Author Topic: *********ลองของ 3 กับ 3 ล้อ ตัวเจ็บ กับ DAIHATSU MIDGET MP4*********  (Read 509080 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Offline donutjovi

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
อยากเห็นครับ

Offline hs9rxj

• Member
  • Last Login:January 29, 2016, 10:42:04 pm
gเสียใจ !อัพโหลดไฟล์นี้ไปแล้ว กรุณาเปลี่ยนชื่อ หรือตรวจสอบอีกครั้ง

ไม่เข้าใจทำไมโหลดรูปไม่ได้

Offline Maximus Hippopotemus

• Classic Car Enthusiast
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:April 04, 2024, 10:08:30 am
    • MY FACEBOOK
gเสียใจ !อัพโหลดไฟล์นี้ไปแล้ว กรุณาเปลี่ยนชื่อ หรือตรวจสอบอีกครั้ง

ไม่เข้าใจทำไมโหลดรูปไม่ได้

ถ้าขนาดรูปไม่เกินที่กำหนด ก็ลองเปลี่ยนชื่อรูปดูครับ เอาเป็นชื่อล๊อคอินตามด้วยตัวเลขก็ได้ครับ
พอเห็นรถรุ่นโน้นก็ชอบรุ่นนี้ก็ชอบรุ่นนั้นก็ชอบ ชอบไปหมดเลยนะ ยอมรับครับว่าชอบไปหมดก็เพราะผมชอบรถคลาสสิคไงครับ

1951 FIAT 1100E
1957 CHEVROLET BEL AIR TOWNSMAN
1963 MB W110 190
1968 MB W108 280S
1970 VW T2 DELUXE
1973 BMW 2002
1985 CHEVROLET SUBURBAN SILVERADO K20
1985 MB W123 300TD
1988 BMW 318i 2dr. M42
1989 CITROEN BX 19 GTi
1991 JAGUAR XJR 4.0
1991 MB R129 500SL

www.facebook.com/maxcud39

• Member
  • Last Login:January 29, 2016, 10:42:04 pm
ลองอีกทีครับ

• Member
ประตูครับซื้อต่อมาอีกที

• Member
กำลังตีฝาท้ายใหม่ครับไม่เน้นเดิมครับ

Offline oldstock

• Member
  • Last Login:September 28, 2023, 09:17:43 am
อยากได้อะไหล่ เช่น ฝาครอบไฟหรี่ พวงมาลัยชุด กลอนประตูด้านขวา หาที่ไหนได้ครับ

• Member
ลองติดต่อคุณdendenในเวปนี้ดูแล้วกัน

• Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
เห็นมีคนขายไฟท้าย MP3 ใหม่อยู่คู่ละ 3,500 แต่นึกไม่ออกว่าขายที่ไหน

Offline boaraemon

• Member
  • Last Login:January 06, 2021, 02:36:26 pm
เห็นมีคนขายไฟท้าย MP3 ใหม่อยู่คู่ละ 3,500 แต่นึกไม่ออกว่าขายที่ไหน
ที่ thaiscooter ครับ
http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=299029
When THE Wife's away THE Boy will PLAY

Offline mudiaus

• Member
  • Last Login:August 05, 2010, 12:02:23 pm

ผม สมาชิกใหม่ครับ ติดตามอ่านกระทู้คุณอู๋ทุกวันครับ อ่านตั้งแต่ต้นจนจบ ได้ความรู้มากมาย จนได้รถมาแล้วครับเมื่อไม่นานมานี้ MP4 ครับ แต่เป็นเครื่อง 2 สูบครับ ผมซื้อแล้วขับกลับบ้านเองเลยประมาณ80โลอ่ะครับ ร้อน+เหม็นน้ำมันมากเกือบเมาครับ  พอดีผมได้รถมาแต่เจ้าของเก่าเค้าแปลงรถไปหลายอย่าง เรื่องจะทำให้กลับมาเป็นเหมือนเดิมคงยากอ่ะครับ  อะไหล่ต้อง ตรัง กับ อยุธยาใช่มัยครับ ไกลมากครับคงมะได้ไป ลองโทรไปถามราคาของก็แพงอ่ะครับ
งบน้อย เลยว่าจะหาอะไหล่ของรถรุ่นอื่นที่พอจะหาได้ตามท้องตลาดใส่ไปก่อง ผมอยากสอบถามทุกท่านหน่อยครับ
1.ไฟท้าย ใช้ของรถอะไร รุ่นไหนใส่แทนได้บ้าง
2.พวงมาลัยนี้พอจะหาของยี่ห้ออะไรมาใส่แทนได้บ้างอ่ะครับ ของรถไถ คูโบต้าได้มัยครับ เห็นคล้ายๆกัน
3. ถ้าผมเอาไปติดแก๊สอะครับ พอจะช่วยลดกลิ่นน้ำมันมัยครับ หรือจะเหม็นแก๊สเหมือนเดิม ราคาประมาณเท่าไรหรอครับ ผมลองถามแถวบ้าน 15000 บาทแพงไปไหมงับ เจ้าของร้านบอก เครื่องตัวเดียวกานกับรถตุ๊กตุ๊ก ใช้น้ำมัน มันรวนง่าย เกี่ยวมัยครับ
4.อยากทราบช่องกระจกเล็กในรูปอ่ะครับ ผมเห็นบ้างคันเปิด-ปิดได้ เอากระจกของรถอะไร รุ่นไหนมาใส่แทนได้บ้างครับ  ยืมรูปคุณ speeddproshop หน่อยนะครับ
   [/b]
[/size]
« Last Edit: June 11, 2009, 09:05:00 pm by mudiaus »

• Member
  • Last Login:August 05, 2010, 12:02:23 pm
ผมอาจจะถามเยอะหน่อยนะครับ พอดีอัดอั้นมานาน ตอนผมเจอกระทู้นี้ ผมกำลังจะหารถมอเตอร์ไซค์มาใช้สักคัน หาไปหามา ไปเจอรูปรถคันนี้อ่ะครับ
เจอครั้งแรกก็หลงรักเลยครับ อยากได้มากก็เลยหาข้อมูลครับ แต่ทุกอย่างก็มาจบลงที่กระทู้นี้ครับ เมื่อประมาณเดือนก่อน ผมได้แต่อ่านอย่างเดียวครับ นึกว่ารูปหมดอายุครับ อ่านจนเจอข้อความของคุณBank99 เนื้อความว่า

สุดยอดมากคับ สำหรับกระทู้นี้ เริ่มแรกเลยผมเข้าไปค้นข้อมูลใน กูเกิลคับ แล้วเปิดมาเจอกระทู้นี้ แต่ไม่เห็นรูปคับ

ก้อเลยสมัครสมาชิก โดยสมัครไปทั้งสิ้น 2ครั้งคับ ครั้งแรกไม่ผ่านไม่รู้เหมือนกันว่าเปนเพราะอะไร แต่ตอนนี้เปนสมาชิกแล้วคับ

เลยได้อ่านและศึกษากระทู้นี้แบบเต็มๆซักที ได้ความรู้มากมายคับ เพราะโดยส่วนตัวแล้วผมชอบ ไอ้เจ้ากบนี้ มานานแล้วคับ

แต่เพิ่งมีโอกาสได้ครอบครองมันเมื่อ 2เดือนก่อนคับ  ตั้งแต่มันยังเปนซากคับ จนปัจจุบันนี้วิ่งได้แล้วคับ ยังไงแล้วผมจะนำภาพมาลงนะคับ

**ขอบคุนนะคับสำหรับกระทู้ดีๆ เช่นนี้  ยังไงผมจะติดตามโดยตลอดคับ **

เป็นงี้นี้เอง รีบสมัครสมาชิกดีกว่า แต่ด้วยเหตุผลอะไรมิทราบได้ โพสถามใครก็ไม่ได้ ขออภัยไม่สามารถสมัครสมาชิกได้ชั่วคราว ผมเข้ามาสมัครทุกวันเลยครับแต่ก็ไม่ได้ จนมาสามวันก่อน เห็นคนสมัครได้เลยพึ่งได้สมัครกะเค้าบ้าง วันนี้เลยต้องนั้งอ่านกระทู้ใหม่ตั้งแต่ต้นจนจบ 555+ ได้ดูรูปวันนี้เอง แฮบปี้สุดๆ ขอบคุณ คุณ อู๋ มากครับที่รวบรวมความรู้ไว้ให้ศึกษามากมาย ตลอดจนทุกท่านที่ช่วยถามปัญหาหลายๆเรื่องที่ผมก็สงสัย ได้ความรู้ไปด้วย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ "v" "v" "v" เอารูปมาลงให้ดูครับ
 พึ่งซื้อมาจากอำเภอ ชุมแพ จ.ขอนแก่น ผมอยู่ ชัยภูมิ นะครับ ตอนนี้ส่งรถไปซ่อมอยู่ ขอนแก่นครับ พอขี่มาถึงชัยภูมิเครื่องน็อคอ่ะครับ ก็ยังดีครับที่เจ้า Midget ตัวน้อย ไม่น็อคกลางทาง ขี่มาคนเดียวเสียกลางทางนี้แย่แน่เลยผมออกมาประมาณ5โมงเย็น มาถึง3ทุ่มกว่าๆ ไม่กล้าวิ่งเร็วอ่ะครับ เพราะไม่เคยขับ+กับเบรคไม่ค่อยจะอยู่ แต่โดยรวมก็โอเค ครับมีคนยิ้มให้อย่างที่คุณ อู๋ บอกไว้ตอนแวะพักกลางทาง เจ้ากบน้อยวิ่งไปพร้อมกับรอยยิ้มจริงๆครับ

« Last Edit: June 11, 2009, 10:14:28 pm by mudiaus »

Offline อู๋ Skyline < ID 19 >

• สองล้อ สามล้อ สี่ล้อ แยงกี้ ญี่ปุ่นเท่านั้น
  • Verified Member.
  • Member
  • Last Login:October 07, 2016, 09:55:53 pm

ผม สมาชิกใหม่ครับ ติดตามอ่านกระทู้คุณอู๋ทุกวันครับ อ่านตั้งแต่ต้นจนจบ ได้ความรู้มากมาย จนได้รถมาแล้วครับเมื่อไม่นานมานี้ MP4 ครับ แต่เป็นเครื่อง 2 สูบครับ ผมซื้อแล้วขับกลับบ้านเองเลยประมาณ80โลอ่ะครับ ร้อน+เหม็นน้ำมันมากเกือบเมาครับ  พอดีผมได้รถมาแต่เจ้าของเก่าเค้าแปลงรถไปหลายอย่าง เรื่องจะทำให้กลับมาเป็นเหมือนเดิมคงยากอ่ะครับ  อะไหล่ต้อง ตรัง กับ อยุธยาใช่มัยครับ ไกลมากครับคงมะได้ไป ลองโทรไปถามราคาของก็แพงอ่ะครับ
งบน้อย เลยว่าจะหาอะไหล่ของรถรุ่นอื่นที่พอจะหาได้ตามท้องตลาดใส่ไปก่อง ผมอยากสอบถามทุกท่านหน่อยครับ
1.ไฟท้าย ใช้ของรถอะไร รุ่นไหนใส่แทนได้บ้าง
2.พวงมาลัยนี้พอจะหาของยี่ห้ออะไรมาใส่แทนได้บ้างอ่ะครับ ของรถไถ คูโบต้าได้มัยครับ เห็นคล้ายๆกัน
3. ถ้าผมเอาไปติดแก๊สอะครับ พอจะช่วยลดกลิ่นน้ำมันมัยครับ หรือจะเหม็นแก๊สเหมือนเดิม ราคาประมาณเท่าไรหรอครับ ผมลองถามแถวบ้าน 15000 บาทแพงไปไหมงับ เจ้าของร้านบอก เครื่องตัวเดียวกานกับรถตุ๊กตุ๊ก ใช้น้ำมัน มันรวนง่าย เกี่ยวมัยครับ
4.อยากทราบช่องกระจกเล็กในรูปอ่ะครับ ผมเห็นบ้างคันเปิด-ปิดได้ เอากระจกของรถอะไร รุ่นไหนมาใส่แทนได้บ้างครับ  ยืมรูปคุณ speeddproshop หน่อยนะครับ

1 ไฟท้าย ใช้ของไดฮัทสุ นิวลาย ได้ แต่รุ่นแรก นะครับ มันก็หายากเหมือนกันกับเจ้ากบ แนะนำแพงหน่อย แต่ก็ซื้อครั้งเดียวก็น่าจะจบมันไม่ยื่นออกนอกรถไม่แตกง่าย ๆ หรอกครับ

2 พวงมาลัย ก็คงต้องเป็นพวก ไดฮัทสุ อีกนั้นแหละครับ หาชุดแกนยังเป็นของเดิมอยู่ หากใช้ของเดิม ก็จะขับขี่ง่ายกว่าเปลี่ยนนะครับ

3 เรื่องกลิ่น ก็คงต้องปรับปรุงเครื่องจะดีกว่าไม่ให้น้ำมันท่วม และพวกซิลยางต่าง ๆ ไม่ให้เยิ้ม ไม่ให้รั่ว มันก็จะไม่ค่อยมีกลิ่นครับ เพราะเวลามันร้อนหากเครื่องมันเยิ้มไปหมด ก็เป็นธรรมดา มันต้องมีกลิ่น น้ำมันเครื่องไหม้ เอ๋ย หรือหากน้ำมันท่วม ก็จะเหม็นเบนซิน ส่วนที่เขาบอกว่าใช้น้ำมันแล้วเครื่องมันร่วนง่าย เครื่องเค้าออกแบบมาใช้น้ำััมันตั้งแต่เริ่มต้น ไม่ได้ออกแบบมาใช้แก๊สนะครับ ลองดูที่เครื่องแก้ไขก่อนดีกว่า นะครับ ไม่ใช่ว่าใช้แก๊สแล้วจะหายเหม็นนะ ลองไปนั้งตุ๊ก ๆ ที่ใช้แก็สดูนะครับ ผมรับไม่ได้กับกลิ่นมัน และอีกอย่างนะครับ กับพวกท่อไอเสียอีกบางทีวิ่ง ๆ อยู่ควันมันย้อนเข้ารถหรือเปล่า ปัญหานี้ เจอกันกับรถยนต์เก่า ๆ มากมาย ต้องลองดูหลาย ๆ อย่างนะครับ

4 กระจกหูช้าง เอาอะไรมาแทนไม่ได้ครับ แต่อุปกรณ์ มันสร้างได้ไม่ยาก หากเคยเห็นของจริง

ยังไงก็ยินดีนะครับ ที่กระทู้ผมทำให้หลาย  คน เกิด ประกายที่จะสร้าง เจ้า กบน้อย ๆ ไม่ให้หายไปจากประเทศไทย และกลับมาอยู่ในสภาพที่ดีเยี่ยมกว่าที่เคยเป็น

• Member
เฟืองท้ายสี่ล้อกับเกียร์zm350มีขายที่ไหนครับท่าน w^w

Offline Bank99

• Member
  • Last Login:July 21, 2013, 12:08:34 am
ไม่ได้เข้ามานานเลยคับ...

ก่อนอื่นก้อต้องขอสวัสดีทุกๆท่านนะคับ

วันนี้เพิ่งพา **เจ้ากบ** ไปรับป้ายขาวมาคับ

แต่อีกไม่นานคงต้องส่งมอบ **เจ้ากบ** แก่เจ้าของใหม่ซะแว้วคับ

วาสนาคงได้อยู่ด้วยกันแค่นี้คับ  เศร้าแต่ก้อต้องทำใจ...

**ทำไมตัวหนังสือในกระทู้ มันเล็กจนมองไม่เห็นเลยอะคับ ช่วยบอกที**

Offline Liquidsky

• Member
  • Last Login:February 19, 2013, 04:25:40 am
ไม่ได้เข้ามานานเลยคับ...

ก่อนอื่นก้อต้องขอสวัสดีทุกๆท่านนะคับ

วันนี้เพิ่งพา **เจ้ากบ** ไปรับป้ายขาวมาคับ

แต่อีกไม่นานคงต้องส่งมอบ **เจ้ากบ** แก่เจ้าของใหม่ซะแว้วคับ

วาสนาคงได้อยู่ด้วยกันแค่นี้คับ  เศร้าแต่ก้อต้องทำใจ...

**ทำไมตัวหนังสือในกระทู้ มันเล็กจนมองไม่เห็นเลยอะคับ ช่วยบอกที**

ป้ายใหม่ตรังป่าวครับ พึ่งได้มาเหมือนกัน เลขไรครับของผม 34 ช้าไปเบอร์เดียวเอง

• Member
หวัดดีครับทุกท่านผมรบกวนถามอีกนิดนะครับ เจ้ากบนี้เวลาเราขับไปเจอตำรวจ เค้าจะขอตรวจใบอนุญาติขับขี่ เราต้องแสดงใบขับขี่รถประเภทไหนให้ดูอ่ะครับ   

• Member
  • Last Login:July 21, 2013, 12:08:34 am

ป้ายใหม่ตรังป่าวครับ พึ่งได้มาเหมือนกัน เลขไรครับของผม 34 ช้าไปเบอร์เดียวเอง

ผมช้ากว่าคับ ผม 35

งวดนี้เต็มๆคับ เหอ ๆ ๆ

** ทำไมตัวหนังสือในกระทู้มันเล็กจนมองไม่ค่อยเห็นเลยอะคับ อยากรู้จัง (รึผมเป็นอยู่คนเดียว) **

• Member
รู้สึกว่าต้องเซ็ทที่ไหนซักที่ แต่ตอนนี้ผมใช้ firefox เลยหาไม่เจอ

• Member
bank99อยู่ตรังม้ยครับ  เมื่อวานถ้าจำไม่ผิดเห็นรถคันนี้ทุกพระด้วย  ผ่านหน้าร้านผมถนนห้วยอด  ถ้าผิดคันขออภัยด้วยครับ

Offline boatcup

• Member
  • Last Login:June 17, 2013, 11:36:35 pm
    • ชาลีไทยแลนด์
รถผม พ่นสีเสร็จตั้งนานแล้ว แต่ไม่ได้ยกเครื่องไปทำซักที  เฮ่อ 

จอดจนฝุ่นขึ้นหมดแล้ว กลายเป็นที่เล่นของหลานๆไปซะแล้ว
« Last Edit: June 13, 2009, 05:46:17 pm by boatcup »

• Member
bank99อยู่ตรังม้ยครับ  เมื่อวานถ้าจำไม่ผิดเห็นรถคันนี้ทุกพระด้วย  ผ่านหน้าร้านผมถนนห้วยอด  ถ้าผิดคันขออภัยด้วยครับ

ใช่แว้วววคร้าบ แต่ผมไม่ได้อยู่ตรังนะคับ ผมอยู่ค่ายกะปางคับ

เมื่อวานนี้ขับ **เจ้ากบ** ไปรับป้ายขาวมาคับ

และอีกไม่กี่วันก้อต้องส่งมอบ **เจ้ากบ** ให้กับเจ้าของใหม่แล้วคับ

พูดแล้ว เรื่องมันเศร้า คุยเรื่องพระดีก่า

เรื่องของเรื่อง คือ ผม ขับออกจากค่ายฯไปได้ประมาณ 10-15กม.

หันไปเห็นพระนั่งรอรถอยู่ที่ศาลา องค์เดียว (อากาศร้อนโคตรๆ)

ใจผมก้อคิดว่ารับรึไม่รับดี เพราะพา **เจ้ากบ**  ไป กลัวหลวงพี่ท่านไม่กล้านั่ง

เลยขับเลยไปประมาณ ครึ่งกิโล จึงคิดได้ว่าอย่างน้อยลองถามท่านดูก่อนดีก่า

ว่าท่านจะไปไหน เผื่อไปทางเดียวกันจะได้ชวนท่านไปด้วยกัน เพราะที่นั่งข้างๆผมก้อว่างอยู่

ผมจึงถอยรถกลับไปรับท่าน รถที่วิ่งผ่านมากระพิบไฟใส่กันใหญ่

ผมถอยแบบแอบสุดๆแว้ว ไม่ได้ถอยกลางถนนซะหน่อย

แต่สุดท้ายพอได้ถามท่าน ปรากฎว่าท่านจะไปลงที่ บขส. ตรัง พอดี

มหากาพย์การเดินทางของ เจ้ากบ+ผม+พระ จึงเริ่มขึ้น

ไปได้แปบเดียวก้อเจอทางหลวง ปิดถนนเหลือเลนเดียว ตรวจค้นรถกันใหญ่ ไม่รู้ค้นอะไรกัน

แต่พอมาถึงคันผมผ่านฉลุย ไม่ค้นอะไรเลย สงสัยเพราะไปกะพระมั้งคับ

ถ้าค้นก้อคงต้องคุยกันพักนึง เพราะใส่ชุดอยู่บ้านแต่ดันพกเพื่อน 9มม. ไปด้วย (เพราะขับคนเดียว)

ตลอดทางท่านคุย ไม่หยุดเลย เล่าถึงความหลัง ฯลฯ อีกมากมาย

ได้แนวคิด และได้ความรู้สึกสบายใจเพิ่มขึ้นคับ

และท้ายสุดก้อมาถึงบขส.ตรัง ตามที่ท่านต้องการ

ที่ บขส. ตรัง คนมองกันเพียบเลยคับ ตุ๊กๆ ทุกพระ แถมสติ๊กเกอร์รอบคัน เป็นสีส้มอีก

สงสัยนึกว่าเป็นตุ๊กๆ วัด เหอ ๆ ๆ

ก่อนลากันท่านว่าจาให้ของดี เป็นหลวงปู่ทวดสองหน้า รุ่นที่สมเด็จย่า สร้าง

( ผมไม่ค่อยถนัดเรื่องพระ ) แต่ผมไม่รับคับ ถือว่ามาทางเดียวกัน ก้อมาด้วยกัน

ไม่ได้มีอะไรลำบากรึเดือดร้อน ท่านเลยให้ผมเขียนชื่อ กะ ที่อยู่ ท่านว่าจาส่งของมาให้

แต่ผมก้อไม่เขียนอยู่ดี จนสุดท้ายต้องยอมท่านเขียนแลกกันไปคับ

ผมให้ชื่อที่อยู่ท่าน ท่านก้อให้ชื่อที่อยู่ผม (ท่านเป็นเจ้าอาวาส ที่กระบี่คับ)

พอแลกกันชื่อที่อยู่กันเส็ด ประโยคสุดท้ายที่คุยกัน

หลวงพ่อ - ลูกนี่ดีเนอะรับพระมาด้วย ถ้าเป็นคนอื่นคงไม่รับ

Bank99 - ผมไม่ได้ดีอะไรหรอกคับ แค่มาทางเดียวกันและผมก้อไม่ได้เดือดร้อนอะไร

Bank99 - คนดีๆมีอีกเยอะคับท่าน แต่แค่เราเจอรึไม่เจอเท่านั้นเอง

หลวงพ่อ - อ้าว ไป ไป ไป เด่ว หลวงพ่อจะส่งของดีไปให้นะ...

ผมพิมซะยาวเลย  ไม่ว่ากันนะคร้าบบบ...

• Member
ได้ป้ายขาวสมใจแว้วคับ เย้ ๆ ๆ

แต่เด่วก้อต้องส่งมอบ **เจ้ากบ**

ให้กับ พี่โป้ง โคราช ซะแล้ววว T_T

แต่ก้อไม่ห่วงคับ เพราะดูแล้ว

พี่โป้ง ต้องดูแล **เจ้ากบ** อย่างดีแน่นอนคับผมเชื่อ...  :good:

• Member
รู้สึกว่าต้องเซ็ทที่ไหนซักที่ แต่ตอนนี้ผมใช้ firefox เลยหาไม่เจอ

ขออนุญาตรบกวน ถึงวิธีแก้หน่อยนะคับ

ผมมองไม่เห็นเลยคับ ตัวหนังสือมันเล็ก มาก ๆ ๆ เลยคับ

ขอบคุนคับ...

• Member
ปัจจุบันก้อยังคงมองตัวหนังสือเป็นตัวเล็กอยู่เลยคับ

ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป

รบกวนผู้รู้ช่วยบอกวิธีแก้ไขให้มองตัวหนังสือเป็นปกติด้วยนะคับ

ตอนนี้เข้ากระทู้อื่นไม่ได้เลย นอกจากกระทู้นี้ (เพราะเซฟไว้)

ยังไงก้อขอรบกวน และขอบคุนล่วงหน้าเลยนะคับ ขอบคุนคับ...

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments