Author Topic: ลากมาแล้วก๊าบ...กาบ่า.Peugeot 203 ขอคำชี้แนะด้วยก๊าบ..!!?!  (Read 244556 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline steed

• แต่เมื่อฉันกอดเธอฉันเห็นทุกหนแห่งที่ถนนจะพาไป...
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:April 14, 2017, 06:09:24 pm
ภาพที่6-7 ลองใส่หัวสิงห์กะแผ่นป้ายโลหะหน้ากระจังดูจิ๊.. โป๊วแต่งอีกนิดหน่อยให้แนบสนิท เริ่มจะคล้ายๆกับของจริง เอ๊ย...ของนอกเค้าแล้ว \^^/
ภาพที่8 คิ้วยางประตู-ฝากระโปรงหน้า ต้องซื้อคิ้วของโตต้าตระกูลRTใส่แทน รูปตัดใกล้เคียงกันมาก (เล่นไปเดินหาเทียบซะเหนื่อยเลย..)  ;)
ภาพที่9-10 แผ่นป้ายโลหะหน้ากระจังสภาพที่เดิมมากับรถ ถูกจับไปอาบน้ำรอบที่1 รู้สึกผิวยังไม่ค่อยสะอาด  %:(
เดี๋ยวต้องโทรไปปรึกษาพี่หน่องแล้วหล่ะซิ.. ว่าที่ไหนอาบแล้วผิวจะสะอาดๆหอมๆเนียนๆบ้าง..!!?!  ;D
steed O_O

"อภิมหาอมตะนิรันดร์กาล สุดยอดจอมขวัญรักนัก ตื้อซ่ะ จอมลากชาตินิยม"

• แต่เมื่อฉันกอดเธอฉันเห็นทุกหนแห่งที่ถนนจะพาไป...
  • Member
  • Last Login:April 14, 2017, 06:09:24 pm
 K-> ตั้งความหวังเอาไว้ว่าถ้ารถเสร็จเมื่อไหร่..จะขับรถไปที่ตรงนี้ และถ่ายภาพมุมเดียวกันไว้ เพื่อเป็นที่รำลึก.. z:)
ถึงแม้กาลเวลาจะผ่านพ้นไปกว่า50ปี.. หลายสิ่งหลายอย่างย่อมเปลี่ยนไปตามกาลเวลา  C:>
แต่ยังคงมีบางสิ่งที่ยังรอการกลับมาของบางสิ่งอยู่ ผมเชื่ออย่างนั้น..!!?!  3:)
ขอขอบคุณ คุณYesterday2morrow ที่เอื้อเฟื้อภาพมาให้เป็น"ต้นแบบแห่งการเดินทางย้อนรอยกลับไปสู่อดีตที่ผ่านมา"
steed O_O
"อภิมหาอมตะนิรันดร์กาล สุดยอดจอมขวัญรักนัก ตื้อซ่ะ จอมลากชาตินิยม"

• Member
 K-> โม้ซะเพลิน..ลืมโหลดรูปอีกแล้ว แย่จัง..!!?!

UM

• Guest
« Last Edit: June 29, 2006, 01:22:08 am by UM »

Pannashest

• Guest

• Member
 K-> ต้องขอโต้ดด้วยฮะ..พี่ๆอาๆ..  พักนี้ไม่ค่อยได้มีโอกาสเข้ามารายงานตัวทักทายในบ้านนี้เลย... :P
พอดีต้องไปช่วยป้าขายโอเลี้ยงที่"มิสกวัน"ช่วงนี้กำลังขาขึ้น กาลังโกยฮะ... :)
เด๋วพุ่งนี้จะย้ายไปที่ ศธ.ต่ออีก  เอ้อ..เอา..เอา..เอากันเข้าไป  :-X
 ::) เมื่อวานแวะไปหาลูกสาวของพี่ช่างที่อู่มา..เอ๊ย..!! ว่างๆก็เลยแวะไปดูรถว่าเสร็จกันไปถึงไหนกันซะและ..!!?!  :D
 %:( คราวที่แล้วถึงไหนแล้วนะ?  :laugh: อ้อ..หลังจากโป๊วเหลือง(โป๊วบาง) เสร็จแล้วก็ขัดอีกให้เนียนที่สุด  "v"
ภาพที่1-2-3-4 ช่างสีขัดไปลูบไปฟังเพลงลูกทุ่งวิทยุท้องถิ่นไปเรื่อยจนสาแก่ใจพี่เขาแล้ว ผิวเลยออกมากระดำกระด่างแบบนี้.. >*|  >*| 

• Member
 K-> ยัง..ยังไม่พอ..ยังไม่หนำใจพี่แก เอ้า!!พี่ๆอาๆชมกันต่อดีก่าฮะ.. "v"
ภาพที่-5-6-7 ขัดไปล้างไปร้องเพลงลูกทุ่งไปเรื่อยๆ..นึกว่าจะเรียบร้อยแล้ว..ผมเลยขอหลับซักงีบ.. Z-Z บ่ายๆวันหยุดอย่างงี้..ฮะแฮ่ม  ;)
 :o โอ้ว..พระเจ้าเจ๊ต..เผลอหลับแผลบเดียว พี่แกคว้าเอากาพ่นสีมาพ่นรองพื้นอีก..!!?!  %:(

• Member

• Member
 K-> พ่นสาดบางๆไปอีกรอบ โดยพี่แกให้เหตุผลว่า "มือลูบอย่างเดียวไม่พอ..ต้องรองพื้นแล้วเล็งจะได้เห็นเนิน,แอ่งทั้งหมดอีกครั้ง" ตูจาบ้าตาย.. *c*
ภาพที่8-9-10 หลังจากพี่แกเดินเล็งไปเล็งมารอบรถแล้วก็เริ่มโป๊วบางอีกรอบอย่างอารมณ์ดี สุดท้ายก้อเหลืองเป็นขมิ้นรอบวชอย่างที่เห็นหล่ะฮะ.. ::)
ไว้มีอารัยคืบหน้าจะเก็บมาเม้าส์ใหม่อีกนะฮะ..พี่ๆอาๆดูแล้วรู้สึกยังงัย?  !o! ช่วยชี้แนะด้วยนะฮะ.. "v"

Offline Lobster

• Follow me, there're funn..
  • Member
  • Last Login:February 13, 2020, 11:15:29 pm
    • www.teddybearharleytours.com
สุดยอดครับเหมือนได้เห็นเค้ามาตั้งแต่เกิดเลย update มาให้ดูเรื่อยๆนะครับ \^^/
« Last Edit: March 21, 2006, 01:06:34 am by Lobster »
Great minds discuss ideas; Average minds discuss events; Small minds discuss people...Eleanor Roosevelt (1884-1962)
www.commandercity.com  ,  www.teddybearharleytours.com

Pannashest

• Guest
อยากแวะไปเยี่ยม หลวงพ่อองค์นี้จัง

joeauo

• Guest
เมื่อเดือนที่แล้วไปเชียงใหม่ แล้วไปไหว้พระ ที่วัดพระสิงห์ ผมรู้สึกว่าจะเห็นรถหน้าคล้าย ๆ รุ่นนี้ หรือเหมือนเลย จอดอยู่ในกุฎิมีผ้าคลุมอยู่เปิดแต่ด้านหน้า เลยไม่แน่ใจว่าด้านหลังเป็นอย่างไร เป็นกระบะ หรือซาลูน

ขอชื่ชมครับผม  :-!

Jufe Berlina

• Guest
รองพื้นแล้ว มาโป๊ะหน้าเก็บรอยพวกสิวเสี้ยน แล้วอิๆ
แล้วสีจริงเลือกไว้หรือยังครับ ถ้าไม่รู้จะทำสีอะไร ลองใช้บริการคุณ NTC เลยนะครับ :-!
สู้...เว้ย... \^^/ อิๆ

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
เด็กคนนี้โตเร็วมากๆ กินนมอะไรครับ  O:)11

มีของมาฝากจาก Paris

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ภาพหัวสิงห์เห็นแล้วขนลุกจริงๆ

Offline gowest

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:March 03, 2024, 06:25:13 pm
วันก่อนดูหนัง UBCเ รือง  มหาลัยเหมืองแร่ เห็นวิ่งลุยโคลนอยู่ไม่รู้ว่าใช่ป่ะ
65 Mustang fastback
66 Mustang coupe
66 Mustang convertible
68 Mustang coupe
68 Mustang convertible

If your car doesn't look good.
Just make it  fast.
Because goin' fast,........................ is lookin' good.

Pannashest

• Guest
ตกลงเมื่อวาน(22 มีนา) เจอร้าน คุณตาคุณยาย มั้ยครับ

• Member
 K-> สวัสดีฮะ..พี่ๆอาๆน้องๆที่ร๊า...กทุกท่าน ผม ดช.steed เจ้าปัญหา มารายงานตัวฮะ.. :-!
อาLobster เนี่ย..พูดตรงตามวัตถุประสงค์ผมเลยฮะว่า.."เค้าเกิดอีกครั้งที่นี่ รถคันนี้เป็นลูกหลานบ้านนี้เต็มตัวอ่ะฮะ"
เค้าได้ตื่นมาอีกครั้ง มาชื่นชมความงดงามในยุคโลกาภิวัฒน์นี้จากคำชี้แนะสกิดใจของ พี่อุ๋ม และคุณMax..ที่ช่วยชี้แนะแนวทางเริ่มต้นได้อย่างซาบซึ้งจริงๆครับ 'b'
น้าjoeauo ฮะ..ผมขอรบกวนนิดนึงนะฮะ รบกวนช่วย"อทินทานา"พวงมาลัยที่กุฎิที่วัดพระสิงห์ให้หน่อยได่ป่ะฮะ? ผมยังขาดพวงมาลัยอยู่อ่ะฮะ.. ;)
ขอขอบคุณน้าJufe Berlina ที่คอยยุแหย่เอ๊ย..!!เป็นห่วงเป็นใยในแต่ละขั้นตอน ผมกะเป็นสีเดิมฮะ คือสีเทา เทาแบบสว่างหน่อยอ่ะฮะ OK.ฮะ สู้เว๊ยเฮ้ย!! D:X
จริงๆผมอยากได้ Conceptสีแบบ กลางวันแลดูสีเข้ม(เพื่อความเจ้มจ้นเข้มขลัง..บึกบึนเท่ห์ๆ)แต่กลางคืนกลับดูสว่าง(เพื่อความปลอดภัย) จะมีอ๊ะเป่าน๊อ.. %:(
อยากรู้จริงอ๊ะป่ะ? น้าOouVintage  ว่าเด๊กคนนี้กินนมอะไรถึงโตเร็ว..(จุ๊ๆ..อย่าบอกใครนะ..เดี๋ยวจะพาไปกินกันสองคน)  :><:
ต้องขอขอบคุณอย่างแรงเลยฮะ  สำหรับภาพหัวสิงห์ที่แพ๊รีสสส..สวยมากๆฮะ ขนาดลุงเสียอายัง"ขนลุก"เลยล่ะฮะ ปกติแกจะ"ลุก"ไม่ค่อยบ่อยนะฮะ ผมหมายถึงขนง่ะ.. ;D
น้าโกฮะ...ที่เห็นวิ่งลุยในโคลนน่ะ ตกลงมันเป็นควายหรือเป็นรถกันแน่ฮะ เห็นเพื่อนผมบอกว่าเป็นควาย แต่ผมเองยังไม่ได้ดูฮะ เด๋วต้องลองหาดูซะหน่อยแล้ว ::)
แซวกันเล่นนะครับพี่ๆอาๆน้องๆ อย่าซีเรียส รักและศรัทธาทุกท่านเหมือนเดิมอ่ะฮะ  &v&
steed O_O

• Member
 K-> เมื่อวาน(วันอังคาร) มีโอกาสไปประชุมวางแผนงานที่สวนลุมช่วงเช้า ช่วงบ่ายพอจะโดดงานได้ เอ..จะไปไหนดีหว่า?  %:(
เออ.. "v" ไป"วรจักร"ดีก่า เผื่อจะได้อะไรดีๆมาติดรถ203บ้าง ว่าแล้วก้อตัดสินใจผลุนผลันว่า"บ่ายนี้ยังไงต้องไปเห็นวรจักรตัวเป็นๆให้ได้"
ด้วยความที่ไม่รู้จัก คิดเรื่อยเปื่อยไปต่างๆนาๆ ขับรถก็กลัวจะหลง กลัวจะไม่มีที่จอดรถ เลยจับแท๊กซี่ให้พาไป และแล้วเราก็ถึงสวนจตุจักร เอ๊ย..!!แยกวรจักรซั๊กกะที $^$
"อ๋อ..มันเป็นอย่างนี้นี่เอง!! หวัดดีก๊าบพี่.. >*|" คนเดินไปเดินมาขวักไขว่ ต่างคนต่างเดินเข้าร้านนั้นทีร้านนี้ทีตามโน๊ตที่อยู่ในมือของตนเอง *c*
หรือไม่ก้อมองหาป้ายยี่ห้อรถที่ตัวเองกำลังตามหาอยู่ตามหน้าร้านขายอะไหล่ สาดสายตาไปและมีสีหน้าดีใจขึ้นมาทันทีที่เห็นป้ายยี่ห้อรถที่ตนเองหาอยู่ ::)
ไอ้เรารึจะมัวแต่ชะเง้อมองหาเด๋อๆด๋าๆเด๋วจะเสียฟอร์ม แต่เอ..? ตูจะเริ่มเดินจากไหนก่อนดีหว่า?  ???
เลยชักสมุดโน๊ตย่อขึ้นมาจากเสื้อ โท๊ะโถ..อย่าเพิ่งนึกว่าจะเป็นรายการอะไหล่ที่หานะฮะ? ไม่ใช่อย่างแน่นอน!!! ผมกำลังจะใช้สิทธิ์ "ขอตัวช่วย"อยู่ฮะ :P
แม่นอย่างก๊ะจับวาง ถึงหน้าที่จดเบอร์โทรพี่โด้(พี่Pannashest ) พอดี๊พอดี "พี่โด้ครับตอนนี้ผมหันตูดเข้าหาหน้าตึกศรีวรจักร ตามลายแทงของพี่ไปทางไหนต่อฮะ?"  :laugh:
พี่โด้ตอบแบบงัวเงียๆ(ผมว่าพี่แกแอบหลับตอนบ่ายแน่เลย!) "เออ..ถ้าไปทางซ้ายก้อของผู้ชาย ถ้าไปทางขวาก้อของผู้หญิงเอ๊ย!!ไม่ใช่..ไปทางนี้ๆๆ.และก้อทางนี้" งงมั๊ย!!?! *c*
ผมเดินด้วยความมั่นใจไปตามลายแทง หวังว่าจะเจอเป้าหมายในร้านตามลายแทงที่ได้บอกมา(เหมือนเล่นเกมส์โชว์ยังงัยยังงั้นเลย)  :o
ปู่โสมฯแจ้งตามลายแทงว่า  !o!  "ในวรจักรมีสามร้านที่น่าจะมีเป้าหมายที่หลบซ่อนอยู่ ให้ตามหาร้านให้เจอ ให้บุกทะลุทะลวงเข้าไปให้ได้"
ร้านแรกตามลายแทงคือ"ร้านคุณตาคุณยาย" เดินไปเดินมา โอ๊ะโอ..เว๊ว..เวว..เว่ว..เจอแว้วร้านนี้เอง ตรงตามลายแทงเป๊ะ!!  :D
ผมถามด้วยความมั่นใจ"คุณตาครับ มีอะไหล่203 ตัวนี้ๆๆๆมั๊ยครับ?" ในใจคิดว่าต้องมี"โดน"บ้างล่ะ!!! (อย่างน้อยสักสองสามตัวก้อยังดี)  8)
"ไม่มีหรอกนู๋ หมดเกลี้ยงเลย ต้องหาเทียบเอา ที่ร้านก้อไม่ได้สั่งเข้ามาแล้วอ่ะสิ พอดีรวยแล้วเลยขี้เกียจจะสั่ง" (ประโยคสุดท้ายนี่..ผมโม้เองฮะพี่ แฮะๆ) เลยต้องเดินคอตกออกมา:'(
ร้านที่สองตามลายแทง ชื่อร้าน...(ขอสงวนชื่อเนื่องจากผู้เสียหายเอ๊ย!!คนขายยังเป็นเยาวชนอยู่..ฮะแฮ่ม) "เอ่อ..น้องครับพอมีอะไหล่ตัวนี้ๆๆๆมั๊ยครับ"(ผมทำเสียงหล่อมาก)
"อ๋อ..ไม่มีค่ะพี่ ของพวกนี้เราไม่ได้สั่งเข้ามาตั้งนานแล้วค่ะ เอ๊ะๆ..ไม่เอา อย่าซนซิลูก..แม่จะขายของ" (แป่วๆๆๆ..!! ฝันสลายเลย...(ทั้งของทั้งคน!!?!)
ร้านที่สาม ร้านสุดท้ายตามลายแทงแล้วนะ ร้านนี้พี่โด้บอกชื่อว่าร้านตุ๊ด "ลองเข้าไปหาดูนะติ๊ด..ไม่แน่นะ!! อาจจะได้ทั้งของทั้งคนขอให้โชคดี"
เอาล่ะวะผม.. เข้าตาจนแล้วนี้!! ร้านสุดท้ายแล้ว เพื่ออะไหล่ของเรา เพื่อรถของเรา เพื่ออุดมการณ์อันแน่วแน่ของเรา " ตุ๊ดก้อตุ๊ดวะ..ลุย!! "
เอ่อ..(ยังไม่ทันจะเอ่ยอะไรมาก เจ้าหล่อนก้อออกมาต้อนรับด้วยสายตาหวานเยิ้มซะแล้วเชียว) "ว่างัยคะ จะเอาเอ๊ย!!จะรับอะไรดีคะ"
เอ่อ..ที่ร้านนี้พอมีอะไหล่ตัวนี้ๆๆๆบ้างมั๊ยครับ? (ในมือกำพระที่เสื้อแน่นเลย โอมเพี๊ยงขอให้รอดพ้น...เอ๊ย!ขอให้มีอะไหล่ที่ตามหาอยู่เถอะหลวงพ่อ)
เจ้าหล่อนสะบัดก้นโยกย้ายเดินไปหลังร้านอยู่พักหนึ่ง เดินถือกล่องมาหนึ่งกล่อง (พอมีความหวังแล้วเว๊ยเฮ้ย!)
"ของที่พี่ตามหาอยู่ ไม่มีเลยฮ่ะ มีแต่กระจกมองข้างที่ใช้รุ่นนี้ทดแทนได้ ลองดูมั๊ยคะ" และแล้วก็โปรยตาอันหวานเยิ้มมาที่ผมอีก ทำให้ผมยิ่งกำพระแน่นเข้าไปใหญ่!!?!
"เอาครับ ตกลงผมเอาฮะเอ๊ย!ครับ.." ไหนๆก้อไหนๆ มาถึงที่แล้ว กำอี้ดีกว่ากำอด และแล้วยุทธการตามล่าที่แยกวรจักรก็เป็นด้วยประการละฉะนี้
ไว้วันไหนถ้าไปตามล่าหาของที่ไหนอีก  แล้วจะมาโม้ให้ฟังอีกนะคะ..เอ๊ย!!ครับ ( มะแห..มันติดปาก เผอิญดีใจที่ได้ของตุ๊ด!!?!)
ขอขอบพระคุณพี่โด้(พี่Pannashest ) อย่างสุดซึ้งอีกครั้งนะครับที่ทำให้ผมได้ของตุ๊ดมาครอบครอง มะแห..ดีใจ๊ดีใจ
ด้วยความเคารพเป็นประจำ
steed O_O

• Member
 K-> กลับมาจากแยกวรจักร มาที่อู่รถ เพื่อเอากระจกมองข้างมาให้ช่างสีที่น่ารักของผม เพื่อเทียบวัดเจาะรูที่ประตูตามแบบ :bytherule:

ช่างเคาะกำลังติดตั้งแผ่นเหล็กพื้นกะบะอยู่พอดี :hammer: เลยนำภาพมาให้พี่ๆอาๆน้องๆได้ชมกันเพลินๆอ่ะฮะ..  :cheesy: 
รูปที่1-2-3 ช่างเคาะสุดหล่อของผมกำลังเชื่อมติดแผ่นเหล็กตามคานเหล็กที่พื้นกะบะเดิม เพื่อทำเป็นโครงสำหรับเชื่อมติดแผ่นเหล็กพื้นกะบะ เอ้า..เชื่อมเข้าไป..อึ๊บๆๆๆ \^^/
รูปที่4 เห็นไกลๆคงนึกว่าผมไปรื้อสังกะสีฝาห้องน้ำของใครมาล่ะสิ ม่ายช่าย This is a แผ่นพื้นกะบะที่ซื้อมาใหม่โดยเทียบขนาดลอนให้ใกล้ของเดิมที่สุดคับ :azn:
รูปที่5 เอ้า..ดูกันให้ชัดๆครับพี่น้อง..ว่าเป็นสังกะสีฝาห้องน้ำของใคร ม่ายช่าย..เหล็กพื้นกะบะจริงๆ ขอบอก :knuppel2:
เด๋วมีต่ออีกนิดหน่อยฮะ.. :idiot2:

• Member
 K-> ขออนุญาตต่ออีกสัก2รูปนะครับ.. "v"
รูปที่6  หลังจากทำโครงเคร่าเหล็กสำหรับเชื่อมติดแผ่นพื้นกะบะชิ้นใหม่แล้ว ก็ได้เวลาที่จะนำแผ่นเหล็กพื้นกะบะมาใส่เพื่อจะได้เชื่อมติดซะที [urfired]
รูปที่7  ช่างเชื่อมไปเคาะไปกดไปเรื่อยจนเสร็จ และแล้วผมก็มีพื้นที่ให้ป้านิดนั่งเล่นป๊อกเด้งที่ท้ายกะบะได้อย่างแนบเนียนตามแผน :knuppel2:
ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เข้าอ่านเฉยๆโดยไม่แสดงความเห็นอะไรเลยนะฮะ ( แฮะๆผมล้อเล่นนะคับ แค่เข้ามาดูก้อดีใจแล้ว) :smitten:
steed O_O

• Member
 K-> ถูกต้องแล้วครับคุณDa Blee~  ถ้าเดิมๆพื้นกะบะจะเป็นแผ่นกระดานไม้ไม้กับโครงเหล็ก  "v"
แต่จากสภาพรถโดยรวมประกอบกับผมต้องการเพิ่มSafty factor ในการรับน้ำหนักให้กับรถคันนี้  :Iamstupidwith:

หลังจากที่เปลี่ยนคานเหล็กที่ช่วงล่างทั้งหมดแล้ว แผ่นไม้เดิมก้อยังอยู่ แต่ผมดั๊น..คิดว่าควรจะหุ้มด้วยแผ่นเหล็กพื้นกะบะนะ  ::)
และอีกอย่างคือของเดิมเค้าตีมาแล้วบางส่วนแถวบังโคลนทั้งสองข้าง เลยอาศัยจังหวะชุลมุนนี้ "สืบทอดเจตนาต่อซะเลย"  :tongue:
 เก่งจริงๆคุณDa Blee~ นี้ จุ๊บๆ.. :knuppel2:
steed O_O

Pannashest

• Guest
น้องสะติ๊ดเอ๊ย ขวัญกลับมานะ กลับมา โอ๋ๆ เปลืองเงินแล้วยังเปลืองตัวอีก ตกลงได้กระจกของรุ่นอะไรมาครับ เอามาเบิ่งกันหน่อย

Offline nong26june

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
 3:)
ว่าแต่ว่า พี่จะเอาไปบรรทุกสาวๆที่ไหนเหรอคับ  :coolsmiley: :wink:

ป้าไง..ป้านิด

ขนป้านิดไปเล่น..ป้อก..เด้ง
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

• Member
 K-> เสียดายที่ดูตามแผนแล้ว  รถคันนี้เสร็จไม่ทันสงกรานต์ ไม่งั้นว่าจะไปถนนข้าวสาร รอบสนามหลวง แล้วก้อไปต่อที่งานสงกรานต์พระประแดง  :hello:
ป๋มเอาแบบธรรมดามาทำเป็นไม้อ่ะ อิอิ "v"

ชอบสีของความเป็นไม้ ดูอบอุ่นดี อิอิ O>) :>D

ว่าแต่ว่า พี่จะเอาไปบรรทุกสาวๆที่ไหนเหรอคับ  :coolsmiley: :wink:
ป๋มก้อชอบสีของความเป็นไม้(ป่าเดียวกัน) เหมียนกัน ดูแล้วอบอุ่นดีนะตัวเอง(โต้ดตี..เชื้อตุ๊ดยังไม่หมด)  :crazy2:
ใจผมกะไปกะเพื่อนๆซัก3-4คน อาวุธครบมือ(ปืนฉีดน้ำ..) ขับไปตามสถานที่ข้างบน Protectกะบะให้ดี สาวๆที่ไหนอยากขึ้นมาก้อขึ้นมาได้เลย(แค่กะบะนะ..อิอิ)  :smitten:
หรือไม่ก้ออาจจะไปชายหาดที่คุณDa Blee~ อยากจะไปเดินถอดเสื้อโชว์พุงนั่นแหละฮะ.. :coolsmiley:แต่ต้องให้เสร็จภารกิจงานของป้านิดก่อนนะ จายเย็นๆ :knuppel2:
พี่โด้ฮะ..เหตุการณ์กาลังครุกรุ่น:uglystupid2: ผมยังผวาไม่หายเลย อย่าส่งตัวหนังสือสีแดงเป็นตัวแบบสยองขวัญแบบนี้นะฮะ ยังหยองอยู่เลย..พุทธโธ..ธัมโม..สังโฆ:buck2:
กระจกข้างที่ได้มาเป็นของแปลงอ่ะครับพี่..คุณตุ๊ดเค้าเน้นให้ที่รูปทรงให้มันMatchingกะทรงรถอ่ะฮะ เด๋วไว้ไปอู่จะถ่ายภาพมาให้ดูนะฮะ  :cry:
พี่หน่องครับ..แผนพิฆาตป้านิดใกล้เข้ามาทุกทีแล้ว :knuppel2: กะบะที่เอาไว้ขนป้าฯไปเล่นป๊อก..เด้ง กลัวว่าถ้าแกนั่งจะกลายเป็น แปะ..ยุบ น่ะสิฮะ.. :2funny:
เด๋วไว้มาเม้าส์กันต่อนะฮะ :tongue:
 steed O_O

Tags: gaaf 

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments