Author Topic: .  (Read 13791 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ท่านขุน

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:November 25, 2022, 11:52:45 am
รถพี่ขวัญคันนี้ซ่อมที่ศูนย์ใช่เปล่าครับ  คราวที่แล้วงานออกมาเนี๊ยบเลย  ยังแนะนำเพื่อน Zafira ไปเหมือนกัน

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ขอบคุณสำหรับทุกความรู้สึกครับ รถเข้าที่เดิมครับท่านขุน :)

งานนี้หาเรื่องเปลี่ยนล้ออีกแล้ว... ;D

Offline kidspeed

• Member
  • Last Login:June 03, 2022, 09:21:33 pm
ดีครับที่ ปลอดภัย เมื่อวานก็ทำโทรศัพร่วงกลางถนน :o หวิดโดนรถชน ส่วนโทรศัพดับสนิท แฟนบอกว่าดีแล้วทีไม่เป็นอะไร แต่ยังรู้สึกว่าซวยอยู่  :-[วันนี้มาเห็นเรื่องของ คุณลุงเสียอา ก็คิดได้ทันทีเลย :)   ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ :D

classical

• Guest
มาให้กำลังใจอีกคนครับท่าน

Offline เอ้อ

• Member
  • Last Login:December 28, 2010, 06:32:56 pm
รถเสียซ่อมได้....คนเสียนี่เผาหรือฝังอย่างเดียว...ดองเก็บไว้ไม่ดีแน่

ตัวเราไม่เจ็บก็ถือว่าดีแล้วครับ...ฟาดเคราะห์แล้วลองไปซื้อหวยนะครับ อาจโดนรางวัลใหญ่ๆได้

Offline OSBIL

• Member
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
ระวังหน่อยนะครับพี่เสียอา ได้ข่าวว่ากำลังจะหมด "เบญจเพศ" สะด้วย ปีหน้าสดใสแน่นอน
ดีแล้วที่พี่ไม่เป็นไรครับ
ขอให้รถหายเร็วๆนะครับ

O ld
S low
B ut
I
L ove

" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

bugcompany

• Guest
ความวัว ความควาย มากมายจนเหนี่อย นะพี่..........
ปีหน้าฟ้าใหม่ สดใสเบิกบานนะครับ

Offline KonLakRotBoran

• ..ป้า..เป็นถ้อยคำมงคลค่ะ!..
  • Member
  • Last Login:June 25, 2007, 04:02:18 pm

เปิดมาเจอพาดหัวข่าว ตกใจ มากค่ะ..

พอรู้ว่าเสี่ยอา ไม่เป็นอะไรก็โล่งอกค่ะ..คุณพระคุณเจ้าช่วยแท้ๆ

ส่งกระเช้ามาปลอบขวัญค่ะ..เฮ้อ! ถือว่าฟาดเคราะห์ไปนะคะ..

อุ๊ย!..ขอโทษค่ะส่งผิดค่ะ..กระเช้านี้ต่างหาก..

atta

• Guest
คุณเสียอา ขับรถอะไรครับ อยากเห็นรถครับ

เสียของไม่เท่าไร แต่อย่าเสียตัว

ขอให้รถเสร็จไวไวครับ :)

Offline Lobster

• Follow me, there're funn..
  • Member
  • Last Login:February 13, 2020, 11:15:29 pm
    • www.teddybearharleytours.com
ถือว่าฟาดเคราะห์ส่งท้ายปีครับ ผมเองก็พึ่งชนกับมอเตอร์ไซร์มาเหมือนกันแต่เล็กน้อยครับ ว่าแต่ว่าน้องต่อพาดหัวได้เหมือนคนขับคาที่เลย ;D
Great minds discuss ideas; Average minds discuss events; Small minds discuss people...Eleanor Roosevelt (1884-1962)
www.commandercity.com  ,  www.teddybearharleytours.com

Dinky

• Guest

เพิ่งเข้ามาอ่านเจอกระทู้นี้ครับ ... ขอให้หมดเคราะห์ หมดโศรกครับ .. โดนรถคันอื่นเบียดหรือครับ ..

BlackJag

• Guest
ดีใจด้วยครับที่ปลอดภัย และขออนุญาติเซ็งแทนครับ (ท่าทางพี่ยังอารมณ์ดีอยู่เลยครับ ดีครับไม่เครียด :))
รถซ่อมใหม่ได้ครับ

Offline nong26june

• Member
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
*** ลุงเสียอา ประสบอุบัติเหตุ  รถแหลก ถุงลมแตก น้ำแตก * * *

ดูน้องต่อ..มันทำ..น้ำไรแตกวะ :P

ย่างเข้าเบจญเพศ รอบที่ 3
มักเป็นเช่นนี้เสมอ..
โปรดระวังครับ..
อย่าขับรถความเร็วต่ำกว่า 200 กม./ชม.
 :P
แนะนำให้ชวนน้องตี๋ ไปรดน้ำมนต์ ทำสังฆทาน พร้อมๆกันเลยครับ..
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

Offline gowest

• Member
  • Last Login:March 03, 2024, 06:25:13 pm
เข้าใจว่า นําแตกก่อน อีกเสียววินาทีถุงก็แตกตาม อิ อิ อันตรายมักๆ
65 Mustang fastback
66 Mustang coupe
66 Mustang convertible
68 Mustang coupe
68 Mustang convertible

If your car doesn't look good.
Just make it  fast.
Because goin' fast,........................ is lookin' good.

• Member
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
เข้าใจว่า นําแตกก่อน อีกเสียววินาทีถุงก็แตกตาม อิ อิ อันตรายมักๆ

55555..
*** ลุงเสียอา ประสบอุบัติเหตุ  รถแหลก ถุงลมแตก น้ำแตก * * *

ดูน้องต่อ..มันทำ..น้ำไรแตกวะ :P

ย่างเข้าเบจญเพศ รอบที่ 3
มักเป็นเช่นนี้เสมอ..
โปรดระวังครับ..
อย่าขับรถความเร็วต่ำกว่า 200 กม./ชม.
แนะนำให้ชวนน้องตี๋ ไปรดน้ำมนต์ ทำสังฆทาน พร้อมๆกันเลยครับ..

ต่อด้วยให้หมอตรวจเลือดไปในคราวเดียวกันเลยดิ..
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

Offline Tre

• Member
  • Last Login:November 25, 2022, 10:40:30 pm
ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆนะครับ....

UM

• Guest

ถ้าไม่ท้องก็เอดส์ล่ะครับท่านผู้ชม ;D ::)

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
เด็กสร้าง(ความวุ่นวาย)ผมมันพาดหัวได้ฮือฮายิ่ง

สรุปว่า วันนี้เดินธนาคาร...เจอแม่ค้าขายล๊อตตาลี่ เหลืออยู่ไม่กี่ใบ

เลยซื้อมาเล่นๆหนึ่งคู่...

ตามคาด ถูกหวยไปตามระเบียบ..ดีนะที่รวยแล้ว ไม่งั้นคงตื้นเต้นหนวดสั่น... ;D

ผมว่าผมเจอ เสียอาVersionหญิงแล้ว ...ป้าไงป้า มาแรงเชียว ;D

Offline Da Blee~

• กระแดะless
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:April 25, 2018, 11:46:19 am
    • Nailinchuk's Community
อ๋อ .. อ่านได้ใจความว่า

พี่เสียอา ประสบอุบัติเหตุ ขณะ ขับขี่ อย่างเมามันส์ แล้ว ถุงแตก น้ำแตก ใช่ป่ะคับ  :-\
โอววว ... เป็นอุบัติเหตุที่น่ากลัวยิ่ง  :o ;D :-* ;)

:. Peugeot 505 GR 2.0 "แรดเผือก" '1987 // :. Nissan NX "กูปรี" '1994

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

Nuk

• Guest
เพิ่งเห็นพาดหัวตกใจเช่นกัน แต่คนไม่เป็นอะไรก็เยี่ยมยอดครับ ขอให้รถหายไวๆ ครับ

Offline MR.Runabout

• Member
  • Last Login:June 26, 2022, 10:53:42 pm
« Last Edit: November 04, 2006, 10:45:39 am by MR.Runabout »
LIM-Catalogue
ขายของที่ระลึกทุกอย่าง - http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=613381

LIM-Catalogue เชิญเยี่ยมชม กด Like ได้ครับ - http://www.facebook.com/LIM.Catalogue

• Member
 ;D

ผมว่าผมเจอ เสียอาVersionหญิงแล้ว ...ป้าไงป้า มาแรงเชียว

ยุป้า..วางเครื่องอยู่เลย.. :o
จะได้วิ่งฉิว..ปลิวสบาย..สไตล์ป้า... ;D

Offline papabear_bkk

• Member
  • Last Login:September 18, 2010, 10:34:12 am
ได้อ่านแล้วตกใจครับ ขอให้รถซ่อมเสร็จเร็วๆ

• Member
 ???..
มั้ย..มีแต่..คนอวยพร..
ให้รถซ่อมเสร็จไวๆ..หว่า..
 ;D

Offline KonLakRotBoran

• ..ป้า..เป็นถ้อยคำมงคลค่ะ!..
  • Member
  • Last Login:June 25, 2007, 04:02:18 pm
เพิ่งเข้ามาอ่านเจอค่ะ..
ขอบคุณเสี่ยอามากๆ ค่ะ..ที่ให้เกียรติ..แต่ความรู้ดิฉันยังไม่เข้าขั้นหรอกค่ะ..แต่ถ้าอายุอานามละก้อ..อาจจะสูสี

แล้วนี่..นายหน่อง..
ไม่ต้องมายุป้าซะให้ยากเลยย่ะ..แค่นี้รถป้าก้อวิ่งฉิว..ผมปลิวว่อนแล้วละย่ะ!!!    ..แต๊งกิ้วหลาย..

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments