Author Topic: โปรเจ็คนี้สามปีแล้วยังไม่จบเลยครับ  (Read 3732 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tukta1089

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:August 19, 2016, 12:15:14 am
โปรเจ็คนี้สามปียังไม่จบเลครับ เดี๋ยวล้อแบะ  เด๋ยวล้อหุบอยู่นั่นแหละ ไม่พอดีสักที

• Member
  • Last Login:August 19, 2016, 12:15:14 am
รูปเพิ่ม

• Member
รูปเพิ่มอีก

• Member
 :good: :good: :good:

Offline Mee GHBC-100

• Member
  • Last Login:March 22, 2016, 05:38:52 am

Fairlady รุ่นแรกรึเปล่าครับ  w^w

ไม่ได้ชิด  ก็ขอเพียงได้ชม         ไม่ได้สม ไม่เห็นแคร์อะไร   
ขอให้ได้รัก รัก รัก รัก รักเธอเข้าไว้  ไม่เช่นนั้น ใจฉัน ใจฉันคง หลุดลอย

Offline NUK

• นักรักอังกฤษ
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:September 29, 2023, 07:32:00 pm
    • GELE'E DIAMOND
โอ๊ะ.... คันนี้คุ้นๆ ถ้าจำไม่ผิด มาจากทางเหนือ อาจเป็นลูกครึ่ง TRIUMPH อยากแปลงเป็น ALFA หรือไม่ก็มาจาก SUNBEAM ยังไงไม่รู้ ที่เดารุ่นกันอยู่นาน ใช่ไหมครับ แต่ก็ถือเป็น Mystery Car เก๋ๆ น่ามองดีครับ  :rolleyes:  ของพี่สามปี ของผมสีปีแล้วยังไม่มีแววจะจบเลยครับ  :crazy2:  เอาใจช่วยครับผม
นักรักอังกฤษ
ใครใช้ หรือชอบ รถอังกฤษ ไป Like page นี้ไว้เล่นๆ ได้ครับ http://www.facebook.com/thaibritishcar 

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องเพชรครับ  www.geleediamond.com

• Member
ส่งรูปมาให้ดูหน่อยได้ไหมครับ จะได้รู้สึกว่ามีเพื่อนที่ชะตากรรมเดียวกันครับ เนี่ยว่าจะให้ลูกสาวเอาไว้ขับเป็นของขวัญวันเกิด แต่ก็ยางงงไม่เสร็จซะที (ช่างบอกว่าปีนี้เสร็จแน่ๆเพราะลูก 2 คนและเพิ่งคลอดด้วย ทำตั้งแต่ยังไม่มีลูกเลยครับ สงสัยมีเวลาคิดมากกว่าทำรถ หรือ....เอ๊ะ.....คงต้องการสมาธิจากเวลาทำอย่างอื่นด้วย)อิอิ >*| >*| >*|

Offline Pan

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
ในเล่มเขาบอกว่ารถอะไรครับ
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline NUK

• นักรักอังกฤษ
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:September 29, 2023, 07:32:00 pm
    • GELE'E DIAMOND
ส่งรูปมาให้ดูหน่อยได้ไหมครับ จะได้รู้สึกว่ามีเพื่อนที่ชะตากรรมเดียวกันครับ เนี่ยว่าจะให้ลูกสาวเอาไว้ขับเป็นของขวัญวันเกิด แต่ก็ยางงงไม่เสร็จซะที (ช่างบอกว่าปีนี้เสร็จแน่ๆเพราะลูก 2 คนและเพิ่งคลอดด้วย ทำตั้งแต่ยังไม่มีลูกเลยครับ สงสัยมีเวลาคิดมากกว่าทำรถ หรือ....เอ๊ะ.....คงต้องการสมาธิจากเวลาทำอย่างอื่นด้วย)อิอิ >*| >*| >*|
ของผมสี่ปี ทำบ้างรอช่างว่างบ้าง เอารถคันอื่นไปแซงคิวบ้าง แต่รถของผมไม่แนวครับ เป็นสี่ประตูธรรมดารู้หน้าตาที่แน่นอนครับ ไม่ยากขนาดของพี่ครับผม  :a_smiley:
สงสัยรถพี่ทำนานเพราะพี่ท่านมัวไปทำอย่างอื่นอยู่ละสิครับ ลูกสองเลย  :grin: 
นักรักอังกฤษ
ใครใช้ หรือชอบ รถอังกฤษ ไป Like page นี้ไว้เล่นๆ ได้ครับ http://www.facebook.com/thaibritishcar 

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องเพชรครับ  www.geleediamond.com

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments