Author Topic: แนะนำตัวหน่อยครับ ผมมากับออสติน 1300 สี่ประตู  (Read 63650 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline อาจารย์ปรุย

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:September 10, 2016, 09:05:06 am
อดีตเคยคบกะรุ่นนี้ครับ  เป็นรถคุณพ่อ ซื้อมาป้ายแดง เป็นมรดกตกทอดใช้มานานมาก

แต่ต้องขายไปเพราะไม่รู้จะเข้าไปซ่อมอู่ไหน 

คิดแล้วช้ำใจจริงๆ ซ่อมทีเกือบแสนบาท  >*|

Offline Joker103

• Member
  • Last Login:April 14, 2011, 11:55:23 am
สวัสดีครับผมชื่อต้อมครับกำลังปั้น ตัว1100 mk1 อยู่ครับ อยากจะถามพี่ว่า พวกยางกระจกรอบคันพี่ชื้อที่ใหนครับ....
ขอบคุณครับ....0863374441

ยางกระจกรอบคันถูกที่สุดที่เคยถามมา
ต้องไปร้านแถวๆเจริญผลตัดใหม่คับผม แต่ต้องโทรเข้าไปก่อนน่ะ
เป็นอากงอาม่าขายยุคับ แต่ลูกชายให้พัก
ท่ายังไงลองไปดูคับ ร้านยุเยื้องๆกับปั้มเซล์
ไม่ก็แอด msn มาคุยกันก็ได้คับไม่มีกั๊ก aum_joker@hotmail.com

w^w w^w

Offline bier

• Member
  • Last Login:May 01, 2015, 10:44:26 pm
สวัสดีครับก่อนอื่นขอแนะนำตัวและฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมชื่อ "เบียร์" ประเด็นที่ทำให้ผมมาสมัครเป็นสมาชิกเว็บนี้คือผมกำลังจะได้ Austin 1300 GT เป็นมรดกจากคุณลุงผมเอง ซึ่ง ณ ตอนนี้ผมกำลังหาข้อมูล ศึกษาหาอ่านไปเรื่อยๆ และบังเอิญมาเจอเจ้าของกระทู้ซึ่งใช้ Austin อยู่และมีท่านอื่นใช้รุ่นนี้อยู่ด้วย จึงอยากขอปรึกษาถึงการบูรณะ การซ่อมบำรุงไม่ว่าจะเป็นเรื่องเครื่องยนต์ ของแต่งต่างๆ การทำสี และที่สำคัญสุดคือเรื่องช่วงล่างซึ่งเป็นระบบไฮโดรลิค ซึ่งผมไม่มีความรู้อยู่เลย จึงอยากขอคำแนะนำ เช่น อู่ซ่อมเฉพาะ การหาอะไหล่ต่างๆ หรือข้อมูลอะไหลที่เป็นประโยชน์ ทั้งนี้ท่านใดเมตตาให้คำปรึกษา add msn มาให้คำแนะนำผมได้นะครับ ที่ nitibier@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ปล.รถของเจ้าของกระทู้สวยมากครับ :good:

Offline tperapong

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:October 13, 2016, 03:33:20 pm
สวัสดีครับก่อนอื่นขอแนะนำตัวและฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมชื่อ "เบียร์" ประเด็นที่ทำให้ผมมาสมัครเป็นสมาชิกเว็บนี้คือผมกำลังจะได้ Austin 1300 GT เป็นมรดกจากคุณลุงผมเอง ซึ่ง ณ ตอนนี้ผมกำลังหาข้อมูล ศึกษาหาอ่านไปเรื่อยๆ และบังเอิญมาเจอเจ้าของกระทู้ซึ่งใช้ Austin อยู่และมีท่านอื่นใช้รุ่นนี้อยู่ด้วย จึงอยากขอปรึกษาถึงการบูรณะ การซ่อมบำรุงไม่ว่าจะเป็นเรื่องเครื่องยนต์ ของแต่งต่างๆ การทำสี และที่สำคัญสุดคือเรื่องช่วงล่างซึ่งเป็นระบบไฮโดรลิค ซึ่งผมไม่มีความรู้อยู่เลย จึงอยากขอคำแนะนำ เช่น อู่ซ่อมเฉพาะ การหาอะไหล่ต่างๆ หรือข้อมูลอะไหลที่เป็นประโยชน์ ทั้งนี้ท่านใดเมตตาให้คำปรึกษา add msn มาให้คำแนะนำผมได้นะครับ ที่ nitibier@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ปล.รถของเจ้าของกระทู้สวยมากครับ :good:

อยากขอข้อมูลอู่ซ่อม เรื่อง ตัดผุ   ไม่เป็นการรบกวนช่วยติดต่อ  พีรพงษ์  0868936298

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments