Author Topic: -----ขอคำแนะนำหน่อยครับ พี่ชายกะลังปั้นออสติน1300---------  (Read 1607 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline xro-tvp06

• -
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:June 01, 2010, 02:34:52 pm
    • -
 b:b เรื่องมีอยู่ว่ามีพี่ที่ทำงานคนนึงกะลังปั้น ออสติน 1300  b:b อยู่ครับเลยเรียบๆเคียงๆถามมาด้วยความอยากรู้อยากเห็น
ก้อเลยรู้มาว่าพี่เค้าปั้นมากว่า3ปีแล้วครับไม่เสร็จจั้กที ด้วยความขาดแคลนอะไหล่จำนวนมาก จำพวกช่วงล่างอะครับ เลยจะขอรบกวนพี่ๆในบ้านหน่อยครับ
ว่าจะหาอะไหล่ได้จากไหนบ้างอะครับ ไว้ขอรูปการปลุกปั้นเจ้า 1300 ได้จาเอามาลงให้ดูครับ
-

Offline note_classiccar

• เหล็กเคลื่อนที่ได้
  • Member
  • Last Login:September 29, 2014, 01:07:58 am
ต้องอดทน และทำใจครับ รถเก่าทำยังไงก็ไม่ 100% รถทุกคันมีจุดดีจุดด้อย ทำออกมาแล้วจะให้ดีเหมือนรถใหม่เป็นไปไม่ได้เลย ถ้าอยากดีแนะนำให้ไปออกป้ายแดง ส่วนเรื่องอะไหล่แนะนำให้ค่อยๆหา ค่อยๆทำ ค่อยๆขับ ความสนุกของการขับรถเก่าอยู่ที่การหาอะไหล่ (เงินต้องพร้อม) ถ้าเจอแล้วต้องรีบซื้อ ฝากถึงคนขายของด้วยว่าอย่าเอาเปรียบกันมากนัก

Offline xro-tvp06

• -
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:June 01, 2010, 02:34:52 pm
    • -
ขอบคุณครับพี่ note_classiccar  &v& &v& &v& ยังไงก็ขอรบกวนบอกต่อทีคร้าบ ;D ;D ;D
-

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments