้เด็กชายอยู่ในความมืดเด็กน้อยรู้สึกกลัวจึงรำพึงออกมา
'ในนี้มืดจึงเลย...'  :retro:

ทันใดนั้นบาทหลวงก็ตอบกลับมาว่า

'...จะเอาอะไรมาขายกูอีก?'  >*|
« Last Edit: November 09, 2009, 08:32:49 pm by tokenn »
Trouble is something to Learn,
Learning how to Fix.
Fixing something is to Think,
Thinking how to be Mature -> a little rascal again!

Offline lazydog

• และ Chiang-rai united
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:January 03, 2023, 10:32:07 pm
Re: ไม่ฮาไม่เล่า
« Reply #1 on: November 09, 2009, 09:37:26 pm »
 :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:

Offline donutjovi

• Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
« Reply #2 on: November 10, 2009, 08:49:40 am »
 :2funny: :2funny:

Offline auseebkk

• Member
  • Last Login:November 25, 2014, 07:07:28 am
« Reply #3 on: November 10, 2009, 10:47:00 am »
 :2funny: :2funny: :2funny:

Offline palm_celica

• สาริกา หลังหัก
  • Member
  • Last Login:June 18, 2019, 02:33:35 pm
« Reply #4 on: November 10, 2009, 10:53:39 am »
 "v"

• Member
  • Last Login:August 11, 2023, 06:03:41 pm
1. ภรรยาอ่อนเลข  :><:

วันชัย ดื่มเหล้าหนักเป็นประจำทุกวัน
ศรีสุดา ผู้เป็นภรรยาห่วงใยมาก
จึงขอร้องวันชัยให้ดื่มเหล้าน้อยลงกว่าเดิม

ศรีสุดา : คุณดื่มเหล้าให้น้อยลงกว่านี้ได้ไหมคะ
วันชัย : คุณขอมา ผมก็ต้องทำได้ซิ
ผมขอดื่มปีละ 365 ขวดนะ
ศรีสุดา: มากไปค่ะ  !o!
วันชัย: ถ้าอย่างนั้น
เดือนละ 30 ขวด เป็นไง
ศรีสุดา :ยังมากอยู่นะคะ  !o!
วันชัย: ก็ได้ ก็ได้
อาทิตย์นึงสัก 7 ขวด ได้ไหม
ศรีสุดา:ไม่ค่ะ ยังมากเกินไปค่ะ  !o!
วันชัย: เอาละ ตกลง
ผมขอแค่วันละ 1 ขวด ก็แล้วกัน
ศรีสุดา : (ยิ้มอย่างสบายใจ) แหม ดีจัง ค่อยรับได้หน่อย  :smitten:
วันชัย:  z:)   :><:   z-)

w^w

Trouble is something to Learn,
Thinking how to be Mature -> a little rascal again!

• Member
2. สามีอ่อนโลก  :dontknow:

ในบาร์แห่งหนึ่ง อาชา อานนท์ และอาลัย
3 หนุ่ม นั่งนินทาภรรยาของตัวเองกันอย่างออกรส

อาชาบอกว่า 'เมื่อวาน เมียผมเพิ่งซื้อรถยุโรปมาราคา 3 ล้านกว่า
ทั้ง ๆ ที่บ้านผม ไม่มีใครขับรถเป็นสักคน'  :help:

อานนท์เล่าบ้าง 'เมียของผมจะต้องเป็นผู้หญิงที่โง่ที่สุดในโลกแน่เลย
ซุปเปอร์มาร์เก็ตลดราคาเธอเลยกระหน่ำซื้อเนื้อมาตั้ง 30 กิโลทั้ง ๆ ที่บ้านเราก็ไม่มีตู้เย็น'  :bytherule:

อาลัยหัวเราะก้าก เมื่อนินทาเมียตัวเองเป็นการปิดท้าย  ;>#
'เมียผมคงจะโง่กว่าเมียของคุณสองคนรวมกันเสียอีก มีครั้งหนึ่งเธอไปธุระต่างจังหวัดคนเดียว
ผมเห็นเธอเอาถุงยางอนามัยไปตั้ง 20 กว่าอันแน่ะ ทั้ง ๆ ที่เธอไม่มีอะไรอย่างพวกเราสักหน่อย'  :booty_shake:

:2funny: :2funny: :2funny:

Offline thasingh

• Member
  • Last Login:December 17, 2023, 10:39:51 pm
« Reply #7 on: November 11, 2009, 03:13:45 am »
ผมเห็นเธอเอาถุงยางอนามัยไปตั้ง 20 กว่าอันแน่ะ ทั้ง ๆ ที่เธอไม่มีอะไรอย่างพวกเราสักหน่อย'  :booty_shake:ถ้าเรื่องจริงคงฮากลิ้ง :yellowafro:
บ้านบางกอก

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments