Author Topic: >>>>>> รบกวนสอบถามครับ <<<<<<  (Read 1179 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline lupin

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:September 09, 2014, 06:42:17 pm
เรื่องมีอยู่ว่า.....

ถ้าเรารู้ หมายเลขทะเบียนรถ รุ่นรถ สีรถ แล้ว

เราสามารถหาตัวเจ้าของรถ หรือสถานที่ติดต่อได้อย่างไร?หรือหาได้จาก web ไหนได้บ้าง?

เนื่องจากเจ้าของรถและผมรู้จักกันโดยบังเอิญในที่จอดรถของห้างสรรพสินค้า แต่ไม่ได้ถามไถ่ชื่อจริงแบบว่ารู้แต่ชื่อเล่นเบอร์โทรก็ไม่มี

และเธอได้ลืมของมีค่าชิ้นนึงไว้ที่ผม ทำไงจะเอาไปคืนได้ละเนี่ย.....ไม่อยากเก็บไว้

ที่สำคัญ เธอขโมยหัวใจของผมไปครับ....อะจ๊าก.....ล้อเล่น ผบ.ทบ. ผมจะได้ฆ่าผมตายซิ....  :knuppel2:

อยากคืนของเค้าไปเท่านั้นจริงๆคร๊าบบบบบบ...

PM มาบอกก็ได้ครับ...

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments